krdc - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Scale
ta: அளவு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, connectionGroupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, vncGroupBox)
en: Connection
ta: இணைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, resolutionLabel)
en: Desktop &resolution:
ta: பணிமேடை தெளிவுத்திறன்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KComboBox, kcfg_Resolution) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KComboBox, resolutionComboBox)
en: Here you can specify the resolution of the remote desktop. This resolution determines the size of the desktop that will be presented to you.
ta: இங்கு நீங்கள்  எங்கோ உள்ள திரையின் தெளிவுதிறனை குறிப்பிடலாம். இத்தெளிவுதிறன் உங்களுக்கு அளிக்கப்படும் திரையின்  அளவை திற்மானிக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, widthLabel)
en: &Width:
ta: &அகலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, heightLabel)
en: H&eight:
ta: &உயரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, layoutLabel)
en: &Keyboard layout:
ta: &விசைப்பலகை உருவரை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Use this to specify your keyboard layout. This layout setting is used to send the correct keyboard codes to the server.
ta: குறிப்பிட்டுள்ள விசைபலகையின் உருவரையைப் பயன்ப்படுத்தவும். இந்த உருவரையால் தான் சிறந்த குறீயிடுக்களை சேவையகத்துக்கு அனுப்ப முடியும்.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Arabic (ar)
ta: அரேபிக்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Danish (da)
ta: டேனிஷ் (da)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: German (de)
ta: ஜெர்மன் (de)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: British English (en-gb)
ta: பிரிடிஹ் ஆங்கிலம் (en-gb)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: US English (en-us)
ta: USஆங்கிலம் (en-us)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Spanish (es)
ta: ஸ்பேனிஷ் (es)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Finnish (fi)
ta: ஃபினிஷ்(fi)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: French (fr)
ta: ப்ரென்சு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Italian (it)
ta: இத்தாலியன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Japanese (ja)
ta: ஜப்பானீஸ்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Lithuanian (lt)
ta: லிதுவேனியன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Latvian (lv)
ta: லேட்வியன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Macedonian (mk)
ta: மேஸிடோனியன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Norwegian (no)
ta: நார்வேஜியன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Polish (pl)
ta: பாலிஷ்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Portuguese (pt)
ta: போர்ச்சுகீஸ்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Brazilian (pt-br)
ta: ப்ரேசிலியன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Russian (ru)
ta: ரஷ்யன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Slovenian (sl)
ta: ஸ்லொவெனியன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Swedish (sv)
ta: ஸ்விடிஷ்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Thai (th)
ta: தாய்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_KeyboardLayout)
en: Turkish (tr)
ta: டர்கிஷ்

en: Access to the system requires a password.
ta: முறைமை அணுகலின் கடவுச்சொல்லை அணுகுகிறது.

en: Connection Failure
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: Connection attempt to host failed.
ta: புரவனின் இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KComboBox, kcfg_Quality)
en: Use this to specify the performance of your connection. Note that you should select the speed of the weakest link - even if you have a high speed connection, it will not help you if the remote computer uses a slow modem. Choosing a level of quality that is too high on a slow link will cause slower response times. Choosing a lower quality will increase latencies in high speed connections and results in lower image quality, especially in 'Low Quality' mode.
ta: உங்கள் இணைப்பின் செயல்பாட்டை குறிக்க இதை உபயோகிக்கவும். குறிப்பு நீங்கள் வலுவற்ற இணைப்பை தேர்வு செய்ய வேண்டும் - உங்களிடம் வேகமான இணைப்பு இருந்தாலும், தொலை கணிணி மெதுவான மோடம் இது உதவாது. மெதுவான இணைப்பில் வேகம் என்று நீங்கள் தேர்வு செய்தால் பதில்கள் மெதுவாக மாறிவிடும். வேகமான இணைப்பில் மெதுவானது என்று நீங்கள் தேர்வு செய்தால் படத்தின் திறன் பாதிக்கப்படும், முக்கியமாக 'கீழ்த்தரம்'இல் இருக்கும் போது.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_Quality)
en: High Quality (LAN, direct connection)
ta: உயர்தர (LAN, நேரடியான இணைப்பு)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_Quality)
en: Medium Quality (DSL, Cable, fast Internet)
ta: நடுத்தரம் (DSL, விரைவான இணையம்)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_Quality)
en: Low Quality (Modem, ISDN, slow Internet)
ta: கீழ்த்தரம்(மோடம், ISDN, மெதுவான இணையம்)
