kdelibs4 - en to te translation catalogue (24 entries)

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
te: <qt><b>%1</b> కోసం ఇంటర్నెట్ లో అన్వేషించనా?</qt>

en: Internet Search
te: ఇంటర్ నెట్ అన్వెషణ

en: &Search
te: (&S) అన్వెషణ

[ctx: @label Type of file]
en: Type: %1
te: రక: %1

[ctx: @label:checkbox]
en: Remember action for files of this type
te: ఈ  పనిని ఈ రకమైన దస్త్రాలకు వాడటం గుర్తుంచు

[ctx: @label:button]
en: &Open with %1
te: &దీనితో తెరువండి '%1'

[ctx: @action:inmenu]
en: Open &with %1
te: దీనితో  &w తెరువండి '%1'

[ctx: @info]
en: Open '%1'?
te: %1 ను తెరుస్తారా?

[ctx: @label:button]
en: &Open with...
te: &O దీనితో తెరువండి....

[ctx: @label:button]
en: &Open with
te: &O దీనితో తెరువండి

[ctx: @label:button]
en: &Open
te: &Oతెరువండి

[ctx: @label File name]
en: Name: %1
te: పేరు:%1

[ctx: @info:whatsthis]
en: This is the file name suggested by the server
te: ఈ సర్వర్నుండి   ఈ దస్త్రం పేరుని సూచించారు

en: Do you really want to execute '%1'?
te: '%1' ను నిజంగా నడపమంటారా?

en: Execute File?
te: దస్త్రాన్ని నడపమంటారా?

en: Execute
te: నడుపు

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
te: మీ $PATH లో డౌన్ లోడ్ అభికర్త (%1) లో కనపడుటలేదు

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
te: మరలా నిక్షిప్తం చేయుటకు ప్రయత్నించండి

en: Save As
te: ఇలా దాచు

en: Accept
te: అంగీకరించు

en: Reject
te: తిరస్కరించు

en: Untitled
te: పేరులేనిది

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
te: "%1" పత్రం మార్చడినది
    మార్పులను దాచనా లేక విస్మరించనా?

en: Close Document
te: పత్రం మూసివేయి
