kdelibs4 - en to kn translation catalogue (24 entries)

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
kn: <qt>ನೀವು <b>'%1'</b> ಗಾಗಿ ಜಾಲವನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರೇನು?</qt>

en: Internet Search
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲ ಹುಡುಕಾಟ

en: &Search
kn: ಹುಡುಕು(&H)

[ctx: @label Type of file]
en: Type: %1
kn: ಬಗೆ: %1

[ctx: @label:checkbox]
en: Remember action for files of this type
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಈ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ

[ctx: @label:button]
en: &Open with %1
kn: %1 ದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ(&O)

[ctx: @action:inmenu]
en: Open &with %1
kn: %1 ದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ(&w)

[ctx: @info]
en: Open '%1'?
kn: '%1' ಅನ್ನು ತೆರೆಯ ಬೇಕೆ?

[ctx: @label:button]
en: &Open with...
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ (&O)...

[ctx: @label:button]
en: &Open with
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ (&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open
kn: ತೆರೆ(&O)

[ctx: @label File name]
en: Name: %1
kn: ಹೆಸರು: %1

[ctx: @info:whatsthis]
en: This is the file name suggested by the server
kn: ಈ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Do you really want to execute '%1'?
kn: '%1' ನ್ನು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕೆಂದ್ದೀರೇನು?

en: Execute File?
kn: ಕಡತವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕೇ?

en: Execute
kn: ನಿರ್ವಹಿಸು

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
kn: ನಿಮ್ಮ $PATH ನಲ್ಲಿ ನಕಲಿಳಿಪು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ (download manager) (%1) ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
kn: ಅದನ್ನು ಪುನರನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ 
    
    Konqueror ನೊಡನೆ ಸಮಗ್ರೀಕರಣವನ್ನು (integration) ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Save As
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: Accept
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸು

en: Reject
kn: ನಿರಾಕರಿಸು

en: Untitled
kn: ಹೆಸರಿಲ್ಲದ

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು "%1" ಬದಲಾಗಿದೆ.
    ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೇ ಅಥವಾ ತಿರಸ್ಕರಿಸಬೇಕೇ?

en: Close Document
kn: ದಸ್ತವೇಜನ್ನು ಮುಚ್ಚು
