kscreen - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Switch to external screen
ta: வெளித்திரைக்கு மாறு

en: Switch to laptop screen
ta: மடிக்கணினியின் திரைக்கு மாறு

en: Unify outputs
ta: திரைகளை ஒன்றாக்கு

en: Extend to left
ta: இடதுபுறமாக நீளச்செய்

en: Extend to right
ta: வலதுபுறமாக நீளச்செய்

en: Leave unchanged
ta: மாற்றாமல் விடு

en: Built-in Screen
ta: உள்ளமை திரை
