kstars - en to ta translation catalogue (1165 entries)

en: Sky
ta: வானம்

en: Messier Object
ta: மெஸியர் பொருள்

[ctx: Object with extra attached URLs]
en: Object w/ Links
ta: இணைந்த பொருள்

en: Star Name
ta: நட்சத்திரப் பெயர்

en: Planet Name
ta: கோளின் பெயர்

[ctx: Constellation Name]
en: Constell. Name
ta: நட்சத்திரக் கூட்டத்தின் பெயர்

[ctx: Constellation Line]
en: Constell. Line
ta: நட்சத்திரக் கூட்டத்தின் கோடு

[ctx: Constellation Boundary]
en: Constell. Boundary
ta: நட்சத்திரக் கூட்டத்தின் பெயர்

[ctx: refers to the band of stars in the sky due to the Galactic plane]
en: Milky Way
ta: பால்வெளி

en: Equator
ta: பூமத்திய ரேகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowEcliptic)
en: Ecliptic
ta: கிரகணம்

en: Horizon
ta: தொடுவானம்

en: Compass Labels
ta: திசைகாட்டி விளக்கச்சீட்டு

en: Info Box Text
ta: தகவல் பெட்டி உரை

en: Info Box Selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தகவல் பெட்டி

en: Info Box Background
ta: தகவல் பெட்டியின் பின்னணி

en: Target Indicator
ta: குறிக்கோள் காட்டி

en: User Labels
ta: பயனீட்டாளர்  விளக்கச்சீட்டுகள்

en: Planet Trails
ta: கோள் தடங்கள்

en: Angular Distance Ruler
ta: கோண தொலைவின் வரைகோள்

[ctx: use default color scheme]
en: Default Colors
ta: இயல்பான வண்ணங்கள்

[ctx: use 'star chart' color scheme]
en: Star Chart
ta: நட்சத்திர பட்டியல்

[ctx: use 'night vision' color scheme]
en: Night Vision
ta: இரவுப் பார்வை

en: Local color scheme file could not be opened.
    Scheme cannot be recorded.
ta: உள் வண்ணத் திட்டக் கோப்பு திறக்க இயல்வில்லை
    திட்டம் பதிவேட்டில் ஏற்ற இயலவில்லை

en: Local color scheme index file could not be opened.
    Scheme cannot be recorded.
ta: உள் வண்ணத் திட்ட அட்டவணைக் கோப்பு திறக்க இயலவில்லை
    திட்டம் பதிவேட்டில் ஏற்ற இயலவில்லை

[ctx: use field-of-view for binoculars]
en: 7x35 Binoculars
ta: 7x35 தொலை நோக்கி

[ctx: use 1-degree field-of-view indicator]
en: One Degree
ta: ஒரு பாகை

[ctx: use HST field-of-view indicator]
en: HST WFPC2
ta: எச்.எஸ்.டி WFPC2

en: No FOV
ta: FOV இல்லை

en: Could not upload image to remote location: %1
ta: %1 தொலைவிடத்திற்கு உருவத்தை மேலேற்ற இயலவில்லை

en: Loading of the image %1 failed.
ta: பிம்பம் %1 உள்ளிடும் போது முறிந்தது.

en: A file named "%1" already exists. Overwrite it?
ta:  "%1"  என பெயரிடப்பட்ட கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது .மேல் எழுத வேண்டுமா?

en: Overwrite File?
ta: கோப்பினை மேல் எழுது

en: Saving of the image %1 failed.
ta: பிம்பம் %1 சேமித்தல் முறிந்தது.

note: i18n? i18nc("Asteroid name (optional)", "Pluto"); i18nc("Asteroid name (optional)", "Pluto") i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, SunBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch)
en: Sun
ta: சூரியன்் (Sun)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMercury) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_Mercury)
en: Mercury
ta: புதன் (Mercury)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowVenus) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_Venus)
en: Venus
ta: வெள்ளி (Venus)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch)
en: Earth
ta: பூமி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, MoonBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch)
en: Moon
ta: நிலா

note: i18n? i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMars) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_Mars)
en: Mars
ta: செவ்வாய் (Mars)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowJupiter) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_Jupiter)
en: Jupiter
ta: வியாழன் (Jupiter)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowSaturn) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_Saturn)
en: Saturn
ta: சனி (Saturn)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowUranus) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_Uranus)
en: Uranus
ta: யுரெனஸ் (Uranus)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowNeptune) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox_Neptune)
en: Neptune
ta: நெப்ட்யூன் (Neptune)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: days
ta: தினங்கள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar) i18n: ectx: ToolBar (kstarsToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (processToolBar)
en: Process ToolBar
ta: கருவிபட்டையின் செயல்

note: i18n: ectx: Menu (focus)
en: &Pointing
ta: &சுட்டுதல்

note: i18n: ectx: Menu (devices)
en: &Devices
ta: சாதனங்கள்

note: i18n: ectx: Menu (infopanel)
en: &Info Boxes
ta: தகவல் பெட்டிகள்

note: i18n: ectx: Menu (statusbar)
en: &Statusbar
ta: நிலைமைப் பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (viewToolBar)
en: View Toolbar
ta: கருவிப்பட்டையைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, raLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2) i18n: ectx: property (text
en: RA:
ta: புதிய RA:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_17) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_22)
en: Type:
ta: வகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, epochLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, EpochLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, EpochLabel2) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, epochCheckBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, EpochCheckBatch
en: Epoch:
ta: ஏப்போச்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Planets
ta: கோள்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, TypeList)
en: Stars
ta: நட்சத்திரங்கள்

en: Constellations
ta: நட்சத்திரக்கூட்டம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowAsteroids) i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, TypeList)
en: Asteroids
ta: விண்கற்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowComets) i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, TypeList)
en: Comets
ta: வால் நட்சத்திரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, TypeList)
en: Galaxies
ta: பால் வெளிகள்

en: Nebulae
ta: நட்சத்திரக் கூட்டம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, profileNameLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3) i18n: ectx: prope
en: Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, magUnknown)
en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Show image of
ta: இப்படத்தைக் காட்டு:

en: The URL is not valid. Would you like to open a browser window
    to the Google search engine?
ta: வலை முகவரி உரியது அல்ல. நீங்கள் கூகுல் தேடியந்திரத்தை 
     உலாவியில் திறக்க விரும்புகிறீர்களா

en: Invalid URL
ta: தவறான வலை முகவரி

en: Show webpage about
ta: இதைப்பற்றிய வலைத்தளம் காட்டு:

en: object
ta: பொருள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, TypeBox)
en: Resource Type
ta: மூல வகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ImageRadio)
en: Image
ta: பிம்பம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, DescLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_13) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, descriptionLabel)
en: Description:
ta: விவரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, URLLabel)
en: URL:
ta: வலை முகவரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, URLButton)
en: Check URL
ta: வலை முகவரியை சரிபார்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, queueTable) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, OptionsList)
en: Type
ta: வகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, object_group) i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, alignTable)
en: Object
ta: பொருள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, edit_object) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, EditButton)
en: Edit...
ta: திருத்துக....

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabelXplanetColor)
en: Color:
ta: நிறம்:

en: Dec
ta: டிசம்பர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, queueTable) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, clientTreeWidget)
en: Name
ta: பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, localTreeWidget)
en: Version
ta: பதிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, colorButton)
en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, generalTab) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, generalGroup) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, XplanetTabGeneral)
en: General
ta: பொது

[ctx: the star is a multiple star]
en: multiple
ta: பெருக்கல்

[ctx: the star is a variable star]
en: variable
ta: மாறி

en: RA (%1):
ta: எ கோ(%1):

en: Circumpolar
ta: சுற்றுத் துருவம்

en: Never rises
ta: எப்பொழுதும் அதிகரிக்காது

[ctx: Not Applicable]
en: N/A
ta: செயல்படுத்த இயலாதது

en: Links
ta: இணைப்புகள்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Log
ta: உள்நுழை

en: Record here observation logs and/or data on %1.
ta: கண்டறிந்த நிகழ்வு மற்றும்/அல்லது தகவல்களை %1ல் பதிவு செய்

en: Are you sure you want to remove the %1 link?
ta: %1 இணைப்பகத்தை நீங்கள் உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Delete Confirmation
ta: உறுதிபடுத்தியதை அழி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, AngSizeLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_19)
en: Size:
ta: அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (KSHelpLabel, DistanceLabel)
en: Distance:
ta: தூரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (KSHelpLabel, MagLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_20)
en: Magnitude:
ta: அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, IllumLabel)
en: Illumination:
ta: இல்லுமினேஷன்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, AddLinkButton)
en: Add Link...
ta: இணைப்பை சேர்...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, EditLinkButton)
en: Edit Link...
ta: இணைப்பை திருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, RemoveLinkButton)
en: Remove Link
ta: இணைப்பை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, AzLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_23) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, azLabel)
en: Azimuth:
ta: திசைக்கோணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, AirmassLabel)
en: Airmass:
ta: வாயுதிரள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, AltLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_21) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, elLabel)
en: Altitude:
ta: குத்துயரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, HALabel)
en: Hour angle:
ta: மணிநேர கோணம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TimeTransitLabel)
en: Transit time:
ta: இடப்பெயர்வு நேரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TimeRiseLabel)
en: Rise time:
ta: உயரும் நேரம்:

en: Any
ta: ஏதாவது

en: Solar System
ta: சூரிய அமைப்பு

en: Open Clusters
ta: திறந்தவெளிக் குழுமங்கள்

en: No object named %1 found.
ta: %1 என்று பெயரிடப்பட்ட எந்தவொரு பொருளும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Bad object name
ta: தவறான பொருள் பெயர்

en: The Right Ascension value must be between 0.0 and 24.0.
ta: எழுச்சிக் கோண மதிப்பு 0.0 லிருந்து 24.0க்குள் இருக்கவேண்டும்

en: The Declination value must be between -90.0 and 90.0.
ta: பக்ககோண மதிப்பு கண்டிப்பாக -90.0 மற்றும் 90.0 வுக்கு இடையேதான் இருக்க வேண்டும்

en: Invalid Coordinate Data
ta: தவறான ஆயத் தகவல்

en: The Azimuth value must be between 0.0 and 360.0.
ta: திசைக்கோண மதிப்பு கண்டிப்பாக 0.0 மற்றும் 360.0 வுக்கு இடையேதான் இருக்க வேண்டும்

en: The Altitude value must be between -90.0 and 90.0.
ta: குத்துயர மதிப்பு கண்டிப்பாக -90.0 மற்றும் 90.0 வுக்கு இடையேதான் இருக்க வேண்டும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, decLabel) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_7)
en: Declination
ta: கீழ்நோக்கி சரிவது:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, raLabel) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label_5)
en: Right Ascension
ta: வலப்புற மேலேற்றம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, FOVDialog)
en: Edit FOV Symbols
ta: குறியீடு FOV

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, NewButton)
en: Add a new FOV symbol
ta: புதிய FOV குறியீடை சேர்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, NewButton)
en: Add a new field-of-view (FOV) symbol to the list.  You can define the size, shape, and color of the new symbol.
ta: புதிய FOV குறியீடை பட்டியலில் சேர்."New.. இதை உபயோகப்படுத்தி புதிய குறியீடுகளை சேர்க்கலாம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, NewButton)
en: New...
ta: புதிய...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, EditButton)
en: Modify the highlighted FOV symbol
ta: highlightஆன FOV  குறியீடை திருத்து

