kpackage - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: No such file: %1
ml: ഇങ്ങനെ ഒരു അറ നിലവിൽ ഇല്ല:%1

en: Could not open package file, unsupported archive format: %1 %2
ml: പാ‍കേജ്  അറ തുറക്കാൻ സാധ്യമല്ല,ശേഖരത്തിന്റെ രീതി പിന്തുണക്കപ്പെടൂന്നില്ല:%1%2

en: Could not open package file: %1
ml: പാ‍കേജ്  അറ തുറക്കാൻ സാധ്യമല്ല:%1

en: Could not open metadata file: %1
ml: മെറ്റാഡാറ്റ അറ തുറക്കുവാൻ സാധിക്കുന്നതല്ല:%1

en: No metadata file in package: %1
ml: പാക്കേജിൽ മെറ്റാഡാറ്റ അറ  ലഭ്യം അല്ല:%1

en: Package plugin name not specified: %1
ml: പാക്കേജ് അനുബന്ധതിന്റെ നാമം വ്യക്തം ആക്കിയിട്ടില്ല:%1

en: Package plugin name %1 contains invalid characters
ml: പാക്കേജ് അനുബന്ധ നാമം %1 അസാധുവായ അക്ഷരങ്ങൾ അടങ്ങുന്നു

en: %1 already exists
ml: %1നിലവിൽ ഉണ്ട്

en: Could not move package to destination: %1
ml: പാക്കേജ് ലക്ഷ്യസ്താനതെക്ക് മാറ്റുവാൻ സാധ്യമല്ല.%1

en: Could not copy package to destination: %1
ml: പാക്കേജ് ലക്ഷ്യസ്താനതെക്ക് പകർത്തുവാൻ സാധ്യമല്ല:%1

en: %1 does not exist
ml: %1 നിലവിൽ ഇല്ല

en: Could not delete package from: %1
ml: പാക്കേജ് ലക്ഷ്യസ്താനതെക്ക് മായ്ക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല:%1

en: Main Script File
ml: പ്രധാന സ്ക്രിപറ്റ്  അറ

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Configuration Definitions
ml: രൂപരേഖ വ്യാഖ്യാനങൾ

en: User Interface
ml: ഉപയോഗ മാധ്യമം

en: Data Files
ml: ഡാറ്റ അറകൾ

en: Translations
ml: പരിഭാഷകൾ

en: Main UI File
ml: പ്രഥാന UI അറ

en: Failed to generate a Package hash for %1
ml: %1 പാക്കേജ് ഹാഷ് ഉണ്ടാക്കുവാൻ പരാജയപെട്ടു

en: Error: Plugin %1 is not installed.
ml: തെറ്റു :അനുബന്ധം %1  ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en:       Name : %1
ml:  നാമം:%1

en:    Comment : %1
ml:  വ്യാഖ്യാനം:%1

en:     Plugin : %1
ml:  അനുബന്ധം:%1

en:     Author : %1
ml:  സൃഷ്ടാവ്:%1

en:       Path : %1
ml:  പാത:%1

en: Path
ml: പാത
