krb5-auth-dialog.master - en to pa translation catalogue (247 entries)

en: Network Authentication
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ

en: _Renew Ticket
pa: ਟਿਕਟ ਨਵੀਨੀਕਰਨ(_R)

en: Couldn't acquire kerberos ticket: '%s'
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਟਿਕਟ ਲਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: '%s'

en: Please enter your Kerberos password:
pa: ਆਪਣਾ ਕਰਬਰੋਸ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ ਜੀ:

en: Please enter the password for '%s':
pa: '%s' ਲਈ ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ ਜੀ:

en: The password you entered is invalid
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤਾ ਪਾਸਵਰਡ ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਹੈ

en: ASN.1 failed call to system time library
pa: ASN.1 ਸਿਸਟਮ ਟਾਈਮ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਨੂੰ ਕਾਲ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_BAD_TIMEFORMAT
en: ASN.1 structure is missing a required field
pa: ASN.1 ਲੋੜੀਦੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਸਟੱਕਚਰ ਗੁੰਮ ਹੈ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_MISSING_FIELD
en: ASN.1 unexpected field number
pa: ASN.1 ਅਣਲੋੜੀਦਾ ਖੇਤਰ ਨੰਬਰ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_MISPLACED_FIELD
en: ASN.1 type numbers are inconsistent
pa: ASN.1 ਟਾਈਪ ਨੰਬਰ ਇਕਸਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_TYPE_MISMATCH
en: ASN.1 value too large
pa: ASN.1 ਮੁੱਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_OVERFLOW
en: ASN.1 encoding ended unexpectedly
pa: ASN.1 ਇੰਕੋਡਿੰਗ ਅਚਾਨਕ ਖਤਮ ਹੋਈ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_BAD_ID
en: ASN.1 length doesn't match expected value
pa: ASN.1 ਲੰਬਾਈ ਉਮੀਦ ਮੁੱਲ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਨਹੀਂ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_BAD_LENGTH
en: ASN.1 badly-formatted encoding
pa: ASN.1 ਖ਼ਰਾਬ ਫਾਰਮੈਟ ਇੰਕੋਡਿੰਗ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_BAD_FORMAT
en: ASN.1 parse error
pa: ASN.1 ਪਾਰਸ ਗਲਤੀ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_PARSE_ERROR
en: ASN.1 bad return from gmtime
pa: ASN.1 gmtime ਤੋਂ ਖਰਾਬ ਜਵਾਬ

note: asn1_err.et:asn1:ASN1_MISMATCH_INDEF
en: ASN.1 missing expected EOC
pa: ASN.1 ਲੋੜੀਦੀ EOC ਗੁੰਮ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_NONE
en: Client's entry in database has expired
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਕਲਾਇਟ ਦੀ ਐਂਟਰੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_NAME_EXP
en: Server's entry in database has expired
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਸਰਵਰ ਦੀ ਐਂਟਰੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_SERVICE_EXP
en: Requested protocol version not supported
pa: ਮੰਗਿਆ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਵਰਜਨ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_BAD_PVNO
en: Client's key is encrypted in an old master key
pa: ਕਲਾਇਟ ਦੀ ਕੁੰਜੀ ਪੁਰਾਣੀ ਮਾਸਟਰ ਕੁੰਜੀ ਨਾਲ ਇਕ੍ਰਿਪਟਡ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_C_OLD_MAST_KVNO
en: Server's key is encrypted in an old master key
pa: ਸਰਵਰ ਦੀ ਕੁੰਜੀ ਪੁਰਾਣੀ ਮਾਸਟਰ ਕੁੰਜੀ ਨਾਲ ਇੰਕ੍ਰਿਪਟਡ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_S_OLD_MAST_KVNO
en: Client not found in Kerberos database
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਕਲਾਇਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_C_PRINCIPAL_UNKNOWN
en: Server not found in Kerberos database
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਸਰਵਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_S_PRINCIPAL_UNKNOWN
en: Principal has multiple entries in Kerberos database
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਲਈ ਕਈ ਐਂਟਰੀਆਂ ਹਨ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_PRINCIPAL_NOT_UNIQUE
en: Client or server has a null key
pa: ਕਲਾਇਟ ਜਾਂ ਸਰਵਰ ਲਈ ਇੱਕ ਨਲ ਮੁੱਲ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_NULL_KEY
en: Ticket is ineligible for postdating
pa: ਟਿਕਟ ਮਿਤੀ-ਲੰਘਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਯੋਗ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_NEVER_VALID
en: KDC policy rejects request
pa: KDC ਪਾਲਸੀ ਨੇ ਮੰਗ ਰੱਦ ਕੀਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_BADOPTION
en: KDC has no support for encryption type
pa: KDC ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_ETYPE_NOSUPP
en: KDC has no support for checksum type
pa: KDC ਚੈਕਸਮ ਟਾਈਪ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_SUMTYPE_NOSUPP
en: KDC has no support for padata type
pa: KDC padata ਟਾਈਪ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_SERVICE_REVOKED
en: TGT has been revoked
pa: TGT ਨੂੰ ਮਨਸੂਖ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_TGT_REVOKED
en: Client not yet valid - try again later
pa: ਕਲਾਇਟ ਹਾਲੇ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨਹੀਂ - ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_CLIENT_NOTYET
en: Server not yet valid - try again later
pa: ਸਰਵਰ ਹਾਲੇ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨਹੀਂ - ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_SERVICE_NOTYET
en: Password has expired
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ।

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_KEY_EXP
en: Preauthentication failed
pa: ਪਹਿਲਾਂ-ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_PREAUTH_FAILED
en: Additional pre-authentication required
pa: ਹੋਰ ਪਹਿਲਾਂ-ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਲੋੜੀਦੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_PREAUTH_REQUIRED
en: Requested server and ticket don't match
pa: ਮੰਗਿਆ ਸਰਵਰ ਅਤੇ ਟਿਕਟ ਰਲਦੇ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_SERVER_NOMATCH
en: A service is not available that is required to process the request
pa: ਸਰਵਿਸ, ਜੋ ਕਿ ਪਰੋਸੈਸ ਮੰਗ ਵਲੋਂ ਮੰਗੀ ਗਈ ਹੈ, ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_SVC_UNAVAILABLE
en: Decrypt integrity check failed
pa: ਡਿ-ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਐਂਟੀਗਰੇਟੀ ਚੈੱਕ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BAD_INTEGRITY
en: Ticket expired
pa: ਟਿਕਟ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_TKT_EXPIRED
en: Ticket not yet valid
pa: ਟਿਕਟ ਹਾਲੇ ਢੁੱਕਵੀਂ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_TKT_NYV
en: Request is a replay
pa: ਮੰਗ ਇੱਕ ਜਵਾਬ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_REPEAT
en: The ticket isn't for us
pa: ਟਿਕਟ ਸਾਡੇ ਲਈ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_NOT_US
en: Ticket/authenticator don't match
pa: ਟਿਕਟ/ਪਰਮਾਣਿਤਕਰਤਾ ਮਿਲਦੇ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BADMATCH
en: Clock skew too great
pa: ਘੜੀ ਅੰਤਰ ਬਹੁਤ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_SKEW
en: Incorrect net address
pa: ਗਲਤ ਨੈੱਟ ਐਡਰੈੱਸ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BADADDR
en: Protocol version mismatch
pa: ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਵਰਜਨ ਰਲ਼ਦਾ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BADVERSION
en: Invalid message type
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਸੁਨੇਹਾ ਟਾਈਪ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_MSG_TYPE
en: Message stream modified
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਸਟਰੀਮ ਸੋਧੀ ਗਈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_MODIFIED
en: Message out of order
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਖਰਾਬ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BADORDER
en: Illegal cross-realm ticket
pa: ਗ਼ੈਰ-ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਰਾਸ-ਰਲੇਮ ਟਿਕਟ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_ILL_CR_TKT
en: Key version is not available
pa: ਕੁੰਜੀ ਵਰਜਨ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BADKEYVER
en: Service key not available
pa: ਸਰਵਿਸ ਕੁੰਜੀ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_NOKEY krb5_err.et:krb5:KRB5_NO_LOCALNAME
en: Mutual authentication failed
pa: ਆਪਸੀ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_MUT_FAIL
en: Incorrect message direction
pa: ਗਲਤ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਸ਼ਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BADDIRECTION
en: Alternative authentication method required
pa: ਬਦਲਵਾਂ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਢੰਗ ਲੋੜੀਦਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_METHOD
en: Incorrect sequence number in message
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਨੰਬਰ ਦਾ ਗਲਤ ਕ੍ਰਮ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_BADSEQ
en: Inappropriate type of checksum in message
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਚੈਕਸਮ ਦੀ ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਟਾਈਪ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_PATH_NOT_ACCEPTED
en: Response too big for UDP, retry with TCP
pa: UDP ਲਈ ਜਵਾਬ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ, TCP ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_ERR_RESPONSE_TOO_BIG
en: Generic error (see e-text)
pa: ਆਮ ਗਲਤੀ (e-text ਵੇਖੋ)