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, EditButton)
en: Press this button to modify the highlighted FOV symbol.  You can change its size, shape and color.
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட FOV குறியீட்டை திருத்த இந்தப் பொத்தானை அழுத்தவும். அதன் அளவு, உருவம் மற்றும் நிறத்தை மாற்றலாம்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, RemoveButton)
en: Remove highlighted FOV symbol
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட FOV குறியீட்டை நீக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, RemoveButton)
en: Press this button to remove the highlighted FOV symbol from the list.
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட FOV குறியீட்டை நீக்க இந்தப் பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Error: Duplicate Entry
ta: பிழை: ஏற்கனவே உள்ளது

en: All fields (except province) must be filled to add this location.
ta: இந்த இடத்தை சேர்க்க எல்லா புலம்களும் (மாநிலம் தவிர) பூர்த்தி செய்யவேண்டும்

en: Fields are Empty
ta: காலி புலங்கள்

en: Bad Coordinates
ta: தவறான இட அமைப்பு

en: Daylight Saving Time Rules
ta: பகல் நேர சேமிப்பு கால விதிகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, CityGroupBox)
en: Choose City
ta: நகரத்தை தேர்வு செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, CountryFiltLabel)
en: Country filter:
ta: நாடு வடிகட்டி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, CityFiltLabel)
en: City filter:
ta: நகர வடிகட்டி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ProvinceFiltLabel)
en: Province filter:
ta: மாநில வடிகட்டி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, NewCityLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, CityLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: City:
ta: நகரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, NewProvinceLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ProvinceLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Province:
ta: மாநிலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, NewCountryLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, CountryLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2_3)
en: Country:
ta: நாடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LongLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LongGeoLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, LongGeoCheckBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9) i18n: ectx: 
en: Longitude:
ta: அட்ச ரேகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LatLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LatGeoLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, LatGeoCheckBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10) i18n: ectx: 
en: Latitude:
ta: தீர்க்க ரேகை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, NewFOV)
en: New FOV Indicator
ta: புதிய FOV காட்டி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, FOVName)
en: Name for FOV symbol
ta: FOV குறியீட்டீன் பெயர்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, Eyepiece)
en: Eyepiece
ta: கண் பாகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: Telescope focal length:
ta: தொலை நோக்கி குவிய தூரம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, TLength1) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, TLength2) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, LinearFOV) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, RTDiameter)
en: Telescope focal length, in millimeters
ta: தொலை நோக்கி குவிய தூரம் (மிமீ)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, TLength1)
en: Enter the telescope focal length, in millimeters.
    
    This is one of the data fields required for defining a field-of-view (FOV) symbol which matches the field-of-view of a telescope eyepiece.
ta: தொலை நோக்கி குவிய தூரத்தை (மிமீ) உள்ளிடவும்.
    
    தொலை நோக்கி கண் பாக காட்சி புலத்தையும், காட்சி புல குறியீட்டையும் பொருத்த, இது மிக தேவையான தகவல் புலம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7_2)
en: Eyepiece focal length:
ta: கண் பாக குவிய தூரம்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, EyeLength)
en: Eyepiece focal length, in millimeters
ta: கண் பாக குவிய தூரம்(மிமீ).

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, EyeLength)
en: Enter the eyepiece focal length, in millimeters.
    
    This is one of the data fields required for defining a field-of-view (FOV) symbol which matches the field-of-view of a telescope eyepiece.
ta: தொலை நோக்கி குவிய தூரத்தை (மிமீ) உள்ளிடவும்.
    
    தொலை நோக்கி கண் பாக காட்சி புலத்தையும், காட்சி புல குறியீட்டையும் பொருத்த, இது மிக தேவையான தகவல் புலம்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, EyeFOV)
en: field-of-view of the eyepiece, in arcminutes
ta: கண் பாக காட்சி புலம் ( )

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, EyeFOV)
en: Enter the eyepiece field-of-view angle, in arcminutes.
    
    This is one of the data fields required for defining a field-of-view (FOV) symbol which matches the field-of-view of a telescope eyepiece.
ta: கண் பாக காட்சி புல கோணத்தை ( ) உள்ளிடவும்.
    
    தொலை நோக்கி கண் பாக காட்சி புலத்தையும், காட்சி புல குறியீட்டையும் பொருத்த, இது மிக தேவையான தகவல் புலம்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, ComputeEyeFOV) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, ComputeCameraFOV) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, ComputeBinocularFOV)
en: Compute field-of-view from above data fields
ta: காட்சி புலத்தை மேலே உள்ள தகவல்களை கொண்டு கணக்கிடு.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ComputeEyeFOV) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ComputeCameraFOV) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ComputeBinocularFOV)
en: Compute FOV
ta: கணி FOV

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2)
en: Camera
ta: காமிரா

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, TLength2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, LinearFOV) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, RTDiameter)
en: Enter the telescope focal length, in millimeters.
    
    This is one of the data fields required for defining a field-of-view (FOV) symbol which matches the field-of-view of a camera mounted on a telescope.
ta: தொலைநோக்கி குவிய தூரத்தை (மிமீ) உள்ளிடவும்.
    
    தொலைநோக்கியின் மேலே உள்ள கேமிரா காட்சி புலத்தையும், காட்சி புல குறியீட்டையும் பொருத்த, இது மிக தேவையான தகவல் புலம்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, cameraPixelSizeW) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, cameraPixelSizeH) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, WaveLength)
en: Size of chip or film, in millimeters
ta: சில்லு அல்லது படத்தின் அளவு(மிமீ):

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, cameraPixelSizeW) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, cameraPixelSizeH) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, WaveLength)
en: Enter the physical size of the CCD chip or film negative.
    
    This is one of the data fields required for defining a field-of-view (FOV) symbol which matches the field-of-view of a camera mounted on a telescope.
ta: CCD சில்லின் இயல்பான அளவை உள்ளிடவும்.
    
