konversation - en to ta translation catalogue (497 entries)

note: i18n: ectx: Menu (windows)
en: &Window
ta: சாளரம்

en: topic protection
ta: தலைப்பு பாதுகாப்பு

en: no messages from outside
ta: வெளியிலிருந்து எந்த செய்தியும் இல்லை

en: secret
ta: ரகசியம்

en: invite only
ta: அழைத்தல் மட்டும்

en: private
ta: அந்தரங்கமான

en: moderated
ta: மிதமான

en: password protected
ta: கடவுச்சொல் பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது

en: anonymous
ta: பெயரற்ற

en: no colors allowed
ta: எவ்வண்ணத்திற்கும் அனுமதி கிடையாது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, newButton)
en: New
ta: புதிய

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, aliasListView)
en: Alias
ta: அல்லது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, aliasListView)
en: Replacement
ta: மாற்றம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, newButton)
en: &New
ta: &புதிய

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_Timestamping)
en: Enable &Timestamps
ta: நேரமுத்திரைகளை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: &Format:
ta: &அமைப்பு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: &Layout
ta: &உருவரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowTopic)
en: &Show channel topic
ta: &வழி தலைப்பைக் காட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowModeButtons)
en: Show channel &mode buttons
ta: வழி &வகை பட்டன்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowQuickButtons)
en: Show &quick buttons
ta: துரித &பட்டன்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_ShowBackgroundImage)
en: Enable Back&ground Image
ta: பின்னணி பிம்பத்தை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, generalWidget) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, generalGroupBox)
en: General
ta: பொதுவான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Beep)
en: Enable s&ystem bell on incoming ASCII BEL
ta: &உள்வரும் ASCII BELக்கு சத்தம் கொடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideUnimportantEvents)
en: Hide &Join/Part/Nick events
ta: மறை சேர்/பிரி/புனை நிகழ்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DisableExpansion)
en: Disable variable (e.g. %C, %B, %G...) e&xpansion
ta: மாறுபடும் (உதாரணம். %C, %B, %G...) விரிவாக்கத்தை செயல் நீக்கு

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_ReconnectCount) i18n: ectx: property (specialValueText), widget (KPluralHandlingSpinBox, kcfg_ScrollbackMax)
en: Unlimited
ta: அளவில்லா

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Custom Colors
ta: தனிப்பயன் வண்ணங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Background:
ta: &பின்னணி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: &Server message:
ta: &சேவகனின் செய்தி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: H&yperlink:
ta: மேல் இணைப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Channel &message:
ta: வழிமுறை செய்தி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Actio&n:
ta: செயல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Bac&klog:
ta: பின் பதிவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: Comman&d message:
ta: கட்டளை செய்தி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_8)
en: &Query message:
ta: &கேள்வி தகவல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_9)
en: &Timestamp:
ta: &நேரமுத்திரை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_10)
en: A&lternate background:
ta: மாற்று பின்னணி:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_UseColoredNicks)
en: Colored Nicks
ta: வண்ணமிடப்பட்ட புனைப்பெயர்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: &Own nick color:
ta: &தனி புனை வண்ணம்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_AutoReconnect)
en: Enable Automatic Reconnect
ta: தானியங்கி மறு இணைப்பை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, debugGBox)
en: Debug
ta: பிழைநீக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_RawLog)
en: Show raw &log window when connecting
ta: துவக்கத்தில் முதல் பதிவுச் சாளரத்தைக் காட்டு

en: Network Interface
ta: வலைப்பின்னல் இடைமுகம்

en: Reply From IRC Server
ta: ஐஆர்சி சேவகனிடமிருந்து பதில்

en: Specify Manually
ta: கைம்முறையாகக் குறிப்பிடவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DccCreateFolder)
en: Cr&eate folder for sender
ta: அனுப்புனருக்கான அடைவை உருவாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Buffer si&ze:
ta: இடையகம் அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: to
ta: பெறுநர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CustomTextFont)
en: Chat text:
ta: அரட்டை உரை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CustomListFont)
en: Nickname list:
ta: புனைப்பெயர் பட்டியல்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_ShowTrayIcon)
en: Enable System Tray
ta: அமைப்புத் தட்டை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, middleLabel)
en: Nickname Completion
ta: புனைப்பெயர் முடிவுற்றது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, modeLbl)
en: Completion &mode:
ta: முடிவடைந்த வகை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_NickCompletionMode)
en: Shell-Like
ta: மேல்வடிவு போல

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_NickCompletionMode)
en: Shell-Like with Completion Box
ta: முடிவு பெட்டியோடு ஓடு-மாதிரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, startOfLineLabel)
en: Suffi&x at start of line:
ta: &வரியின் ஆரம்பத்தில் பின்னொட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Elsewhere:
ta: இல்லை என்றால்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_NickCompletionCaseSensitive)
en: Case sensitive
ta: எழுத்து வகை உணரக்கூடிய

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DisableNotifyWhileAway)
en: Disable notifications while &away
ta: இல்லாதபோது அறிவிப்புகளை செயல் &நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, commandCharLabel)
en: Comman&d char:
ta: &ஆணை எழுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CustomVersionReplyEnabled)
en: Use custom &version reply:
ta: தனிபயன் பதிப்பு மறுமொழி:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, kcfg_CustomVersionReply)
en: <qt>Here you can set a custom reply for <b>CTCP <i>VERSION</i></b> requests.</qt>
ta: <qt>இதற்கான ஆயத்த பதிலை நீங்கள் இங்கே அமைக்கலாம்<b>CTCP <i>VERSION</i></b>வேண்டுகோள்.</qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HighlightNick)
en: Alwa&ys highlight own current nick:
ta: எப்போதும் &நடப்பிலுள்ள புனையை தனிப்படுத்திக் காட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HighlightOwnLines)
en: Always highlight own &lines:
ta: தனி வரிகளை எப்போதும் தனிப்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (HighlightTreeWidget, highlightListView)
en: Highlights
ta: மேற்கோள்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (HighlightTreeWidget, highlightListView)
en: Sound
ta: ஒலி

note: i18n: ectx: property (text), widget (HighlightTreeWidget, highlightListView)
en: Auto Text
ta: தானியக்க உரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, patternLabel)
en: &Pattern:
ta: வடிவம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, soundLabel)
en: &Sound:
ta: &ஒலி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkChannel)
en: Channel
ta: அலைவரிசை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkNotice)
en: Notice
ta: கவனம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkInvite)
en: Invite
ta: அழைப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_Log)
en: &Enable Logging
ta: &பதிதலை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LowerLog)
en: Enable &lower case logfile names
ta: சிறிய எழுத்து கோப்பு பதிவேடு பெயர்களை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AddHostnameToLog)
en: &Append hostname to logfile names
ta: &புரவலர் பெயரை பதிவு கோப்பு பெயர்களை இணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Logfile &path:
ta: கோப்பு பதிவேடு பாதை

en: Normal Users
ta: இயல்பான உபயோகிப்பாளர்

en: Voice (+v)
ta: குரல் (+v)

en: Operators (+o)
ta: செய்பவர்கள்(+o)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: &Command to be executed on double click:
ta: இருமுறை அமுக்கப்பட்டபோது இந்த ஆணைகள் செயல்பட வேண்டும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_SortCaseInsensitive)
en: Sort case &insensitive
ta: எழுத்துவகையைத் தவிர்த்து &வரிசைப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_SortByStatus)
en: Sort b&y user status
ta: உபயோகிப்பாளர் &நிலையை வைத்து வரிசைப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, sortOrder)
en: Mode
ta: வகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseOSD)
en: &Enable On Screen Display
ta: &திரையில் காட்டுவதை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: On &Screen Display
ta: திரை &காட்சியில்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_OSDDrawShadow)
en: &Draw shadows
ta: நிழல்களை வரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: OSD font:
ta: OSD எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Show &OSD Message
ta: OSD செய்தியை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_OSDShowOwnNick)
en: &If own nick appears in channel message
ta: அலைவரிசை செய்தியில் சொந்தப் புனை தோன்றினால்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_OSDShowChannel)
en: On an&y channel message
ta: ஏதேனும் அலைவரிசை செய்தியில்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_OSDShowQuery)
en: On &query activity
ta: &கேள்வியால் ஏற்படும் செயல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_OSDShowChannelEvent)
en: On &Join/Part events
ta: சம்பவங்களை சேர்/பிரி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_OSDUseCustomColors)
en: Enable Custom Colors
ta: தனிப்பயன் வண்ணங்களை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Te&xt color:
ta: உரை வண்ணம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_bgColorLbl)
en: &Background color:
ta: பின்னணி நிறம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: O&ther Settings
ta: மற்ற அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: &Duration:
ta: &காலநேரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: S&creen:
ta: தி&ரை:

en: Default Identity
ta: முன்னிருப்பு அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, buttonListView)
en: Button Name
ta: பொத்தான் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, buttonListView)
en: Button Action
ta: பொத்தான் செயல்

en: Behavior
ta: நடப்புமுறை

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: Logging
ta: பதிகிறது

en: Watched Nicknames
ta: கவனிக்கப்பட்ட புனைப்பெயர்கள்

en: Warning Dialogs
ta: எச்சரிக்கை உரையாடல்கள்

en: Select Theme Package
ta: தலைப்பு தொகுப்பை தேர்ந்தெட்

en: Failed to Download Theme
ta: தலைப்பை கீழிறக்க முடியவில்லை

en: Cannot Install Theme
ta: தலைப்பை நிறுவமுடியவில்லை

en: Remove Theme
ta: தலைப்பை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, removeButton)
en: &Remove Theme
ta: &தலைப்பை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, previewLabel2)
en: Icon for away users
ta: பயன்படுத்தாத பயனருக்கான சின்னம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Preview:
ta: முன்பார்வை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, notifyActionLabel)
en: Command e&xecuted when nickname is double clicked:
ta: இருமுறை அமுக்கப்பட்டபோது இந்த ஆணைகள் செய்யப்பட வேண்டும்:

note: i18n, and in preShellCommandExited and preShellCommandError
en: Info
ta: தகவல்

en: Socket error: %1
ta: துளைப் பிழை: %1

en: Usage
ta: பயன்

en: Received unknown CTCP-%1 request from %2
ta:  %2விலிருந்து CTCP-%1 தெரியாத வேண்டுகோள் பெறப்பட்டுள்ளது

en: No vacant port
ta: முனையம் காலியாக இல்லை

en: Could not open a socket
ta: துளையிடத்தை கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை.

en: Select Recipient
ta: பெறுநரை தேர்ந்தெடு

en: Select nickname and close the window
ta: புனைப்பெயர் தேர்ந்தெடு மற்றும் சாளரத்தை மூடு

en: Close the window without changes
ta: சாளரத்தை மாற்றங்கள் இன்றி மூடு

en: DCC Receive Question
ta: DCC  கேள்வியை அடைந்தது

en: &Resume
ta: &துவங்கு

en: R&ename
ta: மறுபெயரிடு

en: Status
ta: நிலை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Partner
ta: பங்குதாரர்

en: Progress
ta: இயக்கம்

en: Position
ta: இருப்பிடம்

en: Speed
ta: வேகம்

en: Sender Address
ta: அனுப்புநர் முகவரி

en: %1/sec
ta: %1/நொடிகள்

en: Queued
ta: வரிசைபடுத்தல்

en: Preparing
ta: தயாரிக்கிறது

en: Receiving
ta: பெறுதல்

en: Sending
ta: அனுப்புதல்

en: Aborted
ta: நிறுத்தப்பட்டு

en: DCC Status
ta: DCCநிலை

en: &Select All Items
ta: &அனைத்து உருப்படிகளையும் தேர்ந்தெடு

en: S&elect All Completed Items
ta: முடிக்கப்பட்ட அனைத்து உருப்படிகளையும் தேர்ந்தெடு

en: &Accept
ta: &ஏற்றுக்கொள்

en: Start receiving
ta: பெறுதலை துவக்கு

en: A&bort
ta: நிறுத்து

en: Abort the transfer(s)
ta: மாற்றத்தை(ங்களை நிறுத்து

en: &Open File
ta: &கோப்பைத் திற

en: Run the file
ta: கோப்பை இயக்கு

en: KIO error: %1
ta: KIO பிழை: %1

en: Timed out
ta: இணைப்பு காலாவதியானது.