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_ERR_GENERIC
en: Field is too long for this implementation
pa: ਇਸ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਖੇਤਰ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_ERR_FIELD_TOOLONG
en: Client not trusted
pa: ਕਲਾਇਟ ਟਰੱਸਟਡ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_CLIENT_NOT_TRUSTED
en: KDC not trusted
pa: KDC ਟਰੱਸਟਡ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_KDC_NOT_TRUSTED
en: Invalid signature
pa: ਗਲਤ ਦਸਤਖਤ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_INVALID_SIG
en: Key parameters not accepted
pa: ਕੁੰਜੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_DH_KEY_PARAMETERS_NOT_ACCEPTED
en: Certificate mismatch
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_CERTIFICATE_MISMATCH
en: Can't verify certificate
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਜਾਂਚਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_CANT_VERIFY_CERTIFICATE
en: Invalid certificate
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_INVALID_CERTIFICATE
en: Revoked certificate
pa: ਮਨਸੂਖ ਕੀਤਾ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_REVOKED_CERTIFICATE
en: Revocation status unknown
pa: ਮਨਸੂਖ ਹਾਲਤ ਅਣਜਾਣ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_REVOCATION_STATUS_UNKNOWN
en: Revocation status unavailable
pa: ਮਨਸੂਖ ਹਾਲਤ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_REVOCATION_STATUS_UNAVAILABLE
en: Client name mismatch
pa: ਕਲਾਇਟ ਨਾਂ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_CLIENT_NAME_MISMATCH
en: KDC name mismatch
pa: KDC ਨਾਂ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_KDC_NAME_MISMATCH
en: Inconsistent key purpose
pa: ਨਾ-ਇਕਸਾਰ ਕੁੰਜੀ ਮਕਸਦ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_INCONSISTENT_KEY_PURPOSE
en: Digest in certificate not accepted
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵਿੱਚ ਅੰਕ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_DIGEST_IN_CERT_NOT_ACCEPTED
en: Checksum must be included
pa: ਚੈਕਸਮ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਲਾਜ਼ਮੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_PA_CHECKSUM_MUST_BE_INCLUDED
en: Digest in signed-data not accepted
pa: ਸਾਈਨ-ਡਾਟੇ ਵਿੱਚ ਅੰਕ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KDC_ERR_DIGEST_IN_SIGNED_DATA_NOT_ACCEPTED
en: Public key encryption not supported
pa: ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LIBOS_BADLOCKFLAG
en: Cannot read password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਪੜ੍ਹਿਆਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LIBOS_CANTREADPWD
en: Password mismatch
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LIBOS_BADPWDMATCH
en: Password read interrupted
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਪੜ੍ਹਨ 'ਚ ਦਖਲ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LIBOS_PWDINTR
en: Illegal character in component name
pa: ਭਾਗ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅੱਖਰ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PARSE_ILLCHAR
en: Malformed representation of principal
pa: ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਦਾ ਨਿਕਾਰਾ ਵਿਖਾਵਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PARSE_MALFORMED
en: Can't open/find Kerberos configuration file
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੀ/ਪੜ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CONFIG_CANTOPEN
en: Improper format of Kerberos configuration file
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਦਾ ਗਲਤ ਫਾਰਮੈਟ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CONFIG_NOTENUFSPACE
en: Invalid message type specified for encoding
pa: ਇੰਕੋਡਿੰਗ ਵਿੱਚ ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਸੁਨੇਹਾ ਟਾਈਪ ਦਿੱਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CC_END
en: Request did not supply a ticket
pa: ਮੰਗ ਨੇ ਇੱਕ ਟਿਕਟ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_NO_TKT_SUPPLIED
en: Wrong principal in request
pa: ਮੰਗ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_WRONG_PRINC
en: Ticket has invalid flag set
pa: ਟਿਕਟ ਲਈ ਢੁੱਕਵੇਂ ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5KRB_AP_ERR_TKT_INVALID
en: Requested principal and ticket don't match
pa: ਮੰਗਿਆ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਅਤੇ ਟਿਕਟ ਮਿਲਦੇ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PRINC_NOMATCH
en: KDC reply did not match expectations
pa: KDE ਜਵਾਬ ਉਮੀਦ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_IN_TKT_REALM_MISMATCH
en: Program lacks support for encryption type
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PROG_ETYPE_NOSUPP
en: Program lacks support for key type
pa: ਕੁੰਜੀ ਟਾਈਪ ਲਈ ਪਰੋਗਰਾਮ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਾ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PROG_KEYTYPE_NOSUPP
en: Requested encryption type not used in message
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਮੰਗੀ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ ਨਹੀਂ ਵਰਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_WRONG_ETYPE
en: Program lacks support for checksum type
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਚੈਕਸਮ ਟਾਈਪ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_KDC_UNREACH
en: No local name found for principal name
pa: ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਲੋਕਲ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_RC_MALLOC
en: Replay cache type is unknown
pa: ਜਵਾਬ ਕੈਸ ਟਾਈਪ ਅਣਜਾਣ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_RC_TYPE_NOTFOUND
en: Generic unknown RC error
pa: ਆਮ ਅਣਜਾਣ RC ਗਲਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_RC_UNKNOWN
en: Message is a replay
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਜਵਾਬ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_RC_NOIO
en: Replay cache name parse/format error
pa: ਜਵਾਬ ਕੈਸ ਨਾਂ ਪਾਰਸ/ਫਾਰਮੈਟ ਗਲਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_RC_IO_EOF
en: No more memory to allocate (in replay cache I/O code)
pa: ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਹੋਰ ਮੈਮੋਰੀ ਨਹੀਂ (ਜਵਾਬ ਕੈਸ I/O ਕੋਡ ਵਿੱਚ)