    தொலைநோக்கியின் மேலே உள்ள கேமிரா காட்சி புலத்தையும், காட்சி புல குறியீட்டையும் பொருத்த, இது மிக தேவையான தகவல் புலம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel9_3)
en: Wavelength:
ta: அலை நீளம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, ComputeHPBW)
en: Compute radiotelescope HPBW from above data fields
ta: தரவு புலங்களின் மேல் இருந்து ரேடியோ தொலைநோட்டி HPBWஐ கணக்கிடு.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ComputeHPBW)
en: Compute HPBW
ta: HPBWஐ கணி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, FOVEditX)
en: Desired field-of-view size, in arcminutes
ta: தேவையான காட்சி புல அளவு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, ColorButton)
en: Select color for the field-of-view symbol
ta: காட்சி புல குறியீட்டின் நிறத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, ColorButton)
en: Select a color for the field-of-view (FOV) symbol.
ta: காட்சி புல குறியீட்டின்( FOV)  நிறத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, ShapeBox)
en: Select a shape for the field-of-view symbol
ta: காட்சி புல குறியீட்டின் உருவத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, ShapeBox)
en: Select a shape for the field-of-view (FOV) symbol.  The possible shapes are:
    
    Circle, Square, Crosshairs, Bullseye.
ta: காட்சி புல குறியீட்டின்( FOV)  உருவத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்,

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, ShapeBox) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, apertureShape) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_DefaultCursor)
en: Circle
ta: வட்டம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, ShapeBox)
en: Bullseye
ta: குறிகோள் மையம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, ShapeBox)
en: Semitransparent circle
ta: பாதி தெரியும் வட்டம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Shape:
ta: உருவம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, NowButton)
en: Now
ta: இப்போது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, CityFilter)
en: Filter the list by city name
ta: நகரத்தின் பெயரின் மூலம் பட்டியலை வடிகட்டவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, CountryFilter)
en: Filter the list by country name
ta: மாநிலத்தின் பெயரின் மூலம் பட்டியலை வடிகட்டவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, ProvinceFilter)
en: Filter the list by province name
ta: மாகாணத்தின் பெயரின் மூலம் பட்டியலை வடிகட்டவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QListWidget, CityListBox)
en: The list of cities which match the present search filters.
ta: நகரத்தின் பட்டியலில் சேருகிறதா என்று வடிகட்டியில் உள்ளதா என தேடவும்.

en: Invalid URL: %1
ta: முறையற்ற URL : %1

en: Could Not Open File
ta: கோப்பினைத் திறக்க இயலவில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_27) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, decLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dec0Label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dec1Label) i18n: ectx: property (te
en: Declination:
ta: கீழ்நோக்கி சரிவது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, statsLabel) i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, solveInfo) i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, statForm)
en: Statistics
ta: புள்ளியியல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_4)
en: Count:
ta: எண்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_16) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, exposureLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, exposureLabel_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_19)
en: Exposure:
ta: வெளிதோற்றம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_18) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, minLabel_2)
en: Mean:
ta: சராசரி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, localTreeWidget) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, clientTreeWidget)
en: Port
ta: துறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, connectB) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, externalConnectB) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, connectHostB)
en: Connect
ta: இணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, externalDisconnectB) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, disconnectB) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, disconnectHostB)
en: Disconnect
ta: தொடர்பறு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, multiAlgo)
en: Auto
ta: தானியங்கி

en: unnamed
ta: பெயரிடப்படாதது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel1_8)
en: Delay in seconds between consecutive images
ta: தொடரும் படிமங்களுக்கு இடையே நொடியில் தாமதி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_8) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Delay:
ta: தாமதம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, exposureLabel_2)
en: Set the exposure time in seconds for individual images, if applicable
ta: வெளிகாட்டும் நேரத்தை நொடியில் தனித்தனி படிமங்களாக, ஏற்றுக்கொண்டால் அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_7)
en: Prefix:
ta: முன்னொட்டு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel1_4) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel1_2_4) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel1_2_5) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, FilterPosLabel)
en: Number of images to capture
ta: படமாக்க வேண்டிய படிமத்தின் எண்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, queueTable) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, localTreeWidget) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, clientTreeWidget)
en: Status
ta: நிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, limitsB) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, LimitGroup)
en: Limits
ta: வரம்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, runningStateLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, runButtonBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, RunButtonBatch)
en: Run
ta: இயக்கு

en: %1 is online.
ta: %1 இணைப்பில் உள்ளது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, indiControlPanelB)
en: INDI Control Panel
ta: இண்டி தகவல் பலகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoscaleValuesCB)
en: Auto Scale
ta: தானியங்கி அளவுகோள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, INDIWebManagerPortLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, externalGuidePortLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, remotePortLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, 
en: Port:
ta: துறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, remoteHostLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, externalGuideHostLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_20) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Host:
ta: புரவலன்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, trackStepCheck) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, CheckTrack)
en: Track
ta: பாதை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, fitsHeaderDialog)
en: FITS Header
ta: FITS  தலைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Value
ta: மதிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tableWidget)
en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Linear Scale
ta: நேர் அளவுகோல்

en: Logarithmic Scale
ta: மடக்கை அளவுகோல்

en: Square Root Scale
ta: இருபடி மூலம் அளவுகோல்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, FITSHistogramUI)
en: Histogram
ta: செவ்வகபடம்

en: Save Changes to FITS?
ta: FITSயில் மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: The current FITS file has unsaved changes.  Would you like to save before closing it?
ta: தற்போதைய FITS கோப்புகள் சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களைக் கொண்டுள்ளது. இதனை மூடும் முன் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, displayGroup)
en: Display
ta: காட்டு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: Sources
ta: சதுரம்

en: Cannot start INDI server: port error.
ta: இண்டி சேவையகத்தை தொடங்க இயலவில்லை:துறை பிழை

en: Error: the port number is invalid.
ta: பிழை: துறை எண் செல்லாதது.

en: Host: %1 Port: %2 already exists.
ta: புரவலன்:%1 துறை %2 ஏற்கனவே உள்ளது.

en: You need to disconnect the client before removing it.
ta: நீங்கள் நீக்குவதற்க்கு முன்பாக கிளையனில் இருந்து இணைப்பை துண்டிக்கவும்.

en: Are you sure you want to remove the %1 client?
ta: %1 இணைப்பகத்தை நீங்கள் உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா ?