en: The url "%1" does not exist
ta: வலைமனை "%1" இல்லை

en: Enter Filename
ta: கோப்புப்பெயரை உள்ளிடு

en: No filename was given
ta: கோப்பு பெயர் எதுவும் கொடுக்கவில்லை

en: Could not retrieve "%1"
ta: "%1"ஐ மீட்டெடுக்க முடியாது

en: The operation was successful. Should never happen in an error dialog.
ta: செயல் வெற்றிகரமாக முடிந்தது.பிழை உரையாடல் என்றும் ஏற்படக்கூடாது.

en: Could not read from file "%1".
ta: "%1".கோப்பிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை.

en: Could not write to file "%1".
ta: "%1" கோப்பிற்குள் எழுத முடியாது..

en: A fatal unrecoverable error occurred.
ta: தீர்வு காண முடியாத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Could not open file "%1".
ta: "%1"  கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை.

en: The operation was unexpectedly aborted.
ta: செயல் எதிர்பாராத விதத்தில் முடிவுற்றது.

en: The operation timed out.
ta: செயல் நிறுத்தப்பட்டது.

en: An unspecified error happened on close.
ta: மூடும் வேலையில் குறிப்படாத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Unknown error. Code %1
ta: தெரியாத பிழை.குறியீடு %1

en: Clear Image
ta: படத்தை அகற்று

en: Freehand Drawing
ta: கைமுறை வரைகலை

en: Draw a straight line
ta: நேர்கோடு ஒன்றை வரை

en: Draw a rectangle
ta: செவ்வகம் ஒன்றை வரை

en: Draw an ellipse
ta: எலிப்ஸ் ஒன்றை வரை

en: Draw text
ta: எழுத்துக்களை வரை

[ctx: dcc whiteboard selection tool]
en: Selection
ta: தேர்வு

en: Eraser
ta: அழிப்பி

en: Identities
ta: அடையாளங்கள்

en: Change identity information
ta: அடையாள செய்தியை மாற்று

en: Discards all changes made
ta: செய்த அனைத்து மாற்றங்களையும் கைவிடும்

en: Add Identity
ta: அடையாளத்தைச் சேர்

en: Identity name:
ta: அடையாளப் பெயர்:

en: You need to give the identity a name.
ta: அடையாள பெயரை குறிப்பிடவேண்டும்.

en: Rename Identity
ta: அடையாளத்தின் பெயரை மாற்று

en: Are you sure you want to delete all information for this identity?
ta: இந்த தகவல் தொடர்பான குறிகளை நீக்குதல் வேண்டுமா?

en: Delete Identity
ta: முன்னிருப்பு அடையாளம்

en: Duplicate Identity
ta: போலி அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Identity:
ta: &அடையாளம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, copyBtn)
en: Duplicate
ta: நகல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, m_editBtn)
en: Rename
ta: மாற்று பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, realNameLabel)
en: &Real name:
ta: உண்மையான பெயர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, nickGroupBox)
en: Nickname
ta: புனை பெயர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, autoIdentifyGroup)
en: Auto Identify
ta: தானியங்கி அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, nickservNicknameLabel)
en: Ser&vice:
ta: சேவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, authPasswordLabel)
en: Pa&ssword:
ta: கடவுச்சொல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, awayNicknameLabel)
en: Away nickname:
ta: Away புனை பெயர்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, advancedWidget)
en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, codecLabel)
en: &Encoding:
ta: குறியிடல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, loginLabel)
en: I&dent:
ta: அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, partLabel)
en: &Part reason:
ta: காரண பகுதி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, kickLabel)
en: &Kick reason:
ta: &புனை பகுதி

en: Completion
ta: நிறைவு

en: Possible completions: %1.
ta: சாத்தியமான நிறைவு %1

en: Channel Password
ta: அலைவரிசை கடவுச்சொல்

en: Nick
ta: புனை

en: You are now known as %1.
ta:  %1 நீங்கள் தற்பொழுது அறியப்படுகிறீர்கள்

en: %1 is now known as %2.
ta:  %1 அறியப்படுகிறீர்கள் %2.

en: Kick
ta: உதை

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: The channel topic is "%1".
ta: அலைவரிசை தலைப்பு  "%1".

en: You set the channel topic to "%1".
ta: நீங்கள் அலைவரிசை தலைப்பை இதனுடைன் அமையுங்கள்  "%1".

en: %1 sets the channel topic to "%2".
ta: %1  அலைவரிசை தலைப்பை இதனுடைன் அமையுங்கள்  "%2".

en: You give channel owner privileges to yourself.
ta: அலைவரிசை இயக்குபவர்க்கு சலுகைகளை நீங்களே வழங்குங்கள்.

en: You give channel owner privileges to %1.
ta: அலைவரிசை இயக்குபவர்க்கு சலுகைகளை  %1 வழங்குங்கள்.

en: %1 gives channel owner privileges to you.
ta: %1 தங்களுக்கு வழி செய்பவர் சலுகைகளை தருகிறது.

en: %1 gives channel owner privileges to %2.
ta: %1  வழி செய்பவர் சலுகைகளை %2க்கு தருகிறது.

en: You take channel owner privileges from yourself.
ta: தாங்களே வழி செய்பவர் சலுகைகளை எடுத்துக் கொள்ளலாம்.

en: You take channel owner privileges from %1.
ta: %1இல் இருந்து வழி செய்பவர் சலுகைகளை நீங்கள் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

en: %1 takes channel owner privileges from you.
ta: %1 தங்களிடமிருந்து வழி செய்பவர் சலுகைகளை எடுத்துக் கொள்ளும்.

