kdelibs4 - en to th translation catalogue (27 entries)

en: Scriptfile "%1" does not exist.
th: ยังไม่มีแฟ้มสคริปต์ "%1" อยู่

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
th: การตรวจหาตัวแปลคำสั่งภาษาเพื่อใช้กับแฟ้มสคริปต์ "%1" ล้มเหลว

en: Failed to open scriptfile "%1"
th: การเปิดแฟ้มสคริปต์ "%1" ล้มเหลว

en: Failed to load interpreter "%1"
th: การโหลดตัวแปลคำสั่งภาษา "%1" ล้มเหลว

en: No such interpreter "%1"
th: ไม่มีตัวแปลคำสั่งภาษา "%1"

en: Failed to create script for interpreter "%1"
th: การสร้างสคริปต์ของตัวแปลคำสั่งภาษา "%1" ล้มเหลว

en: Level of safety of the Ruby interpreter
th: ระดับความปลอดภัยของตัวแปลคำสั่งภาษารูบี้

en: Cancel?
th: ยกเลิกหรือไม่ ?

en: No such function "%1"
th: ไม่มีฟังก์ชัน "%1"

en: Name:
th: ชื่อ:

en: Text:
th: ข้อความ:

en: Comment:
th: หมายเหตุ:

en: Icon:
th: ไอคอน:

en: Interpreter:
th: ตัวแปลคำสั่งภาษา:

en: File:
th: แฟ้ม:

en: Run
th: ประมวลผล

en: Execute the selected script.
th: ประมวลผลสคริปต์ที่เลือกไว้

en: Stop
th: หยุด

en: Stop execution of the selected script.
th: หยุดการประมวลผลสคริปต์ที่เลือกไว้

en: Edit...
th: แก้ไข...

en: Edit selected script.
th: แก้ไขสคริปต์ที่เลือกไว้

en: Add...
th: เพิ่ม...

en: Add a new script.
th: เพิ่มสคริปต์ใหม่

en: Remove
th: เอาออก

en: Remove selected script.
th: ลบสคริปต์ที่เลือกออก

en: Edit
th: แก้ไข

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
th: ทั่วไป