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, DriverManager)
en: Device Manager
ta: சாதன் மேலாளர்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, LocalTab)
en: Local/Server
ta: உள்ளுர்/சேவகன்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, localTreeWidget)
en: Device
ta: சாதனம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, localTreeWidget) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Mode
ta: பாங்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, serverLogBox)
en: Server Log
ta: சேவையக பதிகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, localR)
en: Local
ta: உள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, serverR)
en: Server
ta: சேவையகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, runServiceB)
en: Run Service
ta: சேவை இயக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, stopServiceB)
en: Stop Service
ta: சேவை நிறுத்து

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, clientTab)
en: Client
ta: சார்ந்திருப்பவன்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, h)
en: Hosts
ta: புரவலன்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Connection
ta: இணைப்பு

en: No INDI devices currently running. To run devices, please select devices from the Device Manager in the devices menu.
ta: INDI சாதனங்கள் எதுவும் தற்போது இயங்கவில்லை. இச்சாதனங்களை இயக்க சாதன நிரலில் உள்ள சாதன மேலாளரில் இருந்து சாதனங்களை தேர்வு செய்க.

en: Add Host
ta: புரவலன் சேர்

en: Modify Host
ta: புரவலன் திருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_useTimeUpdate)
en: Time
ta: நேரம்

en: Data file saved to %1
ta: %1யில் தரவு கோப்பில் சேமிக்கப்பட்டது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fitsLabel)
en: Default FITS directory:
ta: முன்னிருப்பு FITS அடைவு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, selectDirB)
en: Play/Pause
ta: இயக்கு/நிறுத்து

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, streamForm)
en: Video Stream
ta: ஒளித்தோற்றம் தாரை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, telescopeWizard)
en: Telescope Wizard
ta: தொலை நோக்கி விரைவாளன்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, backB)
en: &Back
ta: பின்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, locationLabel)
en: <b>Location</b>
ta: <b>இடம்</b>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, timeLabel)
en: <b>Time</b>
ta: <b> நேரம்</b>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dateLabel)
en: <b>Date</b>
ta: <b> நாள்</b>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, setTimeB)
en: Set Time...
ta: நேரம் அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, setLocationB)
en: Set Location...
ta: இடத்தை அமைக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, portLabel)
en: <b>Port:</b>
ta: துறை

en: Please wait while KStars scan communication ports for attached telescopes.
    This process might take few minutes to complete.
ta: தயவு செய்து வருடல் கே-ஸ்டார்ஸ் தொதொடர்பு முனையங்கள  இணைக்கப்பட்ட தொலைநோக்கி வரை பொருக்கவும். இந்த செயல்முறை முடிவுற சில நிமிடங்கள் எடுக்கும்.

en: Please wait while KStars tries to connect to your telescope...
ta: தயவு செய்து கே-ஸ்டார்ஸ்-ல் தங்கள் தொலைநோக்கியுடன் இணைக்க முயற்சிக்கும் வரை பொருக்கவும்

en: Sorry. KStars failed to detect any attached telescopes, please check your settings and try again.
ta: மன்னிக்கவும், கே-ஸ்டார்ஸ் ஏதாவது தொலைநோக்கியை கண்டறிய தோல்வியுற்றது.  தயவு செய்து தங்கள் அமைப்பினை சோதித்து பின்னர் முயற்சிக்கவும்.

en: Rise time: %1
ta: உயர்வு நேரம்: %1

en: No rise time: Circumpolar
ta: உயர்வு நேரம் கிடையாது: சுற்று துருவம்

en: No set time: Circumpolar
ta: அமைவு நேரம் கிடையாது: சுற்றுத் துருவம்

en: No rise time: Never rises
ta: உயர்வு நேரம் கிடையாது:எப்பொழுதும் கூடாது

en: No set time: Never rises
ta: அமைவு நேரம் கிடையாது:எப்பொழுதும் அதிகரிக்காது

en: Transit time: %1
ta: பெயர்வு நேரம்:%1

en: Empty sky
ta: காலி வானம்

en: star
ta: நட்சத்திரம்

en: Center && Track
ta: நடுவே &&  கண்காணி

en: Angular Distance To...            [
ta: கோண தொலைவு ...            [

en: Remove Label
ta: விளக்கச்சீட்டு நீக்கு

en: Attach Label
ta: விளக்கச்சீட்டு இணை

[ctx: Show Detailed Information Dialog]
en: Details
ta: விளக்கமான தகவல்விளக்கங்கள்

en: Remove Trail
ta: சோதனையை நீக்கு

en: Add Trail
ta: சோதனையை சேர்

en: Stop &Tracking
ta: நிறுத்தல் &சுவடுபற்றல்

note: i18n: ectx: label, entry (HideCLines), group (View) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_HideCLines)
en: Hide constellation lines while moving?
ta: நட்சத்திரக்கூட்ட வரிகளை நகர்த்தும்போது மறைக்கவும்?

note: i18n: ectx: label, entry (HideCNames), group (View) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_HideCNames)
en: Hide constellation names while moving?
ta: நகரும்பொழுது நட்சத்திரக்கூட்ட பெயர்களை மறைக்கவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: label, entry (HideStars), group (View) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_HideStars)
en: Hide faint stars while moving?
ta: மங்கிய நட்சத்திரங்களை நகர்த்தும்போது மறைக்கவும்?

note: i18n: ectx: label, entry (UseAutoTrail), group (View)
en: Automatically add trail to centered solar system body?
ta: அடிசுவடினை தானாகவே நடுநிலைப்படுத்தப்பட்ட சூரிய மண்டல உறுப்புடன் இணை?

[ctx: Constellation name (optional)]
en: ANDROMEDA
ta: ஆன்ட்ரோமெடா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: ANTLIA
ta: ஆன்ட்லியா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: APUS
ta: ஏபஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: AQUARIUS
ta: கும்பம் (AQUARIUS)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: AQUILA
ta: அக்விலா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: ARA
ta: அரா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: ARIES
ta: மேஷம் (ARIES)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: AURIGA
ta: ஔரிகா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: BOOTES
ta: பூட்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CAELUM
ta: கேயிலம்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CAMELOPARDALIS
ta: கேமலோபர்டாலிஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CANCER
ta: கடகம் (CANCER)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CANES VENATICI
ta: கானஸ் வெனாடிசி