en: %1 takes channel owner privileges from %2.
ta: %1 வழி செய்பவர் சலுகைகளை %2வில் இருந்து எடுத்துக் கொள்ளவும்.

en: You give channel operator privileges to yourself.
ta: அலைவரிசை இயக்குபவர்க்கு சலுகைகளை நீங்களே வழங்குங்கள்

en: You give channel operator privileges to %1.
ta: அலைவரிசை இயக்குபவர்க்கு சலுகைகளை  %1 வழங்குங்கள்

en: %1 gives channel operator privileges to you.
ta: %1 தங்களுக்கு வழி செய்பவர் சலுகைகளை தருகிறது

en: %1 gives channel operator privileges to %2.
ta: %1  வழி செய்பவர் சலுகைகளை %2க்கு தருகிறது

en: You take channel operator privileges from yourself.
ta: தாங்களே வழி செய்பவர் சலுகைகளை எடுத்துக் கொள்ளவும்.

en: You take channel operator privileges from %1.
ta: %1இல் இருந்து வழி செய்பவர் சலுகைகளை நீங்கள் எடுத்துக் கொள்ளவும்.

en: %1 takes channel operator privileges from you.
ta: %1 உங்களிடமிருந்து வழி செய்பவர் சலுகைகளை எடுத்துக் கொள்ளும்.

en: %1 takes channel operator privileges from %2.
ta: %1 வழி செய்பவர் சலுகைகளை %2வில் இருந்து எடுத்துக் கொள்ளும்.

en: You give channel halfop privileges to yourself.
ta: தாங்கள் வழி halfop சலுகையை தங்களுக்கே கொடுக்கவும்.

en: You give channel halfop privileges to %1.
ta: தாங்கள் வழி halfop சலுகையை %1க்கு கொடுக்கவும்.

en: %1 gives channel halfop privileges to you.
ta:  %1 வழி halfop சலுகையை தங்களுக்கு கொடுக்கும்.

en: %1 gives channel halfop privileges to %2.
ta:  %1, %2க்கு வழி halfop சலுகையை கொடுக்கும்.

en: You take channel halfop privileges from yourself.
ta: தாங்களே வழி halfop சலுகைகளை எடுத்துக் கொள்ளவும்.

en: You take channel halfop privileges from %1.
ta: தாங்களே வழி halfop சலுகைகளை %1இல் இருந்து எடுத்துக் கொள்ளவும்.

en: %1 takes channel halfop privileges from you.
ta:  %1 வழி halfop சலுகைகளை தங்களிடமிருந்து எடுத்துக் கொள்ளவும்.

en: %1 takes channel halfop privileges from %2.
ta: %1 வழி halfop சலுகைகளை %2லிருந்து எடுத்துக் கொள்கிறது.

en: You take the permission to talk from yourself.
ta: தாங்கள் பேச தாங்களே அனுமதி எடுத்துக் கொள்ளவும்.

en: You take the permission to talk from %1.
ta: தாங்கள் பேச %1இல் இருந்து அனுமதி பெற்றுக் கொள்ளவும்.

en: %1 takes the permission to talk from you.
ta: %1 தங்களிடமிருந்து பேச அனுமதி பெறுகிறது.

en: %1 takes the permission to talk from %2.
ta: %1, %2இல் இருந்து பேச அனுமதி பெறுகிறது.

en: You set the channel mode to 'no colors allowed'.
ta: 'வண்ணங்களுக்கு அனுமதி இல்லை' என்று வழி வகை செய்.

en: %1 sets the channel mode to 'no colors allowed'.
ta:  'வண்ணங்களுக்கு அனுமதி இல்லை' என்று %1 வழி வகை செய்கிறது.

en: You set the channel mode to 'allow color codes'.
ta:  'வண்ணங்கள் அனுமதி குறியீடு' என்று வழி வகை செய்.

en: %1 sets the channel mode to 'allow color codes'.
ta: 'வண்ணங்கள் அனுமதி குறியீடு' என்று %1 வழி வகை செய்கிறது.

en: You set the channel mode to 'invite only'.
ta: 'அழைப்பிற்க்கு மட்டும்' என்ற வாறு வழி வகை செய்.

en: %1 sets the channel mode to 'invite only'.
ta: 'அழைப்பிற்கு மட்டும்' என்ற வாறு %1 வழி வகை செய்கிறது.

en: You remove the 'invite only' mode from the channel.
ta: 'அழைப்பிற்கு மட்டும்' என்பதை வழி வகையிலிருந்து நீக்கு.

en: %1 removes the 'invite only' mode from the channel.
ta: 'அழைப்பிற்கு மட்டும்' என்பதை %1 வழி வகையிலிருந்து நீக்குகிறது.

en: You set the channel mode to 'moderated'.
ta:  'கண்காணிக்க' வழி வகை செய்/அமை.

en: %1 sets the channel mode to 'moderated'.
ta:  'கண்காணிக்க' வழி வகை %1 செய்கிறது/அமைக்கிறது.

en: You set the channel mode to 'unmoderated'.
ta:  'கண்காணிக்கப்படாத' வழி வகை செய்/அமை.

en: %1 sets the channel mode to 'unmoderated'.
ta:  'கண்காணிக்கப் படாத' வழி வகையை %1 செய்கிறது/அமைக்கிறது.

en: You set the channel mode to 'no messages from outside'.
ta: 'வெளிபக்கத்திலிருந்து எந்த செய்திகளும் இல்லை'க்கு சந்தா வகையை அமைக்கவும்.

en: %1 sets the channel mode to 'no messages from outside'.
ta: 'வெளிபக்கத்திலிருந்து எந்த செய்திகளும் இல்லை'க்கு சந்தா வகையை %1 அமைக்கும்.

en: You set the channel mode to 'allow messages from outside'.
ta: 'வெளிச்செய்தியை அனுமதிக்க' சந்தா வகையை அமைக்கவும்.

