kpat - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: KDE Patience Game
ta: KDE Patience விளையாட்டு

en: Bug fixes
ta: வழு நீக்கம்

en: Shuffle algorithm for game numbers
ta: விளையாட்டு எண்களுக்கு குழுக்கள் படிமுறை செய்யவும்

en: Rewrite and current maintainer
ta: மறுபடியும் எழுது மற்றும் கரண்ட் மேய்ட்டனர்

en: Documentation
ta: புத்தகம்

en: File to load
ta: கோப்பு உள்வாங்குதல்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, GameStats)
en: Statistics
ta: புள்ளியியல்

en: &Enable Autodrop
ta: &தானியங்கு விடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Game:
ta: விளையாட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Longest winning streak:
ta: நீண்ட வெற்றியின் தொடர்ச்சி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Games played:
ta: விளையாடப்பட்ட விளையாட்டுகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8)
en: Longest losing streak:
ta: நீண்ட தோல்வியின் தொடர்ச்சி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Games won:
ta: வெற்றிப் பெற்ற விளையாட்டுகள்:
