kontact - en to is translation catalogue (5 entries)

en: Start with a specific Kontact module
is: Byrja með ákveðna Kontact einingu

en: Start in iconified (minimized) mode
is: Byrja í táknmyndaham (lágmarkað)

en: List all possible modules and exit
is: Birta alla mögulegar einingar og hætta

en: KDE personal information manager
is: Persónulegur upplýsingastjóri KDE

en: Original Author
is: Upprunalegur höfundur