en: %1 sets the channel mode to 'allow messages from outside'.
ta: 'வெளிச்செய்தியை அனுமதிக்க' சந்தா வகையை %1 அமைக்கும்.

en: You set the channel mode to 'private'.
ta: 'அந்தரங்கத்திற்கு' சந்தா வகையை அமைக்கவும்.

en: %1 sets the channel mode to 'private'.
ta: 'அந்தரங்கத்திற்கு' சந்தா வகையை %1 அமைக்கும்.

en: You set the channel mode to 'public'.
ta: சந்தா வகையை 'பொதுவாக' அமைக்கவும்.

en: %1 sets the channel mode to 'public'.
ta: சந்தா வகையை 'பொதுவாக' %1 அமைக்கும்.

en: You set the channel mode to 'secret'.
ta: 'இரகசியத்திற்கு' சந்தா வகையை அமைக்கவும்.

en: %1 sets the channel mode to 'secret'.
ta: 'இரகசியத்திற்கு' சந்தா வகையை %1 அமைக்கும்.

en: You set the channel mode to 'visible'.
ta: சந்தா வகையை 'தெரியுமாறு' அமைக்கவும்.

en: %1 sets the channel mode to 'visible'.
ta: சந்தா வகையை 'தெரியுமாறு'%1அமைக்கும்.

en: You switch on 'topic protection'.
ta: 'தலைப்பு பாதுகாப்பிற்கு' மாறவும்.

en: %1 switches on 'topic protection'.
ta: 'தலைப்பு பாதுகாப்பை'%1 மாற்றி அமைக்கும்.

en: You switch off 'topic protection'.
ta: 'தலைப்பு பாதுகாப்பிலிருந்து' வெளியேறு.

en: %1 switches off 'topic protection'.
ta: 'தலைப்பு பாதுகாப்பை'%1 வெளியேற்றும்.

en: You remove the channel limit.
ta:  சந்தா எல்லையை அகற்று

en: %1 removes the channel limit.
ta:  சந்தா எல்லையை %1 அகற்றும்.

en: You set a ban on %1.
ta: உங்களால் %1 தடை செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: %1 sets a ban on %2.
ta:  %1னால் %2 தடை செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: You remove the ban on %1.
ta: %1மேல் இருக்கும் தடையை நீக்கு.

en: %1 removes the ban on %2.
ta: %2மேல் இருக்கும் தடையை %1 நீக்கும்.

en: You set a ban exception on %1.
ta: விதிவிலக்கு தடையை %1 மீது அமைக்கவும்.

en: %1 sets a ban exception on %2.
ta: விதிவிலக்கு தடையை %2 மீது %1 அமைக்கும்.

en: You remove the ban exception on %1.
ta: %1யில் இருக்கும் விதிவிலக்கு தடையை நீக்கவும்.

en: %1 removes the ban exception on %2.
ta: %2வில் இருக்கும் விதிவிலக்கு தடையை %1 நீக்கும்.

en: You set invitation mask %1.
ta: %1 அழைப்புத்தடை உங்களால் அமைக்கப்பட்டது.

en: %1 sets invitation mask %2.
ta: %2 அழைப்புத்தடை %1ஆல் அமைக்கப்பட்டது.

en: You remove the invitation mask %1.
ta: %1 அழைப்புத்தடை உங்களால் நீக்கப்பட்டது.

en: %1 removes the invitation mask %2.
ta: %2 அழைப்புத்தடை %1ஆல் நீக்கப்பட்டது.

en: Topic can be changed by channel operator only.  %1
ta: தலைப்பை  அலைவரிசையை  இயக்குபவரால் மட்டுமே மாற்றமுடியும். %1

en: No messages to channel from clients on the outside.  %1
ta:  வெளியே உள்ள உறுப்பினரிடமிருந்து அலைவரிசைக்கு தகவல்கள் வரவில்லை. %1

en: Secret channel.  %1
ta: ரகசிய அலைவரிசை. %1

en: Invite only channel.  %1
ta: அலைவரிசையை மட்டும் அழை. %1

en: Private channel.  %1
ta: தனியார் அலைவரிசை. %1

en: Moderated channel.  %1
ta: நடுத்தரமான வழிமுறை. %1

en: Protect channel with a password.
ta: அலைவரிசையை கடவுச்சொல் மூலம் காப்பாற்று

en: Set user limit to channel.
ta: பயன்படுத்துபவர் வரம்பை அலைவரிசைக்கு அமை

en: Identity Default ( %1 )
ta: அடையாள முன்னிருப்பு (%1)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, passwordLbl)
en: Pass&word:
ta: கடவுச்சொல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, channelLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, channelLbl)
en: C&hannel:
ta: வழிமுறை:

en: Channel Name
ta: அலைவரிசை பெயர்

en: Users
ta: பயன்படுத்துபவர்

en: Channel Topic
ta:  அலைவரிசை தலைப்பு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ChannelListWidgetUI)
en: Channel List
ta: வழி பட்டியல்

en: Channels: %1 (%2 shown)
ta:  அலைவரிசை %1 (%2 காட்டு)

en: Save Channel List
ta: அலைவரிசை பட்டியலை சேமி

en: Konversation Channel List: %1 - %2
ta: Konversation அலைவரிசை  பட்டியல்  %1 - %2

en: Channel List for %1
ta: %1க்கான வழிமுறை பட்டியல்

en: Operator
ta: இயக்குபவர்

en: Admin
ta: பொறுப்பாளர்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Half-operator
ta: பாதி-இயக்குபவர்

en: Has voice
ta: குரல்

en: Received CTCP-PING request from %1 to channel %2, sending answer.
ta: %1 இலிருந்து %2 அலைவரிசைக்கு விருப்பத்தின் பெயரில் CTCP-PING பெறப்பட்டுள்ளது, விடையை அனுப்புகிறோம்.

