kshisen - en to ta translation catalogue (12 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Gravity)
en: Gravity
ta: புவியர்ப்புவிசை

en: End of Game
ta: விளையாட்டின் இறுதி

en: (Paused)
ta: (தற்காலிக நிறுத்தம்)

en: General
ta: பொதுவான

en: Current Maintainer
ta: நடப்பு கண்காணிப்பாளர்

en: Original Author
ta: மூல எழுத்தாளர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, difficulty_groupBox)
en: Board Difficulty
ta: பலகையின் கடினம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Easy
ta: சுலபம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Hard
ta: கடினம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, speed_groupBox)
en: Piece Removal Speed
ta: துண்டு நீக்குதலின் வேகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Slow
ta: மெதுவாக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Fast
ta: வேகமாக
