kdelibs4 - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt><b>%1</b> பற்றி இணையத்தில் தேட விருப்பமா?</qt>

en: Internet Search
ta: இணையத் தேடல்

en: &Search
ta: &தேடல்

[ctx: @label Type of file]
en: Type: %1
ta: மீண்டும்: %1

[ctx: @label:checkbox]
en: Remember action for files of this type
ta: அவ்வகையைச் சார்ந்த கோப்புகளுக்கு இச்செயலை நினைவில் வை

[ctx: @label:button]
en: &Open with %1
ta: %1 கொண்டு &திறக்க

[ctx: @action:inmenu]
en: Open &with %1
ta: %1 %கொண்டு திறக்க

[ctx: @info]
en: Open '%1'?
ta: '%1' திறக்கவா?

[ctx: @label:button]
en: &Open with...
ta: எதனால் &திறக்க...

[ctx: @label:button]
en: &Open with
ta: &எதனால் திறக்க...

[ctx: @label:button]
en: &Open
ta: &திறக்க

[ctx: @label File name]
en: Name: %1
ta: பெயர்: %1

[ctx: @info:whatsthis]
en: This is the file name suggested by the server
ta: வழங்கியால் பரிந்திரைக்கப்படும் கோப்பின் பெயரிது

en: Do you really want to execute '%1'?
ta: '%1' தனை உண்மையாகவே இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Execute File?
ta: கோப்பினை செயல்படுத்தவா?

en: Execute
ta: செயற்படுத்துக

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
ta: தங்களது $PATH தனில் பதிவிறக்க நிர்வாகியைக் காணவில்லை (%1)

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
ta: மீண்டும் நிறுவ முயலவும்.
    
    கான்கொயரருடனான ஒருங்கிணைப்பு முடக்கப்படும்.

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Reject
ta: மறு

en: No part was found for mimeType %1
ta: %1 மைம்வகையை கையாளக்கூடியது எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No part could be instantiated for mimeType %1
ta: %1 மைம்வகையை கையாளக்கூடியது எதையும் துவக்க முடியவில்லை

en: The plugin '%1' does not provide an interface '%2' with keyword '%3'
ta: '%3' எனும் குறிச்சொல்லுடையை '%2' எனும் இடைமுகப்பை '%1' எனும் செருகுநிரல் வழங்குவதில்லை

en: Untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
ta:  "%1" ஆவணம் திருத்தப்பட்டுள்ளது.
    காக்க விரும்புகிறீர்களா அ தவிர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Close Document
ta: ஆவணத்தை மூடவும்