en: Received CTCP-%1 request from %2, sending answer.
ta: %2 விலிருந்து CTCP-%1 க்கு விருப்பத்தின் பெயரில் பெறப்பட்டது, விடை அனுப்பியுள்ளோம்.

en: Received Version request from %1 to channel %2.
ta: %1 இலிருந்து %2 அலைவரிசைக்கு விருப்பத்தின் பெயரில் பதிப்பை பெற்றுக் கொண்டோம்.

en: Received Version request from %1.
ta: %1 இலிருந்து விருப்பத்தின் பெயரில் பதிப்பை பெற்றுக் கொண்டோம்.

en: Unknown DCC command %1 received from %2.
ta: தெரியாத டிசிசி உத்தரவு %2 விலிருந்து %1 க்கு பெறப்பட்டது.

en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: Server %1 (Version %2), User modes: %3, Channel modes: %4
ta: சேவையக %1(பதிப்பு %2), உபயோகிப்பாளர் வகை: %3, அலைவரிசை வகை: %4

en: Support
ta: துணை

en: Channel modes:
ta: &அலைவரிசை வகைகள்:

en: limited to %1 user | limited to %1 users
ta[0]: பயனருக்கென வரையறுக்கப்பட்ட %1
ta[1]: பயனருக்கென வரையறுக்கப்பட்ட %1

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: This channel was created on %1.
ta: இந்த அலைவரிசை %1  உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Names
ta: பெயர்கள்

en: End of NAMES list.
ta: பெயர் பட்டியலின் முடிவு.

en: %1: No such nick/channel.
ta: %1: புனை இல்லை/அலைவரிசை.

en: Nickname already in use, try a different one.
ta: புனைப்பெயர் உபயோகத்தில் உள்ளது, மற்றொரு புனைப்பெயரை முயற்சி செய்யவும்.

en: Nickname already in use. Trying %1.
ta: புனைப்பெயர் உபயோகத்தில் உள்ளது.%1 ஐ முயற்சி செய்கிறோம்.

en: Message of the day:
ta: நாளின் செய்தி

en: End of message of the day
ta: நாளின் செய்தி முடிவடைந்தது

en: Current users on the network: %1
ta: தற்போது வலைப் பின்னலை உபயோகிப்பவர்கள்: %1

en: Current users on %1: %2.
ta: %1 இல் தற்போது உபயோகிப்பவர்கள்: %2.

en: Away
ta: தள்ளி

en: %1 is away: %2
ta: %1 தள்ளியுள்ளது : %2

en: You invited %1 to channel %2.
ta: நீங்கள் %2 அலைவரிசைக்குள் %1 ஐ அழைத்திருக்கிறீர்கள்.

en: Who
ta: யார்

en:  (Away)
ta: (இல்லை)

en: End of /WHO list for %1
ta: %1க்கான WHOIS பட்டியலின் முடிவு

en: %1 is a user on channels: %2
ta: %1 அலைவரிசையை பயன்படுத்துனர்: %2

en: %1 is a halfop on channels: %2
ta: %1 அலைவரிசையை தெரிவி: %2

en: %1 is an operator on channels: %2
ta: %1 அலைவரிசையில் இயக்குபவர்: %2

en: %1 is owner of channels: %2
ta: %1  அலைவரிசையின் உரிமையாளர் : %2

en: %1 is admin on channels: %2
ta: %1 அலைவரிசையின் நிர்வாகி : %2

en: %1 has been online since %2.
ta: %1 உடனிகழில் உள்ளது %2.

en: End of WHOIS list.
ta: WHOIS பட்டியலின் முடிவு.

en: Userhost
ta: பயனர் புரவன்

en:  (IRC Operator)
ta:  (IRC செய்பவர் )

en:  (away)
ta: (தள்ளி)

en: List
ta:  பட்டியல்

en: List of channels:
ta: அலைவரிசை பட்டியல்

en: %2 (%1 user): %3 | %2 (%1 users): %3
ta[0]: %2 (%1 பயனர்): %3
ta[1]: %2 (%1 பயனர்கள்): %3

en: End of channel list.
ta: அலைவரிசை பட்டியல் முடிந்தது.

en: Join
ta: சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, passwordLabel)
en: &Password:
ta: &கடவுச்சொல்:

en: (unknown)
ta: (தெரியாத)

en: Watched Nicks Online
ta: உடன் நிகழ் புனைகள்

en: &Whois
ta: &யார்

en: Open &Query
ta: கேள்வியைத் &திற

en: &Join Channel
ta: அலைவரிசையை இணை

en: Network/Nickname/Channel
ta: சேவையகம்/புனைப்பெயர்/தடம்

en: Additional Information
ta: கூடுதல் செய்தி

en:  online via %1
ta: வலைத்தளம் மூலமாக %1

en:  Voice
ta: குரல்

en:  HalfOp
ta: பாதிOp

en:  Operator
ta: இயக்குபவர்

en:  Owner
ta: உரிமையாளர்

en:  Admin
ta: பொறுப்பாளர்

en: Usage: %1JOIN <channel> [password]
ta: உபயோகம் :%1 இணை <வழி>[கடவுச்சொல்]

en: Usage: %1KICK <nick> [reason]
ta: உபயோகம் :%1 உதை <புனை>[காரணம்]

en: %1KICK only works from within channels.
ta: %1 உதை வழிகளின் உள்ளிருந்து வேலைகள் மட்டும்

en: %1PART without channel name only works from within a channel.
ta: %1 பகுதி வழிப்பெயர் இல்லாமல் வழிகளின் உள்ளிருந்து வேலைகள் மட்டும்

en: %1TOPIC without parameters only works from within a channel.
ta: %1 தலைப்பு அளவுருக்கள் இல்லாமல் வழிகளின் உள்ளிருந்து வேலைகள் மட்டும்

en: %1TOPIC without channel name only works from within a channel.
ta: %1 தலைப்பு வழி பெயர் இல்லாமல் வழிகளின் உள்ளிருந்து வேலைகள் மட்டும்

en: Usage: %1NOTICE <recipient> <message>
ta: உபயோகம்: %1 அறிவிப்பு <பெறுநர்><செய்தி>

en: IRC Operator Password
ta: IRC செயல்படுத்துபவர் கடவுச்சொல்

en: Added %1 to your ignore list.
ta: %1ஐ மறக்கப்பட்ட பட்டியலில் சேர்

en: Ignore
ta: மற

en: Server found, connecting...
ta: சேவையகம் கிடைத்து விட்டது, தொடர்பு கொள்ளப்படுகிறது...

