korganizer - en to ta translation catalogue (120 entries)

en: KOrganizer
ta: KDE ஒருங்கிணைப்பாளர்

en: Maintainer
ta: காப்பாளர்

en: Original Author
ta: மூல எழுத்தாளர்

en: Import &Calendar...
ta: நாள்காட்டியை இறக்குமதி செய்

en: The downloaded events will be merged into your current calendar.
ta: இறக்கிய நிகழ்வுகளை உங்களின் நடைமுறை நாள்காட்டியில் ஒன்றாகச் சேர்க்கப்படும்.

en: What's &Next
ta: &அடுத்து என்ன

en: &Month
ta: &மாதங்கள்

en: &To-do List
ta: &செயல் பட்டியல்

en: &Journal
ta: &பத்திரிக்கை

en: F&ilter
ta: வடிகட்டி

en: &Day
ta: &நாள்

en: W&ork Week
ta: &வேலை வாரம்

en: &Week
ta: &வாரம்

en: New E&vent...
ta: &புதிய நிகழ்வு

en: New &To-do...
ta: &புதிய செயல்

en: New Su&b-to-do...
ta: &புதிய உபசெயல்

en: &Show
ta: &காட்டு

en: &Edit...
ta: &திருத்து...

en: &Make Sub-to-do Independent
ta: &உபசெயலை தனிச்செயலாக்கு

en: &Upload Free Busy Information
ta: வேலைபுரியும் தகவலை ஏற்று

en: Show Date Navigator
ta: தேதி எண்ணைக் காட்டுக

en: Configure &Date && Time...
ta: தேதி &&  நேரம் அமைக்கவும்...

en: Cannot upload calendar to '%1'
ta: நாள்காட்டியை '%1' க்கு ஏற்ற முடியாது

en: Saved calendar '%1'.
ta: சேமிக்கப்பட்ட நாள்காட்டி '%1'

en: Could not start control module for date and time format.
ta: கட்டுப்பாட்டு பகுதியை தேதி மற்றும் நேர வடிவில் ஆரம்பிக்க இயலாது

en: &Show Event
ta: நிகழ்வை காட்டு

en: &Edit Event...
ta: நிகழ்வை திருத்து

en: &Delete Event
ta: நிகழ்வை நீக்கு

en: &Show To-do
ta: &செய்யவேண்டியதை காட்டு

en: &Edit To-do...
ta: &செய்யவேண்டியதை திருத்து...

en: &Delete To-do
ta: &செய்யவேண்டியதை நீக்கு

en: URL '%1' is invalid.
ta: URL '%1'முறையற்றது

en: Make sub-to-dos independent
ta: Make Sub-To-Do Independent

en: KOrganizer Confirmation
ta: Kநிறுவனர் உறுதி

en: Dissociate future occurrences
ta: பின் மறுநிகழ்வை பிரி

en: Dissociate occurrence
ta: பின் மறுநிகழ்வை பிரி

en: Dissociating the future occurrences failed.
ta: பின் மறுநிகழ்வை பிரி

en: Dissociating Failed
ta: நிறுவுதல் இயலவில்லை

en: Dissociating the occurrence failed.
ta: பின் மறுநிகழ்வை பிரி

en: No filter
ta: அலங்காரம் இல்லை

en: Delete Only This
ta: இதை மட்டும் நீக்கு

en: Delete All
ta: அனைத்தையும் நீக்கு

en: Removing not possible
ta: நீக்க இயலாது

en: Delete C&urrent
ta: நடப்பில் உள்ளவைகளை நீக்கு

en: Delete &All
ta: அனைத்தையும் அழி

en: Purge To-dos
ta: செயல்படுத்துவதை அழி

en: Purge
ta: அழி

en: Copying Failed
ta: நிறுவுதல் இயலவில்லை

en: Moving Failed
ta: நிறுவுதல் இயலவில்லை

note: i18n: ectx: Menu (import)
en: &Import
ta: &கீழிறக்கு

note: i18n: ectx: Menu (export)
en: &Export
ta: &மேலேற்று

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்

note: i18n: ectx: Menu (actions)
en: &Actions
ta: &செயல்கள்

note: i18n: ectx: Menu (schedule)
en: S&chedule
ta: அட்டவணை

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (sidebar)
en: &Sidebar
ta: &பக்கப்பட்டை

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
ta: &உதவி

note: i18n: ectx: ToolBar (korganizer_toolbar)
en: Views
ta: காட்சிகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (schedule_toolbar)
en: Schedule
ta: அட்டவணை

note: i18n: ectx: ToolBar (filter_toolbar)
en: Filters Toolbar
ta: அலங்காரங்கள் கருவிப்பட்டி

en: &Add
ta: &சேர்

en: Holiday
ta: விடுமுறை

en: New Calendar
ta: நாள்காட்டி

en: Calendar
ta: நாள்காட்டி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Monday
ta: திங்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Wednesday
ta: புதன்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Thursday
ta: வியாழன்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Friday
ta: வெள்ளி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Saturday
ta: சனி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Setting Default Preferences
ta: அமைப்பு முன்னிருப்பு முன்னுரிமைகள்

en: Reset to Defaults
ta: முன்னிருப்புகளுக்கு திரும்ப அமை

note: i18n: ectx: label, entry (Confirm), group (Save Settings)
en: Confirm deletes
ta: உறுதியான நீக்கங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (DayBegins), group (Time &amp; Date)
en: Day begins at
ta: நாள் ஆரம்பிக்கும்

