searchbarplugin - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Search Bar<p>Enter a search term. Click on the icon to change search mode or provider.</p>
vi: Thanh tìm kiếm<p>Nhập một chuỗi tìm kiếm. Bấm vào biểu tượng để thay đổi chế độ hoặc nhà cung cấp tìm kiếm.</p>

en: Search Bar
vi: Thanh tìm kiếm

en: Focus Searchbar
vi: Nhắm vào thanh tìm kiếm

en: Find in This Page
vi: Tìm trong trang này

en: Select Search Engines...
vi: Chọn dụng cụ tìm kiếm...

en: Add %1...
vi: Thêm %1...

note: i18n: ectx: ToolBar (locationToolBar)
en: Search Toolbar
vi: Thanh công cụ tìm kiếm

en: Set Uri Shortcuts
vi: Đặt lối tắt URI

en: Name:
vi: Tên:

en: Shortcuts:
vi: Lối tắt:
