korganizer - en to is translation catalogue (127 entries)

en: Original Author
is: Upprunalegur höfundur

en: Import &Calendar...
is: Flytja inn &dagatal...

en: The downloaded events will be merged into your current calendar.
is: Sóttum atburðum verður bætt inn í dagbókina þína.

en: What's &Next
is: Hvað er á &döfinni

en: &Month
is: &Mánuður

en: &To-do List
is: Verkþá&ttalisti

en: &Journal
is: &Dagbók

en: F&ilter
is: &Sía

en: &Day
is: &Dagur

en: W&ork Week
is: Vi&nnuvika

en: &Week
is: &Vika

en: New E&vent...
is: Nýr &atburður...

en: New &To-do...
is: Nýr verkþá&ttur...

en: New Su&b-to-do...
is: Nýr un&dirverkþáttur...

en: New &Journal...
is: Ný &dagbók...

en: &Show
is: &Sýna

en: &Edit...
is: Br&eyta...

en: &Make Sub-to-do Independent
is: &Gera undirverkþátt sjálfstæðan

en: &Upload Free Busy Information
is: Senda la&us/upptekin upplýsingar

en: Show Date Navigator
is: Sýna dagskrárskoðara

en: Configure &Date && Time...
is: Stilla &dagsetningu og tíma...

en: Manage View &Filters...
is: Sýsla með &skoðunarsíur...

en: Cannot upload calendar to '%1'
is: Get ekki sent dagatal til '%1'

en: Saved calendar '%1'.
is: Vistaði dagatalið '%1'.

en: Unable to save calendar to the file %1.
is: Gat ekki vistað dagatal í skrána %1.

en: Could not start control module for date and time format.
is: Gat ekki ræst stjórneiningu fyrir dagsetninga og tímasnið.

en: &Show Event
is: Sýna &atburð

en: &Edit Event...
is: Br&eyta atburði...

en: &Delete Event
is: &Eyða atburði

en: &Show To-do
is: &Sýna verkþátt

en: &Edit To-do...
is: &Sýsla með verkþátt...

en: &Delete To-do
is: &Eyða verkþætti

en: URL '%1' is invalid.
is: Slóðin '%1' er ógild.

en: Merge into existing calendar
is: Sameina inn í núverandi dagatal

en: Add as new calendar
is: Bæta við sem nýtt dagatal

en: <p><em>No Item Selected</em></p><p>Select an event, to-do or journal entry to view its details here.</p>
is: <p><em>Enginn hlutur valinn</em></p><p>Veldu atburð, verkþátt eða dagbók til að sjá smáatriði hans hér.</p>

en: Journal of %1
is: Dagbók fyrir %1

en: Make sub-to-dos independent
is: Gera undirverkþætti sjálfstæða

en: KOrganizer Confirmation
is: Staðfesting

en: Dissociate future occurrences
is: Aftengja tilvik í framtíðinni

en: Dissociate occurrence
is: Aftengja tilvik

en: Dissociating the future occurrences failed.
is: Mistókst að aftengja tilvik í framtíðinni

en: Dissociating Failed
is: Mistókst að aftengja

en: Dissociating the occurrence failed.
is: Mistókst að aftengja tilvik.

en: No filter
is: Engin sía

en: Delete Only This
is: Eyða bara þessu

en: Removing not possible
is: Get ekki fjarlægt

en: Delete C&urrent
is: &Eyða núverandi

en: Delete &All
is: Eyð&a öllu

en: Purge To-dos
is: Eyða verkþáttum

en: Purge
is: Eyða

en: Copying Failed
is: Afritun mistókst

en: Moving Failed
is: Færsla mistókst

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
is: Flytja &inn

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
is: &Flytja út

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
is: Br&eyta

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
is: &Fara

note: i18n: ectx: Menu (actions)
en: &Actions
is: &Aðgerðir

note: i18n: ectx: Menu (schedule)
en: S&chedule
is: Vinnu&áætlun

note: i18n: ectx: Menu (sidebar)
en: &Sidebar
is: Hliðar&slá

note: i18n: ectx: ToolBar (korganizer_toolbar)
en: Views
is: Sýnir

note: i18n: ectx: ToolBar (schedule_toolbar)
en: Schedule
is: Vinnuáætlun

note: i18n: ectx: ToolBar (filter_toolbar)
en: Filters Toolbar
is: Síuslá

en: Edit...
is: Breyta...

en: &Add
is: &Bæta við

en: Unable to save %1 "%2".
is: Get ekki vistað %1 "%2".

en: Holiday
is: Hátíðardagur

en: New Calendar
is: Nýtt dagatal

en: Calendar
is: Dagatal

en: You are about to set all preferences to default values. All custom modifications will be lost.
is: Þú ert um það bil að fara að setja allar stillingar til sjálfgefið. Allar sérsniðnar breytingar munu tapast.

en: Setting Default Preferences
is: Set sjálfgefin gildi

en: Reset to Defaults
is: Endurvekja sjálfgefnar stillingar

note: i18n: ectx: label, entry (Confirm), group (Save Settings)
en: Confirm deletes
is: Staðfesta eyðingar

note: i18n: ectx: label, entry (Destination), group (Save Settings)
en: New Events, To-dos and Journal Entries Should
is: Nýjum atburðum, verkþáttum og dagbókarfærslum ætti

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (TimeZoneId), group (Time &amp; Date)
en: Select your timezone from the list of locations on this drop down box. If your city is not listed, select one which shares the same timezone. KOrganizer will automatically adjust for daylight savings.
is: Veldu þitt tímabelti úr listanum. Ef þú finnur ekki þína borg, veldu þá eina sem er á sama tímabelti. KOrganizer stillir sjálfkrafa inn sumartíma.

