kspaceduel - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Game speed:
ta: விளையாட்டின் வேகம்

en: Shot speed:
ta: விளையாட்டு வேகம்

en: Energy need:
ta: சக்தி தேவை

en: Max number:
ta: அதிகபட்ச எண்

en: Damage:
ta: சேதம்

en: Life time:
ta: வாழ் நாள்

en: Reload time:
ta: நேரத்தை மறுபடி ஏற்று

en: Mine fuel:
ta: கன்னிவெடி எரிபொருள்

en: Activate time:
ta: செயல்படுத்தும் காலம்

en: Acceleration:
ta: திசை முடக்கம்

en: Rotation speed:
ta: சுழற்றும் வேகம்

en: Crash damage:
ta: மோதலால் உண்டான பாதிப்பு

en: Sun energy:
ta: சூரியனின் சக்தி

en: Gravity:
ta: புவி ஈர்ப்பு

en: Position X:
ta: நிலை x

en: Position Y:
ta: நிலை y

en: Velocity X:
ta: திசை வேகம் X

en: Velocity Y:
ta: திசை வேகம் Y

en: Appearance time:
ta: அமைப்பின் நேரம்

en: Energy amount:
ta: சக்தியின் அளவு

en: Shield amount:
ta: கேடய அளவு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Hit Points
ta: அடித்த புள்ளிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Red player:
ta: சிவப்பு நிற விளையாட்டாளர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Blue player:
ta: சிவப்பு நிற விளையாட்டாளர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: Graphics
ta: வரைகலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: Refresh time:
ta: புதுப்பிக்கும் நேரம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Red Player
ta: சிவப்பு நிற விளையாட்டாளர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Player0IsAi) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Player1IsAi)
en: Player is AI
ta: விளையாடுபவர் AI

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Difficulty:
ta: கடினம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty0) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty1)
en: Trainee
ta: பயிற்சியாளர்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty0) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty1)
en: Normal
ta: சாதாரண

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty0) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty1)
en: Hard
ta: கடினம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty0) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_AiDifficulty1)
en: Insane
ta: மனநிலை தவறிய

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Blue Player
ta: சிவப்பு நிற விளையாட்டாளர்

en: KSpaceDuel
ta: K விண்வெளி தடம்

en:  paused
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Press %1 to start
ta: துவங்குவதற்கு%1யை அழுத்து

en: draw round
ta: சுற்றுக்கு செல்

en: blue player won the round
ta: நீல விளையாட்டாளர் சுற்றை வென்றார்

en: red player won the round
ta: சிவப்பு விளையாட்டாளார் சுற்றை வென்றார்

en: Press %1 for new round
ta: புதிய சுற்றுக்குச் செல்ல %1யை அழுத்து

en: Hit points
ta: அடித்த புள்ளிகள்

en: Energy
ta: சக்தி

en: Wins
ta: வெற்றி

en: Bullet
ta: குண்டு

en: Chaos
ta: குழப்பமான