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_RC_IO_IO
en: Generic unknown RC/IO error
pa: ਆਮ ਅਣਜਾਣ RC/IO ਗਲਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LNAME_CANTOPEN
en: No translation available for requested principal
pa: ਲੋੜੀਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਲਈ ਕੋਈ ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LNAME_NOTRANS
en: Improper format of translation database entry
pa: ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਡਾਟਾਬੇਸ ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਫਾਰਮੈਟ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LNAME_BADFORMAT
en: Cryptosystem internal error
pa: ਕ੍ਰਿਪਟੋਸਿਸਟਮ ਅੰਦਰੂਨੀ ਗਲਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CRYPTO_INTERNAL
en: Key table name malformed
pa: ਕੀ ਟੇਬਲ ਨਾਂ ਨਿਕਾਰਾ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_KT_BADNAME
en: Unknown Key table type
pa: ਅਣਜਾਣ ਕੁੰਜੀ ਟੇਬਲ ਟਾਈਪ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_KT_UNKNOWN_TYPE
en: Key table entry not found
pa: ਕੁੰਜੀ ਟੇਬਲ ਐਂਟਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_KT_NOWRITE
en: Error writing to key table
pa: ਕੁੰਜੀ ਟੇਬਲ ਲਿਖਣ ਲਈ ਗਲਤੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5DES_BAD_KEYPAR
en: DES key is a weak key
pa: DES ਕੁੰਜੀ ਕਮਜ਼ੋਰ ਕੁੰਜੀ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5DES_WEAK_KEY
en: Bad encryption type
pa: ਗਲਤ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_BAD_ENCTYPE
en: Key size is incompatible with encryption type
pa: ਕੁੰਜੀ ਸਾਈਜ਼ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_BAD_KEYSIZE
en: Message size is incompatible with encryption type
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਸਾਈਜ਼ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ ਨਾਲ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CC_TYPE_EXISTS
en: Key table type is already registered.
pa: ਕੀ ਟੇਬਲ ਟਾਈਪ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ।

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_INVALID_FLAGS
en: Request missing second ticket
pa: ਗੁੰਮ ਦੂਜੀ ਟਿਕਟ ਮੰਗੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_NOCREDS_SUPPLIED
en: Bad sendauth version was sent
pa: ਖ਼ਰਾਬ sendauth ਵਰਜਨ ਭੇਜਿਆ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_SENDAUTH_BADAUTHVERS
en: Bad application version was sent (via sendauth)
pa: ਖ਼ਰਾਬ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਰਜਨ ਭੇਜਿਆ (sendauth ਰਾਹੀਂ)

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_SENDAUTH_BADAPPLVERS
en: Bad response (during sendauth exchange)
pa: ਖ਼ਰਾਬ ਜਵਾਬ (sendauth ਬਦਲਾਅ ਰਾਹੀਂ)

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_SENDAUTH_REJECTED
en: Unsupported preauthentication type
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਪਹਿਲਾਂ-ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਟਾਈਪ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PREAUTH_NO_KEY
en: Generic preauthentication failure
pa: ਆਮ ਪਹਿਲਾਂ-ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਫੇਲ੍ਹ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CCACHE_BADVNO
en: Unsupported key table format version number
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਕੁੰਜੀ ਟੇਬਲ ਫਾਰਮੈਟ ਵਰਜਨ ਨੰਬਰ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_KEYTAB_BADVNO
en: Program lacks support for address type
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਐਡਰੈੱਸ ਟਾਈਪ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਲਈ ਕਮੀ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_FWD_BAD_PRINCIPAL
en: Looping detected inside krb5_get_in_tkt
pa: krb5_get_in_tkt ਵਿੱਚ ਲੂਪ ਮਿਲਿਆ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_SAM_UNSUPPORTED
en: Invalid encryption type in SAM challenge
pa: SAM ਚੈਲੰਜ ਲਈ ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_SAM_INVALID_ETYPE
en: Missing checksum in SAM challenge
pa: SAM ਚੈਲੰਜ ਲਈ ਗੁੰਮ ਚੈਕਸਮ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_SAM_NO_CHECKSUM
en: Bad checksum in SAM challenge
pa: SAM ਚੈਲੰਜ ਲਈ ਗਲਤ ਚੈਕਸਮ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_SAM_BAD_CHECKSUM
en: Keytab name too long
pa: ਕੀ-ਟੈਬ ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਲੰਮਾ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_APPL_EXPIRED
en: This Krb5 library has expired
pa: ਇਹ Krb5 ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_LIB_EXPIRED
en: New password cannot be zero length
pa: ਨਵੇਂ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਸਿਫ਼ਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CHPW_PWDNULL
en: Password change failed
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_CHPW_FAIL
en: Bad format in keytab
pa: ਕੀਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖ਼ਰਾਬ ਫਾਰਮੈਟ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_KT_FORMAT
en: Encryption type not permitted
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਟਾਈਪ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_EAI_FAIL
en: no data available for host/domain name
pa: ਹੋਸਟ/ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਡਾਟਾ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_EAI_NODATA
en: host/domain name not found
pa: ਹੋਸਟ/ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_EAI_NONAME
en: service name unknown
pa: ਸਰਵਿਸ ਨਾਂ ਅਣਜਾਣ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_ERR_BAD_S2K_PARAMS
en: service not available
pa: ਸਰਵਿਸ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_DELTAT_BADFORMAT
en: Supplied data not handled by this plugin
pa: ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਡਾਟਾ ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਵਲੋਂ ਹੈਂਡਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PLUGIN_NO_HANDLE
en: Plugin does not support the operaton
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

