imgalleryplugin - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Create
vi: Tạo

en: Image Gallery for %1
vi: Nơi trưng bày ảnh cho %1

en: Look
vi: Xem

en: Page Look
vi: Xem trang

en: &Page title:
vi: Tựa t&rang:

en: I&mages per row:
vi: &Số ảnh/hàng:

en: Show image file &name
vi: Hiện tê&n tệp ảnh

en: Show image file &size
vi: Hiện &cỡ tệp ảnh

en: Show image &dimensions
vi: Hiện các ch&iều ảnh

en: Fon&t name:
vi: &Tên phông:

en: Font si&ze:
vi: Cỡ p&hông:

en: &Foreground color:
vi: &Màu tiền cảnh:

en: &Background color:
vi: Mà&u nền:

en: Folders
vi: Thư mục

en: &Save to HTML file:
vi: &Lưu vào tệp HTML:

en: &Recurse subfolders
vi: Đệ &quy thư mục con

en: Endless
vi: Vô hạn

en: Rec&ursion depth:
vi: Cấp đệ q&uy:

en: Copy or&iginal files
vi: Chép tệ&p gốc

en: Use &comment file
vi: Dùng tệp &chú thích

en: Comments &file:
vi: Tệ&p chú thích:

en: Thumbnails
vi: Hình thu nhỏ

en: Thumbnail size:
vi: Cỡ hình thu nhỏ :

en: &Set different color depth:
vi: Đặt độ &sâu màu khác:

en: &Create Image Gallery...
vi: &Tạo nơi trưng bày ảnh...

en: Could not create the plugin, please report a bug.
vi: Không thể tạo bổ sung, xin hãy thông báo lỗi này.

en: Creating an image gallery works only on local folders.
vi: Việc tạo một nơi trưng bày ảnh chỉ hoạt động được với thư mục cục bộ.

en: Creating thumbnails
vi: Đang tạo các hình thu nhỏ

en: <i>Number of images</i>: %1
vi: <i>Tổng số ảnh</i>: %1

en: <i>Created on</i>: %1
vi: <i>Tạo vào</i>: %1

en: <i>Subfolders</i>:
vi: <i>Thư mục con</i>:

en: Created thumbnail for: 
    %1
vi: Đã tạo hình thu nhỏ cho : 
    %1

en: Creating thumbnail for: 
    %1
     failed
vi: Việc tạo hình thu nhỏ cho :
    %1
    bị lỗi
