kdelibs4 - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Scriptfile "%1" does not exist.
te: "%1" స్క్రిప్ట్ దస్త్రం కనపడలేదు.

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
te: "%1" స్క్రిప్ట్ దస్త్రం కొరకు దుబాసీ నిర్ణయించ లేకపొయాను.

en: Failed to open scriptfile "%1"
te: "%1" స్క్రిప్ట్ దస్త్రం తెరువలేక పొయాను.

en: Failed to load interpreter "%1"
te: "%1" దుబాసీ ని ఎక్కించ లేకపొయాను .

en: No such interpreter "%1"
te: "%1" ఇలాంటి దుబాసీ లేదు

en: Failed to create script for interpreter "%1"
te: "%1" దుబాసీ కొరకు స్క్రిప్ట్ ను తయారు చెయలేకపొయాను .

en: Level of safety of the Ruby interpreter
te: రూబీ వ్యాఖ్యాత భద్రతా స్థాయి

en: Cancel?
te: రద్దు?

en: No such function "%1"
te: "%1" ఇలాంటి ప్రమేయం లేదు

en: Name:
te: పేరు:

en: Text:
te: వచనం:

en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

en: Icon:
te: ప్రతిమలు:

en: Interpreter:
te: దుబాసీ:

en: File:
te: దస్త్రం:

en: Run
te: నడుపు

en: Execute the selected script.
te: ఎంచుకొన్న స్క్రిప్ట్ ను మొదలుపెట్టు

en: Stop
te: ఆగు

en: Stop execution of the selected script.
te: ఎంచుకొన్న స్క్రిప్‍ట్‌యొక్క నిర్వర్తనను ఆపు

en: Edit...
te: సరిదిద్దు...

en: Edit selected script.
te: ఎంచుకొన్న స్క్రిప్ట్ ను సరిదిద్దు.

en: Add...
te: చేర్చు...

en: Add a new script.
te: కొత్త స్క్రిప్ట్ ను చేర్చు.

en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove selected script.
te: ఎంచుకొన్న స్క్రిప్ట్ ను తొలగించు

en: Edit
te: సరిదిద్దు

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
te: సాధారణ
