kdelibs4 - en to kn translation catalogue (27 entries)

en: Scriptfile "%1" does not exist.
kn: ವಿಧಿಗುಚ್ಛ ಕಡತ " %1" ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
kn: ವಿಧಿಗುಚ್ಛಕಡತ (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಫೈಲ್) "%1" ಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ವಿವರಣಕಾರ (ಇಂಟರ್ಪ್ರಿಟರ್) ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Failed to open scriptfile "%1"
kn: ವಿಧಿಗುಚ್ಛಕಡತ (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಫೈಲ್) "%1" ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Failed to load interpreter "%1"
kn: "%1" ವಿವರಣಕಾರವನ್ನು (ಇಂಟರ್ಪ್ರಿಟರ್) ಉತ್ಥಾಪಿಸುವುದು ವಿಫಲವಾಯಿತು

en: No such interpreter "%1"
kn: "%1" ಹೆಸರಿನ ಯಾವುದೇ ವಿವರಣಕಾರ (ಇಂಟರ್ಪ್ರಿಟರ್) ಇಲ್ಲ

en: Failed to create script for interpreter "%1"
kn: "%1" ವಿವರಣಕಾರಕ್ಕೆ (ಇಂಟರ್ಪ್ರಿಟರ್) ವಿಧಿಗುಚ್ಛ (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದು ವಿಫಲವಾಯಿತು

en: Level of safety of the Ruby interpreter
kn: ರೂಬಿ ವಿವರಣಕಾರದ (ಇಂಟರ್ಪ್ರೆಟರ್) ಸುರಕ್ಷತಾಸ್ತರ

en: Cancel?
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: No such function "%1"
kn: "%1" ಹೆಸರಿನ ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Text:
kn: ಪಠ್ಯ:

en: Comment:
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ:

en: Icon:
kn: ಚಿಹ್ನೆ:

en: Interpreter:
kn: ವಿವರಣಕಾರ:

en: File:
kn: ಕಡತ:

en: Run
kn: ನಿರ್ವಹಿಸು

en: Execute the selected script.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವಿಧಿಗುಚ್ಛವನ್ನು (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ಚಾಲಯಿಸು.

en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Stop execution of the selected script.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವಿಧಿಗುಚ್ಛದ (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ಚಾಲನೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು.

en: Edit...
kn: ಸಂಪಾದಿಸು...

en: Edit selected script.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವಿಧಿಗುಚ್ಛವನ್ನು (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ಸಂಪಾದಿಸು.

en: Add...
kn: ಸೇರಿಸು...

en: Add a new script.
kn: ಹೊಸ ವಿಧಿಗುಚ್ಛವನ್ನು (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ಸೇರಿಸು.

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove selected script.
kn: ಆರಿಸಿದ ವಿಧಿಗುಚ್ಛವನ್ನು (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ತೆಗೆದುಹಾಕು.

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ
