korganizer - en to cy translation catalogue (85 entries)

en: KOrganizer
cy: KTrefnydd

en: Maintainer
cy: Cynhaliwr

en: Original Author
cy: Awdur Gwreiddiol

en: The downloaded events will be merged into your current calendar.
cy: Mi fydd y disgwyddiadau â lawrlwythwyd yn cael eu cyfuno i'ch calendr cyfredol.

en: What's &Next
cy: Beth sy'n &Nesaf

en: &Month
cy: &Mis

en: &To-do List
cy: &Rhestr I'w-Wneud

en: &Journal
cy: &Dyddlyfr

en: &Refresh
cy: &Ailfywio

en: F&ilter
cy: &Hidlo

en: &Day
cy: &Dydd

en: W&ork Week
cy: W&ythnos Gwaith

en: &Week
cy: &Wythnos

en: New E&vent...
cy: D&igwyddiad Newydd...

en: New &To-do...
cy: &I'w-Gwneud Newydd...

en: New Su&b-to-do...
cy: Is-I'w-&Gwneud Newydd...

en: &Show
cy: &Dangos

en: &Edit...
cy: &Golygu...

en: &Make Sub-to-do Independent
cy: &Gwneud Is-I'w-Wneud yn Annibynnol

en: Configure &Date && Time...
cy: Ffurfweddu &Dyddiad && Amser...

en: Cannot upload calendar to '%1'
cy: Methu llwytho calendr i fyny i '%1'

en: Saved calendar '%1'.
cy: Wedi cadw'r calendr '%1'.

en: &Show Event
cy: Dango&s Digwyddiad

en: &Edit Event...
cy: &Golygu Digwyddiad...

en: &Delete Event
cy: &Dileu Digwyddiad

en: &Show To-do
cy: Dango&s I'w-Wneud

en: &Edit To-do...
cy: &Golygu I'w-Wneud

en: &Delete To-do
cy: &Dileu I'w-Wneud

en: KOrganizer Confirmation
cy: Cadarnhâd KOrganizer

en: Delete C&urrent
cy: Dileu'r &Cyfredol

en: Delete &All
cy: Dileu'r &cwbl

en: Purge To-dos
cy: Carthu I-Wneudau

en: Purge
cy: Carthu

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
cy: &Mewnforio

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
cy: &Allforio

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
cy: &Ewch

note: i18n: ectx: Menu (actions)
en: &Actions
cy: &Gweithredau

note: i18n: ectx: Menu (schedule)
en: S&chedule
cy: &Trefnlen

note: i18n: ectx: ToolBar (korganizer_toolbar)
en: Views
cy: Golygon

note: i18n: ectx: ToolBar (schedule_toolbar)
en: Schedule
cy: Trefnlen

en: &Add
cy: &Ychwanegu...

en: Holiday
cy: Gŵyl

en: New Calendar
cy: Calendr Newydd

en: Calendar
cy: Calendr

en: You are about to set all preferences to default values. All custom modifications will be lost.
cy: Rydych ar fin gosod yr holl werthoedd i'r gwerthoedd rhagosod. Collir pob addasiad.

en: Setting Default Preferences
cy: Gosod Hoffiannau Rhagosod

note: i18n: ectx: label, entry (Confirm), group (Save Settings)
en: Confirm deletes
cy: Cadarnhau dileuon

note: i18n: ectx: label, entry (DayBegins), group (Time &amp; Date)
en: Day begins at
cy: Diwrnod yn ddechrau am:

note: i18n: ectx: label, entry (WorkingHoursStart), group (Time &amp; Date)
en: Daily starting hour
cy: Awr ddechrau dyddiol:

note: i18n: ectx: label, entry (WorkingHoursEnd), group (Time &amp; Date)
en: Daily ending hour
cy: Awr orffen dyddiol:

note: i18n: ectx: label, entry, group (Time &amp; Date)
en: Exclude holidays
cy: Gwahardd gwyliau

note: i18n: ectx: label, entry (SelectionStartsEditor), group (Agenda View)
en: Time range selection in agenda view starts event editor
cy: Mae dewis amrediad amser yng golwg agenda yn dechrau'r golygydd digwyddiadau

note: i18n: ectx: label, entry, group (Month View)
en: Month view uses full window
cy: Mae'r golwg misol yn defnyddio ffenestr llawn

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Time bar
cy: Bar amser:

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Month view
cy: Golwg mis

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Agenda view
cy: Golwg agenda:

note: i18n: ectx: label, entry, group (Theming) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Highlight color
cy: Lliw amlygu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mNewButton)
en: &New
cy: &Newydd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mCompletedCheck)
en: Hide co&mpleted to-dos
cy: Cuddio &i'w-wneudau a gwblhawyd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mCatShowCheck)
en: Show only selected
cy: Dangos y dewisiad yn unig

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mCatEditButton)
en: Change...
cy: Newid...

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabPublish)
en: P&ublish
cy: Cyh&oeddi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: By publishing Free/Busy information, you allow others to take your calendar into account when inviting you for a meeting. Only the times you have already busy are published, not why they are busy.
cy: Os cyhoeddwch wybodaeth Rhydd/Prysur, rydych yn gadael i eraill gymryd sylw o'ch calendr wrth eich gwahodd i gyfarfod.  Cyhoeddir yn unig yr amserau pryd yr ydych yn brysur, dim pam y maent yn brysur.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, publishEnable)
en: Publish your free/&busy information automatically
cy: Cyhoeddi eich &gwybodaeth rydd/brysur yn ymysgogol

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel3)
en: Publish
cy: Cyhoeddi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4)
en: days of free/busy information
cy: dyddiadau o wybodaeth rhydd/prysur

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup2) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup2_2)
en: Server Information
cy: Gwybodaeth Gweinydd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Password:
cy: Cyfrinair:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, publishSavePassword)
en: Remember p&assword
cy: Cofio cyfr&inair

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel7_2)
en: Server URL:
cy: URL y gweinydd:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabRetrieve)
en: &Retrieve
cy: &Nôl

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: By retrieving Free/Busy information that others have published, you can take their calendar into account when inviting them to a meeting.
cy: Gan nôl gwybodaeth rydd/brysur a gyhoeddwyd gan eraill, gallwch gymryd sylw o'u calendr wrth eu gwahodd i gyfarfod.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: User&name:
cy: Enw &defnyddiwr:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Passwor&d:
cy: Cyfrina&ir:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, retrieveSavePassword)
en: Re&member password
cy: Co&fio cyfrinair

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, searchLabel)
en: &Search for:
cy: &Chwilio am:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, searchTypeGroup)
en: Search For
cy: Chwilio am:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, eventsCheck)
en: &Events
cy: &Digwyddiadau:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, searchGroup)
en: Search In
cy: Chwilio Mewn

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, descriptionCheck)
en: Desc&riptions
cy: Dis&grifiadau

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, summaryCheck)
en: Su&mmaries
cy: Cr&ynodebau

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, dateRangeGroup)
en: Date Range
cy: Amrediad Dyddiadau

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, startDateLabel)
en: Fr&om:
cy: Od&diwrth:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, endDateLabel)
en: &To:
cy: &I:

en: Select a month
cy: Dewiswch mis
