kpat - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: KDE Patience Game
cy: Gêm Patience KDE

en: Bug fixes
cy: Trwsio namau

en: Shuffle algorithm for game numbers
cy: Algorithm cymysgu ar gyfer rhifau'r gêm

en: Rewrite and current maintainer
cy: Ail-ysgrifennwr a chynhaliwr cyfredol

en: Documentation
cy: Dogfenniaeth

en: File to load
cy: Ffeil i lwytho

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, GameStats)
en: Statistics
cy: Ystadegau

en: &Enable Autodrop
cy: &Galluogi gostwng ymysgogol

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Game:
cy: Gêm:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Longest winning streak:
cy: Cyfnod hiraf o ennill:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Games played:
cy: Gêmau wedi'u chwarae:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8)
en: Longest losing streak:
cy: Cyfnod hiraf o golli:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Games won:
cy: Gemau wedi'u hennill:
