krfb - en to ml translation catalogue (38 entries)

en: New Connection
ml: പുതിയ ബന്ധം

en: Accept Connection
ml: ബന്ധം സ്വീകരിക്കാം

en: Refuse Connection
ml: ബന്ധം തിരസ്കരിക്കുക

en: Received connection from %1, on hold (waiting for confirmation)
ml: %1ല്‍ നിന്നുള്ള ബന്ധം ലഭിച്ചു, പിടിച്ചു നില്‍പ്പാണു് (ഉറപ്പിനായി കാത്തുനില്‍ക്കുന്നു)

en: %1@%2 (shared desktop)
ml: %1@%2 (പങ്കിടുന്ന പണിയിടം)

note: i18n: ectx: label, entry (useDefaultPort), group (TCP)
en: Use the default port for VNC (5900)
ml: VNCയുടെ തനത് പോര്‍ട്ട് ഉപയോഗിക്കാം (5900)

note: i18n: ectx: label, entry (port), group (TCP)
en: This is the port on which krfb will listen.
ml: krfb ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് ഈ പോര്‍ട്ടിലാണ്.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_publishService) i18n: ectx: label, entry (publishService), group (TCP)
en: Announce the service on the local network
ml: പ്രാദേശിക ശൃംഖലാകര്‍മ്മത്തില്‍ സേവനം വിളിച്ചറിയിക്കുക

note: i18n: ectx: label, entry (allowDesktopControl), group (Security)
en: Allow remote connections to manage the desktop.
ml: പണിയിടം നിയന്ത്രിക്കാന്‍ വിദൂര ബന്ധം അനുവദിക്കാം.

note: i18n: ectx: label, entry (allowUnattendedAccess), group (Security)
en: Allow connections without an invitation.
ml: ക്ഷണങ്ങളില്ലാതേയും ബന്ധങ്ങള്‍ അനുവദിക്കാം.

note: i18n: ectx: label, entry (unattendedAccessPassword), group (Security) i18n: ectx: label, entry (desktopSharingPassword), group (Security)
en: Password for uninvited connections.
ml: ക്ഷണിക്കപ്പെടാത്ത ബന്ധങ്ങള്‍ക്കുള്ള അടയാളവാക്ക്.

en: Alessandro Praduroux
ml: അലെസ്സാണ്ട്രോ പ്രാഡുറോക്സ്

en: KDE4 porting
ml: കെഡി‌ഈ4 ല്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ചു

en: Tim Jansen
ml: ടിം ജെന്‍സെന്‍

en: Johannes E. Schindelin
ml: ജോഹന്നെസ് ഇ. ഷിണ്‍ഡെലിന്‍

en: libvncserver
ml: ലിബ്‌വിഎന്‍സി‌സേവകന്‍

en: Const Kaplinsky
ml: കോണ്സ്റ്റ് കാപ്ളിന്‍സ്കി

en: TightVNC encoder
ml: ടൈറ്റ്‌വി‌എന്‍‍‌സി കോഡീകരിക്കുന്നവന്‍

en: Tridia Corporation
ml: ട്രൈഡ്യാ കോര്‍പ്പറേഷന്‍

en: ZLib encoder
ml: ZLib കോഡീകരിക്കുന്നവന്‍

en: AT&T Laboratories Boston
ml: AT&T ലബോറട്ടറീസ് ബോസ്റ്റണ്‍

en: original VNC encoders and protocol design
ml: മൂല വിഎല്‍സി കോഡീകരിക്കുന്നവരും നിയമാവലി രൂപരേഖയും

en: Your X11 Server does not support the required XTest extension version 2.2. Sharing your desktop is not possible.
ml: അത്യാ‌വശ്യ‌മായ XTest അനുബന്ധം പതിപ്പ് .2.2. നിങ്ങളുടെ എക്സ്11 സേവകന്‍പിന്തുണക്കുന്നില്ല. പണിയിടം പങ്കുവെക്കുന്നത് അസാദ്ധ്യ‌മാണ്.

en: Desktop Sharing Error
ml: പണിയിടം പങ്കുവെക്കുന്നത് പിശകി

en: Desktop Sharing
ml: പണിയിടം പങ്കിടല്‍

en: Network
ml: ശൃംഖല

en: Security
ml: സുരക്ഷിതത്വം

en: Enable Remote Control
ml: വിദൂര നിയന്ത്രണം സക്രിയമാക്കുക

en: Desktop Sharing - disconnected
ml: പണിയിട പങ്കാളിത്തം - വിച്ഛേദിച്ചു

en: Desktop Sharing - connected with %1
ml: പണിയിട പങ്കാളിത്തം - %1മായി യോജിപ്പിച്ചു

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_allowDesktopControl)
en: Allow remote connections to control your desktop
ml: നിങ്ങളുടെ പണിയിടം നിയന്ത്രിക്കാനായി വിദൂരബന്ധം അനുവദിക്കാം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_useDefaultPort)
en: Use default port
ml: തനത് പോര്‍ട്ട് ഉപയോഗിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Listening port:
ml: ശ്രദ്ധിക്കാനുള്ള പോര്‍ട്ട്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel5)
en: Attention
ml: ജാഗ്രത

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mainTextLabel)
en: Somebody is requesting a connection to your computer. Granting this will allow the remote user to watch your desktop.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ ബന്ധത്തിനായി ആരോ അപേക്ഷിക്കുന്നു. അത് അനുവദിച്ചാല്‍ വിദൂര ഉപയോക്താവിന് നിങ്ങളുടെ പണിയിടം ശ്രദ്ധിക്കാന്‍ കഴിയും.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: Remote system:
ml: വിദൂര സിസ്റ്റം:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cbAllowRemoteControl)
en: If you turn this option on, the remote user can enter keystrokes and use your mouse pointer. This gives them full control over your computer, so be careful. When the option is disabled the remote user can only watch your screen.
ml: ഈ ഐച്ഛികം സക്രിയമാക്കിയാല്‍ വിദൂര ഉപയോക്താവിന് നിങ്ങളുടെ മൌസ് ചൂണ്ടിയും കീബോര്‍ഡും ഉപയോഗിക്കാനാവും. ഇത് നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂ‌ട്ടറിന്റെ മുഴുമന്‍ നിയന്ത്രണവും അവര്‍ക്ക് കൊടുക്കലാണ്, അതുകൊണ്ട് കരുതിയിരിക്കുക. ഈ ഐച്ഛികം, നിവൃത്തിപ്പിച്ചാല്‍ വിദൂര ഉപയോക്താവിന് നിങ്ങളുടെ പണിയിടം നിരീക്ഷിക്കാന്‍ മാത്രമേ കഴിയൂ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbAllowRemoteControl)
en: Allow remote user to &control keyboard and mouse
ml: കീബോര്‍ഡും മൌസും &നിയന്ത്രിക്കാന്‍ വിദൂര ഉപയോക്താവിനെ അനുവദിക്കാം
