kdelibs4 - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Scriptfile "%1" does not exist.
ta: "%1" நேர் நிரல் கோப்பு இல்லை.

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
ta: "%1" நேர்நிரட்கோப்புக்கான வரியொடுக்கிதனை இனங்காண இயலவில்லை

en: Failed to open scriptfile "%1"
ta: "%1" நிரட்கோப்பை திறக்க இயலவில்லை

en: Failed to load interpreter "%1"
ta: "%1" வரியொடுக்கியினை ஏற்ற இயலவில்லை

en: No such interpreter "%1"
ta: "%1" என்றொரு வரியொடுக்கி இல்லை

en: Failed to create script for interpreter "%1"
ta: "%1" வரியொடுக்கிக்கான நேர்நிரலை உருவாக்க இயலவில்லை

en: Level of safety of the Ruby interpreter
ta: ரூபி வரியொடுக்கியின் பாதுகாப்புத் திறனளவு

en: Cancel?
ta: இரத்துக?

en: No such function "%1"
ta: "%1" என்றொரு செயற்பாடு இல்லை

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Text:
ta: உரை:

en: Comment:
ta: கருத்து:

en: Icon:
ta: முகவுரு:

en: Interpreter:
ta: வரியொடுக்கி:

en: File:
ta: கோப்பு:

en: Run
ta: இயக்குக

en: Execute the selected script.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட நேர்நிரலை இயக்குக.

en: Stop
ta: நிறுத்துக

en: Stop execution of the selected script.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட நேர்நிரலின் இயக்கத்தை நிறுத்துக.

en: Edit...
ta: தொகுக்க...

en: Edit selected script.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட நிரலை தொகுக்க.

en: Add...
ta: சேர்க்க...

en: Add a new script.
ta: புதிய நிரலை சேர்க்க.

en: Remove
ta: நீக்குக

en: Remove selected script.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட நிரலை அகற்றுக.

en: Edit
ta: தொகு

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
ta: பொதுவான
