krfb - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: New Connection
ta: புதிய இணைப்பு

en: Accept Connection
ta: இணைப்பை ஏற்றுக் கொள்

en: Refuse Connection
ta: இணைப்பை நிராகரி

en: Received connection from %1, on hold (waiting for confirmation)
ta: %1லிருந்து இணைப்பு கிடைத்துள்ளது, உறுதி செய்வதற்காக காத்திருக்கிறீர்கள்

en: %1@%2 (shared desktop)
ta: %1@%2 (பணிமேடை பகிர்தல்)

en: TightVNC encoder
ta: TightVNC குறியிடப்பட்டது

en: ZLib encoder
ta: ZLib  குறியிடப்பட்டது

en: original VNC encoders and protocol design
ta: மூல VNC குறியாக்கி மற்றும் நெறிமுறை வரி வடிவம்

en: Your X11 Server does not support the required XTest extension version 2.2. Sharing your desktop is not possible.
ta: உங்கள் X11 சேவையகம் X சோதனையின் நீட்சி பதிப்பு 2.2  விற்கு ஆதரவு தரவில்லை. உங்கள் பணிமேடையை பகிர்ந்து கொள்ள இயலாது.

en: Desktop Sharing Error
ta: மேல்மேசை பகிர்தலில் தவறு

en: Desktop Sharing
ta: பணிமேடை பகிர்ந்துக் கொள்ளப்படுகிறது

en: Enable Remote Control
ta: தொலைதூர கட்டுப்பாட்டை செயலாக்கவும்

en: Desktop Sharing - disconnected
ta: பணிமேடை பகிர்தல் - இணைப்பு துண்டிக்கப்படுகிறது

en: Desktop Sharing - connected with %1
ta: பணிமேடை பகிர்தல் - %1டன் இணைக்கப்படுகிறது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel5)
en: Attention
ta: கவனம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mainTextLabel)
en: Somebody is requesting a connection to your computer. Granting this will allow the remote user to watch your desktop.
ta: உங்கள் கணினியின் இணைப்பிற்கு யாரோ ஒருவர் வேண்டுகிறார். நீங்கள் அனுமதி தந்தால் அந்த ஒருவருக்கு உங்கள் பணிமேடை பார்க்க அனுமதி வழங்கப்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: Remote system:
ta: தொலைதூர அமைப்பு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cbAllowRemoteControl)
en: If you turn this option on, the remote user can enter keystrokes and use your mouse pointer. This gives them full control over your computer, so be careful. When the option is disabled the remote user can only watch your screen.
ta: இந்த விருப்பத்தை தேர்வு செய்தால், தொலை பயன்படுத்தி உங்கள் விசை மற்றும் சுட்டி குறியை உபயோகப்படுத்தலாம். இது முழு அனுமதியையும் தந்துவிடும் ஆகையால் கவனம். அதை நீங்கள் தேர்வு செய்யவில்லை என்றால் தொலை பயனர் உங்கள் திரையை பார்க்க மட்டும் அனுமதி தரும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbAllowRemoteControl)
en: Allow remote user to &control keyboard and mouse
ta: விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டியைப் கட்டுப்படுத்த தொலைதூர பயனரை அனுமதி