en: SSL Connection Error
ta: SSL இணைப்பு பிழை

en: %1 is online (%2).
ta: %1தொடர்பில் உள்ளது  (%2).

en: %1 went offline (%2).
ta: %1 தொடர்பற்று போனது . (%2)

en: Error: Could not find script "%1".
ta: பிழை:எழுத்து வகையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை"%1".

en: Error: Could not execute script "%1". Check file permissions.
ta: பிழை:எழுத்து வகையை இயக்க முடியவில்லை"%1".கோப்பிற்கு அனுமதியை சரிபார்க்கவும்.

en: You are no longer marked as being away.
ta: இதற்கு மேலும் நீங்க்ள் தள்ளி உள்ளீர்கள் என்று குறிப்பிடவில்லை.

en: You are not marked as being away.
ta: தற்போது நீங்கள் தள்ளியுள்ளீர்கள் என்று குறிக்கவில்லை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, serverLbl)
en: &Server:
ta: &சேவகன்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, portLbl)
en: &Port:
ta: &முனையம்:

en: Change network information
ta: வலைப்பின்னல் தகவலை மாற்று

en: Add Server
ta: சேவகனை சேர்

en: Edit Server
ta: சேவகனை திருத்து

en: Add Channel
ta: &வழிமுறையைச் சேர்

en: Edit Channel
ta: வழிமுறையைத் திருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_editButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_editIdentityButton)
en: &Edit...
ta: &திருத்து...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_addChannelButton)
en: Add...
ta: சேர்...

en: C&onnect
ta: இணை

en: Connect to the server
ta: சேவையகத்துடன் இணை

en: Edit Network
ta: வலைமனையை திருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_addButton)
en: &New...
ta: &புதிய...

note: i18n: ectx: property (text), widget (ServerListView, m_serverList)
en: Network
ta: வலைமனை

note: i18n: ectx: property (text), widget (ServerListView, m_serverList)
en: Identity
ta: அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (ServerListView, m_serverList)
en: Channels
ta: அலைவரிசைகள்

en: Konversation
ta: வண்ணம்

en: Maintainer
ta: மேம்பாட்டாளர்

en: Color configurator, Highlight dialog
ta: வண்ண வடிவமைப்பாளர், உரையாடலை தனிப்படுத்து

en: DCOP interface
ta: DCOP இண்டர்பேஸ்

en: Non-Latin1-Encodings
ta: லத்தீன்1 அல்லாத குறியிடுகள்

en: Konsole part view
ta: கான்சோல் பகுதி பார்வை

en: Artwork
ta: ஆர்ட்வொர்க்

en: System tray patch
ta: அமைப்பு தட்டிற்கான ஒட்டு

en: Bug fixes
ta: பிழை திருத்தல்

en: Extended user modes patch
ta: விரிவாக்கப்பட்ட பயன்பாட்டாளர் வகை

en: Close visible tab with shortcut patch
ta: தெரியும் தத்தலை குறுக்கு வழி பாதை மூலம் மூடவும்

en: Cycle tabs with mouse scroll wheel
ta: சுட்டி சுழல் சக்கரத்தை இயக்குவதன் மூலம் சுழற்சியை ஏற்படுத்தலாம்

en: Channel ownership mode patch
ta: வழி உரிமையாளர்கள் வகை

en: Option to enable IRC color filtering
ta:  IRC  வண்ண வடிகட்டிகளை இயக்கும் விருப்பத்தேர்வுகள்

en: &Server List...
ta: &சேவகன் பட்டியல்...

en: Quick &Connect...
ta: விரைவான &இணைப்பு....

en: &Reconnect
ta: &திரும்ப இணை

en: &Identities...
ta: &அடையாளங்கள்...

en: &Open Logfile
ta: &பதிவுக் கோப்பைத் திற

en: New &Konsole
ta: புதிய &கான்சோல்

en: &Next Tab
ta: &அடுத்த தத்தல்

en: &Previous Tab
ta: &முந்தைய தத்தல்

en: Close &Tab
ta: தத்தலை மூடு

en: Enable Notifications
ta: குறிப்புரையை செயல்படுத்து

en: Set Encoding
ta: குறியீடுதலை அமை

en: Go to Tab %1
ta: தத்தல் %1க்கு செல்

en: &Clear Window
ta: &சாளரத்தைக் காலிசெய்

en: Clear &All Windows
ta: &அனைத்து சாளரங்களையும் காலிசெய்

en: &Join Channel...
ta: &அலைவரிசையை இணை...

en: &IRC Color...
ta: IRC வண்ணம்....

en: Special &Character...
ta: சிறப்பு &எழுத்து...

en: Close &All Open Queries
ta: திறந்திருக்கும் எல்லா கேள்விகளையும் மூடு

en: Docking in System Tray
ta: அமைப்புத் தட்டில் சின்னத்தைக் காட்டு

en: &Channel List
ta: &வழிமுறை பட்டியல்

en: Server List
ta: சேவையக பட்டியல்

en: %1 joined %2
ta: %1 %2ஐ இணைத்தது

en: %1 quit %2
ta: %1 வேளியேறு %2

en: You are kicked by %1 from %2
ta: நீங்கள் %2ல் இருந்து %1ஆல் வெளித்தள்ளப்பட்டீர்கள்

en: Quick Connect
ta: விரைவான இணை

en: &Server host:
ta: &சேவகன் புரவலர்:

en: Enter the host of the network here.
ta: வலைப்பின்னலின் வலைமனையை உள்ளிடு

en: The port that the IRC server is using.
ta: ஐஆர்சி சேவையக முனையத்தை பயன்படுத்துகிறது

en: &Nick:
ta: &புனைப்பெயர்:

en: The nick you want to use.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்தவேண்டிய புனைப்பெயர்

en: P&assword:
ta: கடவுச்சொல்:

en: &Use SSL
ta: &SSLயைப் பயன்படுத்து

en: Click to save the entire list to a file.
ta: கோப்பில் பட்டியல் முழுவதையும் சேமிக்க க்ளிக் செய்யவும்.