note: i18n: ectx: label, entry (DayBegins), group (Time &amp; Date)
en: Day begins at
is: Dagurinn byrjar klukkan

note: i18n: ectx: label, entry (WorkingHoursStart), group (Time &amp; Date)
en: Daily starting hour
is: Vinna hefst:

note: i18n: ectx: label, entry (WorkingHoursEnd), group (Time &amp; Date)
en: Daily ending hour
is: Vinnu lýkur:

note: i18n: ectx: label, entry, group (Time &amp; Date)
en: Exclude holidays
is: Sleppa frídögum

note: i18n: ectx: label, entry, group (General View)
en: Next x days
is: Næstu x daga

note: i18n: ectx: label, entry, group (Agenda View)
en: Hour size
is: Klukkustund

note: i18n: ectx: label, entry (SelectionStartsEditor), group (Agenda View)
en: Time range selection in agenda view starts event editor
is: Ræsa fundarritil við að velja tímabil í dagskrársýn

note: i18n: ectx: label, entry, group (Month View)
en: Month view uses full window
is: Mánaðarsýn notar allan gluggann

note: i18n: ectx: label, entry, group (Todo View)
en: Record completed to-dos in journal entries
is: Skrá kláraða verkþætti í dagbókarfærslur

note: i18n: ectx: label, entry, group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theming) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Holiday color
is: Litur frídaga

note: i18n: ectx: label, entry (AgendaBgColor), group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theming)
en: Agenda view background color
is: Bakgrunnslitur dagsskrársýnar

note: i18n: ectx: label, entry, group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Working hours color
is: Litur fyrir vinnutíma

note: i18n: ectx: label, entry (TodoDueTodayColor), group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: To-do due today color
is: Litur á verkþætti með skiladag í dag

note: i18n: ectx: label, entry (TodoOverdueColor), group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: To-do overdue color
is: Litur á verkþætti í vanskilum

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Time bar
is: Klukkurönd

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Month view
is: Mánaðarsýn

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Agenda view
is: Dagsskrársýn

note: i18n: ectx: label, entry, group (Theming) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Highlight color
is: Litur á ljómun

note: i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Default event color
is: Sjálfgefinn litur atburða

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mNewButton)
en: &New
is: &Nýr

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mDetailsFrame)
en: Filter Details
is: Nánar um síu

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, mCompletedCheck)
en: If this box is checked, the filter will hide all to-do items from the list, that have been completed. Optionally, only items that have been completed a given number of days are hidden.
is: Ef þetta er valið mun sían fela alla kláraða verkþætti. Einnig er hægt að fela bara verkþætti sem hafa verið kláraðir yfir ákveðinn dagafjölda.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mCompletedCheck)
en: Hide co&mpleted to-dos
is: Fela &kláraða verkþætti

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, mHideInactiveTodosCheck)
en: This option hides all to-dos from your list, where the start date has not been reached. (Note that the start date is not the due date of the to-do item.)
is: Þessi valkostur felur alla verkþætti þar sem upphafsdagurinn er ekki kominn. (Athugaðu að upphafsdagurinn er ekki skiladagur verkþáttarins).

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mHideInactiveTodosCheck)
en: Hide &inactive to-dos
is: Fela óv&irka verkþætti

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mCatHideCheck)
en: Show all except selected
is: Sýna allt nema það sem er valið

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mCatShowCheck)
en: Show only selected
is: Sýna aðeins það sem er valið

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mCatEditButton)
en: Change...
is: Breyta...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: By publishing Free/Busy information, you allow others to take your calendar into account when inviting you for a meeting. Only the times you have already busy are published, not why they are busy.
is: Með því að birta laus/upptekin upplýsingar, gerir þú öðrum kleift að taka tillit til þess þegar þú ert boðaður á fund. Aðeins eru birtar upplýsingar um hvenær þú ert upptekin(n), en ekki af hverju.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, publishEnable)
en: Publish your free/&busy information automatically
is: Birta sjálfkrafa &laus/upptekin upplýsingarnar þínar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, publishDelayLabel)
en: Minimum time between uploads (in minutes):
is: Lágmarkstími milli uppfærsla (í mínútum)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel3)
en: Publish
is: Birta

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4)
en: days of free/busy information
is: dagar af laus/upptekin upplýsingum

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup2) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup2_2)
en: Server Information
is: Upplýsingar um miðlara

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Password:
is: Lykilorð:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel7_2)
en: Server URL:
is: Slóð á þjón:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabRetrieve)
en: &Retrieve
is: &Sækja

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: By retrieving Free/Busy information that others have published, you can take their calendar into account when inviting them to a meeting.
is: Með því að sækja laus/upptekin upplýsingar sem aðrir hafa birt getur þú tekið tillit til þeirra þegar þú boðar til fundar.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, fullDomainRetrieval)
en: Set this to retrieve user@domain.ifb instead of user.ifb from the server
is: Veldu þetta til að sækja notandi@domain.ifb í stað notandi.ifb frá þjóninum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, retrieveSavePassword)
en: Re&member password
is: V&ista lykilorð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, searchLabel)
en: &Search for:
is: L&eita að:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, searchTypeGroup)
en: Search For
is: Leita að

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, eventsCheck)
en: &Events
is: &Atburðir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, journalsCheck)
en: &Journals
is: &Dagbækur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, todosCheck)
en: To-&dos
is: &Verkþættir

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, searchGroup)
en: Search In
is: Leita í

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, descriptionCheck)
en: Desc&riptions
is: &Lýsingar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, summaryCheck)
en: Su&mmaries
is: &Yfirlit

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, dateRangeGroup)
en: Date Range
is: Tímabil

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, startDateLabel)
en: Fr&om:
is: &Frá:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, endDateLabel)
en: &To:
is: &Til:

en: Select a month
is: Veldu mánuð
