kdelibs4 - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
vi: <qt>Bạn có muốn tìm kiếm <b>%1</b> trên Liên Mạng không?</qt>

en: Internet Search
vi: Tìm kiếm trên Liên Mạng

en: &Search
vi: Tìm &kiếm

[ctx: @label Type of file]
en: Type: %1
vi: Kiểu: %1

[ctx: @label:checkbox]
en: Remember action for files of this type
vi: Nhớ hành động cho các tệp thuộc kiểu này

[ctx: @label:button]
en: &Open with %1
vi: &Mở bằng %1

[ctx: @action:inmenu]
en: Open &with %1
vi: Mở &bằng %1

[ctx: @info]
en: Open '%1'?
vi: Mở '%1'?

[ctx: @label:button]
en: &Open with...
vi: &Mở bằng...

[ctx: @label:button]
en: &Open with
vi: &Mở bằng

[ctx: @label:button]
en: &Open
vi: &Mở

[ctx: @label File name]
en: Name: %1
vi: Tên: %1

[ctx: @info:whatsthis]
en: This is the file name suggested by the server
vi: Đây là tên tệp được gợi ý bởi máy chủ

en: Do you really want to execute '%1'?
vi: Bạn có thật sự muốn thực thi '%1' không?

en: Execute File?
vi: Thực thi tệp?

en: Execute
vi: Thực thi

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
vi: Không tìm được Trình quản lí tải về (%1) trong $PATH của bạn

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
vi: Hãy thử cài đặt lại nó  
    
    Việc tích hợp với Konqueror sẽ bị tắt.

en: Save As
vi: Lưu thành

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Reject
vi: Từ chối

en: KPluginFactory could not load the plugin: %1
vi: KPluginFactory không tải được phần cài cắm: %1

en: No part was found for mimeType %1
vi: Không tìm thấy bộ phận nào cho kiểu MIME %1

en: No part could be instantiated for mimeType %1
vi: Không khởi tạo được bộ phận nào cho kiểu MIME %1

en: The plugin '%1' does not provide an interface '%2' with keyword '%3'
vi: Phần cài cắm '%1' không cung cấp một giao diện '%2' với từ khoá '%3'

en: Untitled
vi: Không tên

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
vi: Tài liệu "%1" đã bị chỉnh sửa.
    Bạn muốn lưu các thay đổi hay loại bỏ chúng?

en: Close Document
vi: Đóng tài liệu
