kdelibs4 - en to vi translation catalogue (31 entries)

[ctx: application description]
en: Command-line utility to run Kross scripts.
vi: Tiện ích dòng lệnh để chạy kịch bản Kross.

[ctx: @info:credit]
en: Copyright 2006 Sebastian Sauer
vi: Bản quyền 2006 Sebastian Sauer

[ctx: @info:credit]
en: Author
vi: Tác giả

[ctx: @info:shell command-line argument]
en: The script to run.
vi: Kịch bản để chạy.

en: Scriptfile "%1" does not exist.
vi: Tệp kịch bản "%1" không tồn tại.

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
vi: Xác định trình thông dịch cho tệp kịch bản "%1" thất bại

en: Failed to open scriptfile "%1"
vi: Mở tệp kịch bản "%1" thất bại

en: Failed to load interpreter "%1"
vi: Tải trình thông dịch "%1" thất bại

en: No such interpreter "%1"
vi: Không có trình thông dịch "%1"

en: Failed to create script for interpreter "%1"
vi: Tạo kịch bản cho trình thông dịch "%1" thất bại

en: Level of safety of the Ruby interpreter
vi: Cấp an toàn của trình thông dịch Ruby

en: Cancel?
vi: Huỷ?

en: No such function "%1"
vi: Không có hàm "%1"

en: Name:
vi: Tên:

en: Text:
vi: Phần chữ:

en: Comment:
vi: Chú thích:

en: Icon:
vi: Biểu tượng:

en: Interpreter:
vi: Trình thông dịch:

en: File:
vi: Tệp:

en: Run
vi: Chạy

en: Execute the selected script.
vi: Thực thi kịch bản đã chọn.

en: Stop
vi: Dừng

en: Stop execution of the selected script.
vi: Dừng thực thi kịch bản đã chọn.

en: Edit...
vi: Sửa...

en: Edit selected script.
vi: Sửa kịch bản đã chọn.

en: Add...
vi: Thêm...

en: Add a new script.
vi: Thêm một kịch bản mới.

en: Remove
vi: Xoá

en: Remove selected script.
vi: Xoá kịch bản đã chọn.

en: Edit
vi: Sửa

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
vi: Chung