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CANIS MAJOR
ta: கானிஸ் மேஜர்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CANIS MINOR
ta: கானிஸ் மைனர்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CAPRICORNUS
ta: மகரம் (CAPRICORNUS)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CARINA
ta: காரினா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CASSIOPEIA
ta: காஸியோபியா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CENTAURUS
ta: சென்டாரஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CEPHEUS
ta: செபியஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CETUS
ta: சீடஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CHAMAELEON
ta: கெமிலியான்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CIRCINUS
ta: சர்சைனஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: COLUMBA
ta: கொலம்பியா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: COMA BERENICES
ta: கோமா பெர்னைசஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CORONA AUSTRALIS
ta: கரோனா ஆஸ்ட்ராலிஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CORONA BOREALIS
ta: கரோனா போரியலிஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CORVUS
ta: கார்வஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CRATER
ta: க்ரேடர்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CRUX
ta: க்ரக்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: CYGNUS
ta: சைக்னஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: DELPHINUS
ta: டெல்பினஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: DORADO
ta: டொராடோ

[ctx: Constellation name (optional)]
en: DRACO
ta: டிராக்கோ

[ctx: Constellation name (optional)]
en: EQUULEUS
ta: ஈக்வுலியஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: ERIDANUS
ta: எரிடேனஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: FORNAX
ta: ஃபார்னக்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: GEMINI
ta: மிதுனம் (GEMINI)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: GRUS
ta: க்ரஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: HERCULES
ta: ஹெர்குலிஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: HOROLOGIUM
ta: ஹொரொலோகஜியம்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: HYDRA
ta: ஹைடிரா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: HYDRUS
ta: ஹைடிரஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: INDUS
ta: இன்டஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LACERTA
ta: லாசெர்டா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LEO
ta: சிம்மம் (LEO)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LEO MINOR
ta: லியோ மைனர்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LEPUS
ta: லீபஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LIBRA
ta: துலாம் (LIBRA)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LUPUS
ta: லூபஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LYNX
ta: லின்க்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: LYRA
ta: லைரா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: MENSA
ta: மென்ஸா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: MICROSCOPIUM
ta: மைக்ரோஸ்கோப்பியம்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: MONOCEROS
ta: மோனோசிரோஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: MUSCA
ta: முஸ்கா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: NORMA
ta: நோர்மா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: OCTANS
ta: ஆக்டன்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: OPHIUCHUS
ta: ஒபிசுயஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: ORION
ta: ஒரியான்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PAVO
ta: பாவோ

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PEGASUS
ta: பெகாசஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PERSEUS
ta: பெர்சியஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PHOENIX
ta: போனிக்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PICTOR
ta: பிக்டர்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PISCES
ta: மீனம் (PISCES)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PISCIS AUSTRINUS
ta: பைசஸ் அஸ்ட்ரினஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PUPPIS
ta: பப்பீஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: PYXIS
ta: பைசிக்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: RETICULUM
ta: ரெட்டிகுலம்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SAGITTA
ta: சஜிட்டா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SAGITTARIUS
ta: தனுசு (SAGITTARIUS)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SCORPIUS
ta: விருச்சிகம் (SCORPIUS)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SCULPTOR
ta: ஸ்கல்ப்சர்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SCUTUM
ta: ஸ்கட்டம்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SERPENS CAPUT
ta: செர்பென்ஸ் கேபட்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SERPENS CAUDA
ta: செர்பன்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: SEXTANS
ta: செக்ஸ்டான்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: TAURUS
ta: ரிஷபம் (TAURUS)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: TELESCOPIUM
ta: டெலஸ்கோபியம்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: TRIANGULUM
ta: ட்ரையாங்குலம்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: TRIANGULUM AUSTRALE
ta: ட்ரையாங்குலம் அஸ்ட்ரேல்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: TUCANA
ta: டுகானா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: URSA MAJOR
ta: சப்தரிஷி மண்டலம் (URSA MAJOR)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: URSA MINOR
ta: உர்ஸா மைனர்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: VELA
ta: வேலா

[ctx: Constellation name (optional)]
en: VIRGO
ta: கன்னி (VIRGO)

[ctx: Constellation name (optional)]
en: VOLANS
ta: வோலன்ஸ்

[ctx: Constellation name (optional)]
en: VULPECULA
ta: வுல்பெக்யூலா

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Comet Impact Scars (HST)
ta: காமட் இம்பாக்ட் ஸ்காஸ் (HST)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Galilean Satellites (HST)
ta: காலீலியன் செயற்கைக்கோள்(HST)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Jupiter and Io (HST)
ta: புதன் மற்றும் லொ(HST)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show Collage of Saturn and moons
ta: சனி மற்றும் சந்திரன் கலப்பைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image
ta: HST படத்தைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (1995)
ta: HST படத்தைக்காட்டு (1995)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (1998)
ta: HST படத்தைக்காட்டு (1998)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (2001)
ta: HST படத்தைக்காட்டு (2001)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (2002)
ta: HST படத்தைக்காட்டு (2002)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (2003)
ta: HST படத்தைக்காட்டு (2003)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (detail)
ta: HST படத்தைக்காட்டு(விரிவாக)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (Hubble V)
ta: HST படத்தைக்காட்டு (Hubble V)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (Hubble X)
ta: HST படத்தைக்காட்டு (Hubble X)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST Image (stars in M 31)
ta: HST படத்தைக்காட்டு(M 31 ல் உள்ள நட்சத்திரம் )

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show HST (Rings and Moons)
ta: HST யைக்காட்டு(வளைவுகளும் சந்திரன்களும்)

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show KPNO AOP Image
ta: KPNO AOP படத்தைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show MGS Image
ta: HST படத்தைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show NASA Mosaic
ta: NASA மொசைக்கைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show NOAO Image
ta: NOAO படத்தைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show SEDS Image
ta: SEDS படத்தைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show Sun Image
ta: சூரிய படத்தைக்காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show Viking Lander Image
ta: வைக்கிங் தளப்படம்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Show Voyager 1 Image
ta: பயணப்படத்தைக் காட்டு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Total Eclipse Image
ta: மொத்த நீள்வட்டப்படம்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Comet Shoemaker-Levy 9
ta: வால்நட்சத்திரம் ஹீமேக்கர்-லெவி 9

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Daily Solar Images
ta: தின சூரிய படம்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: NASA Mars Missions
ta: NASA செவ்வாய் செயல்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: SEDS Information Page
ta: SEDS தகவல் பக்கம்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Apollo Program
ta: அப்பல்லோ நிகழ்சி

