konqueror - en to vi translation catalogue (6 entries)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
vi: &Công cụ

en: Input Required:
vi: Yêu cầu nhập vào:

en: &Execute Shell Command...
vi: &Thực thi lệnh hệ vỏ...

en: Executing shell commands works only on local directories.
vi: Thực thi lệnh hệ vỏ chỉ làm việc trên các thư mục trên máy.

en: Execute shell command in current directory:
vi: Thực thi lệnh hệ vỏ trong thư mục hiện tại:

en: Output from command: "%1"
vi: Kết quả từ lệnh: "%1"