note: krb5_err.et:krb5:KRB5_PLUGIN_OP_NOTSUPP
en: Kerberos V5 magic number table
pa: Kerberos V5 ਮੈਜਿਕ ਨੰਬਰ ਟੇਬਲ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_NONE
en: Bad magic number for krb5_principal structure
pa: krb5_principal ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PRINCIPAL
en: Bad magic number for krb5_data structure
pa: krb5_data ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_DATA
en: Bad magic number for krb5_keyblock structure
pa: krb5_keyblock ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_KEYBLOCK
en: Bad magic number for krb5_checksum structure
pa: krb5_checksum ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CHECKSUM
en: Bad magic number for krb5_encrypt_block structure
pa: krb5_encrypt_block ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ENCRYPT_BLOCK
en: Bad magic number for krb5_enc_data structure
pa: krb5_enc_data ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ENC_DATA
en: Bad magic number for krb5_cryptosystem_entry structure
pa: krb5_cryptosystem_entry ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CRYPTOSYSTEM_ENTRY
en: Bad magic number for krb5_cs_table_entry structure
pa: krb5_cs_table_entry ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CS_TABLE_ENTRY
en: Bad magic number for krb5_checksum_entry structure
pa: krb5_checksum_entry ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CHECKSUM_ENTRY
en: Bad magic number for krb5_authdata structure
pa: krb5_authdata ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_AUTHDATA
en: Bad magic number for krb5_transited structure
pa: krb5_transited ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_TRANSITED
en: Bad magic number for krb5_enc_tkt_part structure
pa: krb5_enc_tkt_part ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ENC_TKT_PART
en: Bad magic number for krb5_ticket structure
pa: krb5_ticket ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_TICKET
en: Bad magic number for krb5_authenticator structure
pa: krb5_authenticator ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_AUTHENTICATOR
en: Bad magic number for krb5_tkt_authent structure
pa: krb5_tkt_authent ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_TKT_AUTHENT
en: Bad magic number for krb5_creds structure
pa: krb5_creds ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CREDS
en: Bad magic number for krb5_last_req_entry structure
pa: krb5_last_req_entry ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_LAST_REQ_ENTRY
en: Bad magic number for krb5_pa_data structure
pa: krb5_pa_data ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PA_DATA
en: Bad magic number for krb5_kdc_req structure
pa: krb5_kdc_req ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_KDC_REQ
en: Bad magic number for krb5_enc_kdc_rep_part structure
pa: krb5_enc_kdc_rep_part ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ENC_KDC_REP_PART
en: Bad magic number for krb5_kdc_rep structure
pa: krb5_kdc_rep ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_KDC_REP
en: Bad magic number for krb5_error structure
pa: krb5_error ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ERROR
en: Bad magic number for krb5_ap_req structure
pa: krb5_ap_req ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_AP_REQ
en: Bad magic number for krb5_ap_rep structure
pa: krb5_ap_rep ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_AP_REP
en: Bad magic number for krb5_ap_rep_enc_part structure
pa: krb5_ap_rep_enc_part ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_AP_REP_ENC_PART
en: Bad magic number for krb5_response structure
pa: krb5_response ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_RESPONSE
en: Bad magic number for krb5_safe structure
pa: krb5_safe ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_SAFE
en: Bad magic number for krb5_priv structure
pa: krb5_priv ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PRIV
en: Bad magic number for krb5_priv_enc_part structure
pa: krb5_priv_enc_part ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PRIV_ENC_PART
en: Bad magic number for krb5_cred structure
pa: krb5_cred ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CRED
en: Bad magic number for krb5_cred_info structure
pa: krb5_cred_info ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CRED_INFO
en: Bad magic number for krb5_cred_enc_part structure
pa: krb5_cred_enc_part ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CRED_ENC_PART
en: Bad magic number for krb5_pwd_data structure
pa: krb5_pwd_data ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PWD_DATA
en: Bad magic number for krb5_address structure
pa: krb5_address ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ADDRESS
en: Bad magic number for krb5_keytab_entry structure
pa: krb5_keytab_entry ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_KEYTAB_ENTRY
en: Bad magic number for krb5_context structure
pa: krb5_context ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CONTEXT
en: Bad magic number for krb5_os_context structure
pa: krb5_os_context ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_OS_CONTEXT
en: Bad magic number for krb5_alt_method structure
pa: krb5_alt_method ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ALT_METHOD
en: Bad magic number for krb5_etype_info_entry structure
pa: krb5_etype_info_entry ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ETYPE_INFO_ENTRY
en: Bad magic number for krb5_db_context structure
pa: krb5_db_context ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_DB_CONTEXT
en: Bad magic number for krb5_auth_context structure
pa: krb5_auth_context ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_AUTH_CONTEXT
en: Bad magic number for krb5_keytab structure
pa: krb5_keytab ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_KEYTAB
en: Bad magic number for krb5_rcache structure
pa: krb5_rcache ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_RCACHE
en: Bad magic number for krb5_ccache structure
pa: krb5_ccache ਸਟੱਕਚਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_CCACHE
en: Bad magic number for krb5_preauth_ops
pa: krb5_preauth_ops ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PREAUTH_OPS
en: Bad magic number for krb5_sam_challenge
pa: krb5_sam_challenge ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_SAM_CHALLENGE
en: Bad magic number for krb5_sam_challenge_2
pa: krb5_sam_challenge_2 ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_SAM_CHALLENGE_2
en: Bad magic number for krb5_sam_key
pa: krb5_sam_key ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_SAM_KEY kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ENC_SAM_RESPONSE_ENC
en: Bad magic number for krb5_enc_sam_response_enc
pa: krb5_enc_sam_response_enc ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_ENC_SAM_RESPONSE_ENC_2
en: Bad magic number for krb5_sam_response
pa: krb5_sam_response ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_SAM_RESPONSE
en: Bad magic number for krb5_sam_response 2
pa: krb5_sam_response 2 ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_SAM_RESPONSE_2
en: Bad magic number for krb5_predicted_sam_response
pa: krb5_predicted_sam_response ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PREDICTED_SAM_RESPONSE
en: Bad magic number for passwd_phrase_element
pa: passwd_phrase_element ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_PASSWD_PHRASE_ELEMENT
en: Bad magic number for GSSAPI OID
pa: GSSAPI OID ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