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Cassini Mission
ta: காஸினி குறிக்கோள்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Galileo Mission
ta: கலீலியோ குறிக்கோள்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Magellan Mission
ta: மெக்கல்லன் குறிகோள்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Mariner 10 Mission
ta: மாரினர் 10 குறிக்கோள்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Mars Society
ta: செவ்வாய் சமூகம்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Voyager Missions
ta: பயணக் குறிக்கோள்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: The Whole Mars Catalog
ta: மொத்த செவ்வாய் பட்டியல்

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Welcome to Mars!
ta: செவ்வாய் கிரகத்திற்கு நல்வரவு

[ctx: Image/info menu item (should be translated)]
en: Wikipedia Page
ta: விக்கிபிடியா பக்கம்

[ctx: star name]
en: Sirius
ta: சைரஸ்

[ctx: star name]
en: Canopus
ta: கனோபஸ்

[ctx: star name]
en: Arcturus
ta: சுவாதி (Arcturus)

[ctx: star name]
en: Rigel Kentaurus
ta: இரீகல் கெதாஉரூஸ்

[ctx: star name]
en: Vega
ta: உத்திராடம் (Vega)

[ctx: star name]
en: Capella
ta: காபெல்லா

[ctx: star name]
en: Rigel
ta: இரீகல்

[ctx: star name]
en: Procyon
ta: ப்ரொகியான்

[ctx: star name]
en: Achernar
ta: அகர்னார்

[ctx: star name]
en: Betelgeuse
ta: திருவாதிரை (Betelgeuse)

[ctx: star name]
en: Hadar
ta: ஹாடார்

[ctx: star name]
en: Altair
ta: அல்டைர்

[ctx: star name]
en: Acrux
ta: அக்ருஸ்

[ctx: star name]
en: Aldebaran
ta: ரோகிணி (Aldebaran)

[ctx: star name]
en: Spica
ta: சித்திரை (Spica)

[ctx: star name]
en: Antares
ta: கேட்டை (Antares)

[ctx: star name]
en: Pollux
ta: புனர்பூசம் (Pollux)

[ctx: star name]
en: Fomalhaut
ta: பார்மல்ஹாட்

[ctx: star name]
en: Mimosa
ta: மிமோசா

[ctx: star name]
en: Deneb
ta: டெனெப்

[ctx: star name]
en: Regulus
ta: மகம் (Regulus)

[ctx: star name]
en: Adhara
ta: அதரா

[ctx: star name]
en: Castor
ta: காஸ்டர்

[ctx: star name]
en: Gacrux
ta: காக்ரக்ஸ்

[ctx: star name]
en: Shaula
ta: சாயுலா

[ctx: star name]
en: Bellatrix
ta: பெல்லாடிரிக்ஸ்

[ctx: star name]
en: Alnath
ta: அல்னத்

[ctx: star name]
en: Miaplacidus
ta: மியாப்லேசிடஸ்

[ctx: star name]
en: Alnilam
ta: அல்நிலம்

[ctx: star name]
en: Al Na'ir
ta: அல் நாய்ர்

[ctx: star name]
en: Alnitak
ta: அல்னிடாக்

[ctx: star name]
en: Regor
ta: இரேகோர்

[ctx: star name]
en: Alioth
ta: அலியோத்

[ctx: star name]
en: Mirfak
ta: மிர்ஃபக்

[ctx: star name]
en: Kaus Australis
ta: காஸ் ஆஸ்திரேலிஸ்

[ctx: star name]
en: Dubhe
ta: டப்ஹே

[ctx: star name]
en: Wezen
ta: வீஜன்

[ctx: star name]
en: Alkaid
ta: அல்கைட்

[ctx: star name]
en: Sargas
ta: சர்காஸ்

[ctx: star name]
en: Avior
ta: அவியர்

[ctx: star name]
en: Menkalinan
ta: மென்கலிணன்

[ctx: star name]
en: Alhena
ta: அல்ஹேனா

[ctx: star name]
en: Peacock
ta: பீகாக்

[ctx: star name]
en: Polaris
ta: துருவ நட்சத்திரம் (Polaris)