en: Click to erase the entire list.
ta: பட்டியல் முழுவதையும் அழிக்க க்ளிக் செய்யவும்.

en: Date
ta: தேதி

en: Save URL List
ta: சேமித்த URL பட்டியல்

en: Parameter
ta: அளபுரு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, topicTab)
en: Topi&c
ta: தலை&ப்பு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, modesPage)
en: Mo&des
ta: வகை&கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, topicModeChBox)
en: &Topic can only be changed by channel operators
ta: தலைப்பை  அலைவரிசையை  இயக்குபவரால் மட்டுமே மாற்றமுடியும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, messageModeChBox)
en: &No messages from outside the channel
ta: &வெளியிலிருந்து எந்த செய்தியும் இல்லை

en: 
    *** Logfile started
    *** on %1
ta: 
    கோப்பு பதிவேடு ஆரம்பம்*** 
     on %1

en: Edit Watched Nickname
ta: கண்காணிக்கப்பட்ட புனைப்பெயரை திருத்து

en: &Network name:
ta: &வலைதள பெயர்:

en: Pick the server network you will connect to here.
ta: இங்கே இணைக்கப்போகும் சேவக வலைப்பின்னலை எடுக்கவும்.

en: N&ickname:
ta: புனைபெயர்:

en: <qt>The nickname to watch for when connected to a server in the network.</qt>
ta: கண்காணிக்க நிக்குகளைச் சேர்:

en: Change notify information
ta: சேவையகத்தின் செய்தியை மாற்று

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Insert Character
ta: எழுத்தை செருகு

en: Insert a character
ta: எழுத்தை செருகு

en: IRC Color Chooser
ta: IRC வண்ணத் தேர்வாளன்

en: None
ta: முடிவுற்றது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_previewLbl)
en: Preview
ta: முன்பார்வை

en: Add to Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிப்புகளுக்கு சேர்

en: Open Query
ta: விசாரணையைத் தொடங்கு

en: Modes
ta: வகைகள்

en: Give Op
ta: op கொடு

en: Take Op
ta: op எடு

en: Give Voice
ta: குரல் கொடு

en: Take Voice
ta: குரல் எடு

en: Kick / Ban
ta: உதை/ தடை செய்

en: Kickban
ta: உதையை தடை செய்

en: Ban Nickname
ta: புனைப்பெயரைத் தடை செய்

en: Ban *!*@*.host
ta:  தடை  *!*@* புரவலர்

en: Ban *!*@domain
ta:  தடை*!*@domain

en: Ban *!user@*.host
ta:  தடை *!user@*.host

en: Ban *!user@domain
ta:  தடை  *!user@domain

en: Kickban *!*@*.host
ta: உதையை தடை செய்*!*@*.host

en: Kickban *!*@domain
ta: உதையை தடை செய் *!*@domain

en: Kickban *!user@*.host
ta: உதையை தடை செய்  *!user@*.host

en: Kickban *!user@domain
ta: உதையை தடை செய் *!user@domain

en: &Version
ta: &பதிப்பு

en: &Ping
ta: &அணுகல்

en: Send &File...
ta: கோப்பினை &அனுப்பு...

en: Large Paste Warning
ta: பெரிய ஒட்டு எச்சரிக்கை

en: Logfile of %1
ta: %1ன் கோப்புப் பதிவேடு

en: Clear Logfile
ta: பதிவுக் கோப்பினைத் திற

en: Show last:
ta: கடைசியைக் காட்டு:

en: Do you really want to permanently discard all log information of this file?
ta: இந்த கோப்பில் உள்ள உள்ளிருப்பு விவரங்களை நிரந்தரமாக நிராகரிக்க சம்மதமா?

en: Note: By saving the logfile you will save all data in the file, not only the part you can see in this viewer.
ta: குறிப்பு: காட்சிப் பகுதியில் காணக்கூடியதைத் தவிர்த்து தாங்கள் கோப்பில் சேமித்ததை உள்ளீட்டு கோப்பிலும் சேமிக்கப்படுகின்றது

en: Save Logfile
ta: கோப்புப் பதிவேட்டைச் சேமி

en: Choose Destination Folder
ta: சேர்ந்திட கோப்புரையை தேர்ந்தெடு

en: OSD Preview - drag to reposition
ta: OSD முன்தோற்றம் - மறு இடத்திற்கு இழு

en: Edit Multiline Paste
ta: பல கோடு ஒட்டுதலை திருத்து

en: Raw Log
ta: ரா பதிவு

en: Disconnect From Server
ta: சேவகனில் இருந்து துண்டி

en: Find Text...
ta: உரையைத் தேடு...

en: &Open Logfile for %1
ta: %1க்கான பதிவுக் கோப்பைத் திற

en: You can only search in text fields.
ta: நீங்கள் உரைப் புலங்களில் மட்டுமே தேடமுடியும்.

en: Find Text Information
ta: உரைத் தகவலைத் தேடு

en: Using this function may result in a lot of network traffic. If your connection is not fast enough, it is possible that your client will be disconnected by the server.
ta: எச்சரிக்கை: இந்த செயல்பாட்டினால் வலைப்பின்னலின் பயன்பாடு அதிகரிக்கும். உங்கள் இணைப்பு வேகமாக இல்லை எனில் உங்கள் இணைப்பு சேவையகத்தால் துண்டிக்கப்படலாம்.

en: Channel List Warning
ta: எச்சரிக்கை அலைவரிசை பட்டியல்
