kdelibs4 - en to gu translation catalogue (27 entries)

en: Scriptfile "%1" does not exist.
gu: સ્ક્રિપ્ટફાઇલ %1 અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
gu: સ્ક્રિપ્ટફાઇલ "%1" માટે દૂભાષક નક્કી કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to open scriptfile "%1"
gu: સ્ક્રિપ્ટફાઇલ "%1" ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to load interpreter "%1"
gu: દૂભાષક "%1" લાવવામાં નિષ્ફળ

en: No such interpreter "%1"
gu: આવું કોઇ દૂભાષક "%1" નથી

en: Failed to create script for interpreter "%1"
gu: દૂભાષક "%1" માટે સ્ક્રિપ્ટ બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Level of safety of the Ruby interpreter
gu: રૂબી દૂભાષકનું સલામતી સ્તર

en: Cancel?
gu: રદ કરશો?

en: No such function "%1"
gu: આવું કોઇ વિધેય "%1" નથી

en: Name:
gu: નામ:

en: Text:
gu: લખાણ:

en: Comment:
gu: ટિપ્પણી:

en: Icon:
gu: ચિહ્ન:

en: Interpreter:
gu: દૂભાષક:

en: File:
gu: ફાઈલ:

en: Run
gu: ચલાવો

en: Execute the selected script.
gu: પસંદ કરેલ સ્ક્રિપ્ટ ચાલુ કરો.

en: Stop
gu: બંધ કરો

en: Stop execution of the selected script.
gu: પસંદ કરેલ સ્ક્રિપ્ટ ચલાવવાનું બંધ કરો.

en: Edit...
gu: ફેરફાર...

en: Edit selected script.
gu: પસંદ કરેલ સ્ક્રિપ્ટમાં ફેરફાર કરો.

en: Add...
gu: ઉમેરો...

en: Add a new script.
gu: નવી સ્ક્રિપ્ટ ઉમેરો.

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Remove selected script.
gu: પસંદ કરેલ સ્ક્રિપ્ટ દૂર કરો.

en: Edit
gu: ફેરફાર

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
gu: સામાન્ય