note: i18n: ectx: label, entry (WorkingHoursStart), group (Time &amp; Date)
en: Daily starting hour
ta: தினமும் ஆரம்பிக்கும் மணி

note: i18n: ectx: label, entry (WorkingHoursEnd), group (Time &amp; Date)
en: Daily ending hour
ta: தினமும் முடியும் மணி

note: i18n: ectx: label, entry, group (Time &amp; Date)
en: Exclude holidays
ta: விடுமுறைநாட்களை வெளியேற்று

note: i18n: ectx: label, entry, group (General View)
en: Next x days
ta: அடுத்த x தினங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry, group (Agenda View)
en: Hour size
ta: மணிநேர அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (SelectionStartsEditor), group (Agenda View)
en: Time range selection in agenda view starts event editor
ta: நேர வரம்பு தேர்வு அஜண்டா பார்வை ஆரம்ப செயல் திருத்தி

note: i18n: ectx: label, entry, group (Month View)
en: Month view uses full window
ta: மாத பார்வை முழு சாளரத்தை உபயோகிக்கிறது

note: i18n: ectx: label, entry, group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theming) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Holiday color
ta: விடுமுறை நிறங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (AgendaBgColor), group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theming)
en: Agenda view background color
ta: அட்டவணையில் உள்ள பின்னணி வண்ணத்தை பார்க்க

note: i18n: ectx: label, entry, group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Working hours color
ta: வேலைநேர நிறங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (TodoDueTodayColor), group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: To-do due today color
ta: இன்றைய வண்ணத்தில் பணி இல்லை

note: i18n: ectx: label, entry (TodoOverdueColor), group (Colors) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: To-do overdue color
ta: வண்ணத்தில் செய்வதற்கு ஒன்றும் இல்லை

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Time bar
ta: நேரப்பட்டி:

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Month view
ta: மாதக் காட்சி:

note: i18n: ectx: label, entry, group (Fonts)
en: Agenda view
ta: அஜண்டா பார்வை:

note: i18n: ectx: label, entry, group (Theming) i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Highlight color
ta: நிறங்களை முன்னிலைப்படுத்திக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry, group (Theme/Month view)
en: Default event color
ta: இயல்பான நிகழ்வுகளின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mNewButton)
en: &New
ta: &புதிய

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mCompletedCheck)
en: Hide co&mpleted to-dos
ta: செய்து முடித்த செயல்களை மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mHideInactiveTodosCheck)
en: Hide &inactive to-dos
ta: செய்து முடித்த செயல்களை மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: By publishing Free/Busy information, you allow others to take your calendar into account when inviting you for a meeting. Only the times you have already busy are published, not why they are busy.
ta: மெதுவாக/வேலையான தகவலை வெளியிடும் போது, நீங்கள் மற்றவரின் நாள்காட்டியை கூட்டத்துக்கு அழைக்கும் போது எடுக்க முடியும். ஏற்கனவே பதிக்கப்பட்ட வேலையை பல முறைகளாக என்றில்லாமல் எதனால் அவை வேலையாக உள்ளது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, publishEnable)
en: Publish your free/&busy information automatically
ta: உங்களது சுதந்திரமான/நேரமின்மை தகவலை தானாக வெளியிடு.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, publishDelayLabel)
en: Minimum time between uploads (in minutes):
ta: குறைந்தபட்ச நேரத்தின் இடையே ஏற்றவும்(என்று நிமிடங்களில்):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel3)
en: Publish
ta: பதிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4)
en: days of free/busy information
ta: இலவச/பயன்பாட்டு தகவலின் நாட்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup2) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ButtonGroup2_2)
en: Server Information
ta: சேவையக விவரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel7_2)
en: Server URL:
ta: சேவையகத்தின் URL

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabRetrieve)
en: &Retrieve
ta: &மீட்புசெய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: By retrieving Free/Busy information that others have published, you can take their calendar into account when inviting them to a meeting.
ta: மெதுவாக/வேலையான தகவலை வெளியிடும் போது, நீங்கள் மற்றவரின் நாள்காட்டியை கூட்டத்துக்கு அழைக்கும் போது எடுக்க முடியும். ஏற்கனவே பதிக்கப்பட்ட வேலையை பல முறைகளாக என்றில்லாமல் எதனால் அவை வேலையாக் உள்ளது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, retrieveSavePassword)
en: Re&member password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்ளவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, searchLabel)
en: &Search for:
ta: &தேடல் தேவைகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, searchTypeGroup)
en: Search For
ta: தேடல் தேவைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, eventsCheck)
en: &Events
ta: &நிகழ்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, journalsCheck)
en: &Journals
ta: &பத்திரிக்கைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, todosCheck)
en: To-&dos
ta: செய்ய வேண்டியவைகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, searchGroup)
en: Search In
ta: உள்ளே தேடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, descriptionCheck)
en: Desc&riptions
ta: விவரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, summaryCheck)
en: Su&mmaries
ta: சுருக்கம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, dateRangeGroup)
en: Date Range
ta: நாட்கள் வீச்சு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, startDateLabel)
en: Fr&om:
ta: &இருந்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, endDateLabel)
en: &To:
ta: பெறுநர்:

en: Select a month
ta: மாதத்தை தேர்வு செய்
