kdelibs4 - en to gu translation catalogue (22 entries)

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
gu: <qt>તમે <b>%1</b>?</qt> માટે ઈન્ટરનેટ પર શોધ કરવા માંગો છો

en: Internet Search
gu: ઈન્ટરનેટ શોધ

en: &Search
gu: શોધ (&S)

[ctx: @label Type of file]
en: Type: %1
gu: પ્રકાર: %1

[ctx: @label:button]
en: &Open with %1
gu: '%1' ની સાથે ખોલો (&O)

[ctx: @action:inmenu]
en: Open &with %1
gu: '%1' ની સાથે ખોલો (&w)

[ctx: @info]
en: Open '%1'?
gu: '%1' ખોલશો?

[ctx: @label:button]
en: &Open with...
gu: આની સાથે ખોલો (&O)...

[ctx: @label:button]
en: &Open with
gu: આની સાથે ખોલો (&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open
gu: ખોલો (&O)

[ctx: @label File name]
en: Name: %1
gu: નામ: %1

en: Do you really want to execute '%1'?
gu: શું તમે ખરેખર '%1' ચલાવવા માંગો છો?

en: Execute File?
gu: ફાઇલ ચલાવશો?

en: Execute
gu: ચલાવો

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
gu: ડાઉનલોડ વ્યવસ્થાપક (%1) તમારા $PATH માં શોધી શકાયું નહી

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
gu: તેને ફરી સ્થાપિત કરવાનો પ્રયત્ન કરો  
    
    કોન્કરર સાથેનું જોડાણ નિષ્ક્રિય કરવામાં આવશો.

en: Save As
gu: આ રીતે સંગ્રહ કરો

en: Accept
gu: સ્વીકારો

en: Reject
gu: નકારો

en: Untitled
gu: શીર્ષક વગરનું

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
gu: દસ્તાવેજ "%1" માં ફેરફાર કરેલ છે.
    શું તમારે ફેરફારો સંગ્રહ કરવા છે કે તમે તેને અવગણવા માંગો છો?

en: Close Document
gu: દસ્તાવેજ બંધ કરો