note: kv5m_err.et:kv5m:KV5M_GSS_OID
en: Bad magic number for GSSAPI QUEUE
pa: GSSAPI QUEUE ਲਈ ਗਲਤ ਮੈਜ਼ਿਕ ਨੰਬਰ

en: There was an error displaying %s:
    %s
pa: %s ਵੇਖਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਸੀ:
    %s

note: Preferences
en: _Preferences
pa:  (_P)

note: About item
en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

note: About item
en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

note: Quit
en: _Quit
pa: ਬਾਹਰ(_Q)

en: There was an error displaying help:
    %s
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਸੀ:
    %s

en: Kerberos Network Authentication Dialog
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਡਾਈਲਾਗ

en: Forwardable ticket
pa: ਅੱਗੇ-ਭੇਜਣਯੋਗ ਟਿਕਟ

en: Kerberos principal
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਸਿਧਾਂਤ

en: Notify user when ticket becomes valid
pa: ਜਦੋਂ ਟਿਕਟ ਢੁੱਕਵੀਂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Notify user when ticket has expired
pa: ਜਦੋਂ ਟਿਕਟ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੇ ਤਾਂ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Notify user when ticket is about to expire
pa: ਜਦੋਂ ਟਿਕਟ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗਣ ਵਾਲੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: PKINIT CA certificates
pa: PKINIT CA ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

en: PKINIT identifier
pa: PKINIT ਪਛਾਣਕਰਤਾ

en: PKINIT trust anchors
pa: PKINIT ਟਰੱਸਟ ਐਂਕਰ

en: Prompt minutes before expiry
pa: ਮਿਆਦ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੱਸਣ ਲਈ ਮਿੰਟ

en: Proxiable ticket
pa: ਪਰਾਕਸੀਯੋਗ ਟਿਕਟ

en: Renewable ticket
pa: ਨਵਆਉਯੋਗ ਟਿਕਟ

en: Requested tickets should be forwardable
pa: ਮੰਗੀਆਂ ਟਿਕਟਾਂ ਅੱਗੇ ਭੇਜਣਯੋਗ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ

en: Requested tickets should be proxiable
pa: ਮੰਗੀਆਂ ਟਿਕਟਾਂ ਪਰਕਾਸੀਯੋਗ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ

en: Requested tickets should be renewable
pa: ਮੰਗੀਆਂ ਟਿਕਟਾਂ ਨਵਆਉਣਯੋਗ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ

en: Show a trayicon in the status area of the panel
pa: ਪੈਨਲ ਦੇ ਹਾਲਤ ਏਰੀਏ ਵਿੱਚ ਟਰੇ-ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ

en: Show trayicon
pa: ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ

en: ticket expired notification
pa: ਟਿਕਟ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ

en: ticket expiring notification
pa: ਟਿਕਟ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗਣ ਲਈ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ

en: valid ticket notification
pa: ਢੁੱਕਵੀਂ ਟਿਕਟ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ

en: Cursor Position
pa: ਕਰਸਰ ਸਥਿਤੀ

en: Selection Bound
pa: ਚੋਣ ਸੀਮਾ

en: Maximum length
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਲੰਬਾਈ

en: Has Frame
pa: ਫਰੇਮ ਹੈ

en: Invisible character
pa: ਅਦਿੱਖ ਅੱਖਰ

en: Activates default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਐਕਟੀਵੇਟ ਕਰੋ

en: Width in chars
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌੜਾਈ

en: Scroll offset
pa: ਸਕਰੋਲ ਆਫਸੈੱਟ

en: Text
pa: ਟੈਕਸਟ

en: The contents of the entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: <b>Appearance</b>
pa: <b>ਦਿੱਖ</b>

en: <b>Kerberos User</b>
pa: <b>ਕਰਬਰੋਸ ਯੂਜ਼ਰ</b>

en: <b>Notifications</b>
pa: <b>ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ</b>

en: <b>Ticket Options</b>
pa: <b>ਟਿਕਟ ਚੋਣਾਂ</b>

en: Applet
pa: ਐਪਲਿਟ

en: Kerberos
pa: ਕਰਬਰੋਸ

en: Kerberos Authentication Configuration
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਸੰਰਚਨਾ

en: Kerberos principal:
pa: ਕਰਬਰੋਸ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ:

en: PKINT anchors:
pa: PKINT ਐਂਕਰ:

en: Requested Kerberos tickets should be:
pa: ਮੰਗੀਆਂ ਕਰਬੋਰਸ ਟਿਕਟਾਂ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ:

en: Show tray icon
pa: ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ

en: Warn
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: forwardable
pa: ਅੱਗੇਭੇਜਣਯੋਗ

en: minutes before expiry
pa: ਮਿਆਦ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਿੰਟ

en: proxiable
pa: ਪਰਕਾਸੀਯੋਗ

en: renewable
pa: ਨਵਆਉਣਯੋਗ