[ctx: star name]
en: Mirzam
ta: மிர்ஜாம்

[ctx: star name]
en: Alphard
ta: அல்பார்ட்

[ctx: star name]
en: Hamal
ta: ஹாமல்

[ctx: star name]
en: Al Gieba
ta: அல் ஜிய்ப

[ctx: star name]
en: Diphda
ta: டிப்டா

[ctx: star name]
en: Nunki
ta: நுன்கி

[ctx: star name]
en: Menkent
ta: மென்கென்த்

[ctx: star name]
en: Alpheratz
ta: அல்பெராட்ஸ்

[ctx: star name]
en: Saiph
ta: செய்ஃப்

[ctx: star name]
en: Mirach
ta: மிராச்

[ctx: star name]
en: Kocab
ta: கோகேப்

[ctx: star name]
en: Rasalhague
ta: இராசல்ஹேக்

[ctx: star name]
en: Algol
ta: அல்கோல்

[ctx: star name]
en: Almach
ta: அல்மாக்

[ctx: star name]
en: Denebola
ta: டெனெபோலா

[ctx: star name]
en: Navi
ta: நாவி

[ctx: star name]
en: Naos
ta: நாஓஸ்

[ctx: star name]
en: Aspidiske
ta: அஸ்பிடிஸ்க்

[ctx: star name]
en: Alphecca
ta: அல்பெக்கா

[ctx: star name]
en: Mizar
ta: மிஜார்

[ctx: star name]
en: Sadr
ta: சாதர்

[ctx: star name]
en: Suhail
ta: சுஹெய்ல்

[ctx: star name]
en: Schedar
ta: ஸ்கேந்தர்

[ctx: star name]
en: Eltanin
ta: எல்டானின்

[ctx: star name]
en: Mintaka
ta: மின்தகா

[ctx: star name]
en: Caph
ta: காஃப்

[ctx: star name]
en: Men
ta: மென்

[ctx: star name]
en: Merak
ta: மெராக்

[ctx: star name]
en: Pulcherrima
ta: புல்செரிமா

[ctx: star name]
en: Enif
ta: எநிஃப்

[ctx: star name]
en: Ankaa
ta: அன்கா

[ctx: star name]
en: Phecda
ta: ஃபெக்டா

[ctx: star name]
en: Scheat
ta: ஸ்கீட்

[ctx: star name]
en: Aludra
ta: அலுட்ரா

[ctx: star name]
en: Alderamin
ta: அல்டரமின்

[ctx: star name]
en: Gienah
ta: ஜீனஹ்

[ctx: star name]
en: Markab
ta: மார்காப்

[ctx: star name]
en: Menkab
ta: மென்கப்

[ctx: star name]
en: Zozma
ta: ஜோஜ்மா

[ctx: star name]
en: Graffias
ta: க்ராஃபியாஸ்

[ctx: star name]
en: Arneb
ta: அர்நெப்

[ctx: star name]
en: Zuben el Chamali
ta: ஜூபென் எல் சாமலி

[ctx: star name]
en: Unukalhai
ta: உனுகல்ஹை

[ctx: star name]
en: Sheratan
ta: ஷெராதன்

[ctx: star name]
en: Phakt
ta: ஃபாக்த்

[ctx: star name]
en: Kraz
ta: ஃக்ரேஸ்

[ctx: star name]
en: Ruchbah
ta: இருக்பாஹ

[ctx: star name]
en: Muphrid
ta: முஃப்ரீத்

[ctx: star name]
en: Kabdhilinan
ta: கப்திலினிணன்

[ctx: star name]
en: Lesath
ta: லேசத்

[ctx: star name]
en: Kaus Media
ta: காஸ் மீடியா

[ctx: star name]
en: Tarazed
ta: டராஜெத்

[ctx: star name]
en: Yed Prior
ta: இயத் ப்ரீயர்

[ctx: star name]
en: Na'ir al Saif
ta: நாயிர் அல் சாய்ஃப்

[ctx: star name]
en: Zuben El Genubi
ta: ஜூபென் எல் ஜெனுபி

[ctx: star name]
en: Kelb al Rai
ta: கெல்ப் ஆல் ராய்

[ctx: star name]
en: Cursa
ta: கர்ஸா

[ctx: star name]
en: Kornephoros
ta: கோர்னிபோரஸ்

[ctx: star name]
en: Ras Algethi
ta: இராஸ் அல்கேதி

[ctx: star name]
en: Rastaban
ta: இராஸ்தபான்

[ctx: star name]
en: Nihal
ta: நிஹல்

[ctx: star name]
en: Kaus Borealis
ta: காஸ் போரியல்ஸ்

[ctx: star name]
en: Algenib
ta: அல்ஜெனிப்

[ctx: star name]
en: Atik
ta: அடிக்

[ctx: star name]
en: Tchou
ta: சோ

[ctx: star name]
en: Alcyone
ta: அல்சி ஒன்

[ctx: star name]
en: Vindemiatrix
ta: வின்டெமியாடிரிக்ஸ்

[ctx: star name]
en: Deneb Algiedi
ta: டெனெப் அல்ஜிடி

[ctx: star name]
en: Tejat
ta: டேஜட்

[ctx: star name]
en: Acamar
ta: அகாமார்

[ctx: star name]
en: Gomeisa
ta: கோமிய்சா

[ctx: star name]
en: Cor Caroli
ta: கார் கரோலி

[ctx: star name]
en: Al Niyat
ta: அல் நியாட்

[ctx: star name]
en: Sadalsud
ta: சாதல்சுத்

[ctx: star name]
en: Matar
ta: மாடார்

[ctx: star name]
en: Algorab
ta: அல்கோரப்

[ctx: star name]
en: Sadalmelik
ta: சாதல்மெலிக்

[ctx: star name]
en: Zaurak
ta: ஜாஉராக்

[ctx: star name]
en: Al Nasl
ta: நாஸ்ல்

[ctx: star name]
en: Pherkab
ta: ஃபெர்காப்

[ctx: star name]
en: Al Dhanab
ta: அல் தனாப்

[ctx: star name]
en: Furud
ta: புயுருட்

[ctx: star name]
en: Minkar
ta: மின்கர்

[ctx: star name]
en: Maaz
ta: மாஸ்

[ctx: star name]
en: Seginus
ta: சீகினஸ்

[ctx: star name]
en: Dabih
ta: டாபிஹ்

[ctx: star name]
en: Albireo
ta: அல்பிரோ

[ctx: star name]
en: Mebsuta
ta: மெப்ஸுடா

[ctx: star name]
en: Tania Australis
ta: டானியா ஆஸ்ட்ரேலிஸ்

[ctx: star name]
en: Altais
ta: அல்டைஸ்

[ctx: star name]
en: Al Nair
ta: அல் நாய்ர்

[ctx: star name]
en: Talitha Borealis
ta: டாலித்த போரியல்ஸ்

[ctx: star name]
en: Sarin
ta: சாரின்

[ctx: star name]
en: Wazn
ta: வான்

[ctx: star name]
en: Kaou Pih
ta: கஓஉ பி

[ctx: star name]
en: Er Rai
ta: எர் ராய்

[ctx: star name]
en: Yed Posterior
ta: இயத் போஸ்டீரியர்

[ctx: star name]
en: Alphirk
ta: அல்ப்ஹிர்க்

[ctx: star name]
en: Sulaphat
ta: சுலாஃபாத்

[ctx: star name]
en: Skat
ta: ஸ்காட்

[ctx: star name]
en: Edasich
ta: எடாசிக்

[ctx: star name]
en: Megrez
ta: மெக்ரெஸ்

[ctx: star name]
en: Chertan
ta: செர்டன்

[ctx: star name]
en: Asmidiske
ta: அஸ்மிடிஸ்க்

[ctx: star name]
en: Muscida
ta: முசீதா

[ctx: star name]
en: Heze
ta: ஹீஸ்

[ctx: star name]
en: Auva
ta: அவுவா

[ctx: star name]
en: Homan
ta: ஹோமன்

[ctx: star name]
en: Mothallah
ta: மோதல்லாஹ்

[ctx: star name]
en: Adhafera
ta: அதாபேரா

[ctx: star name]
en: Al Thalimain
ta: அல் தாலிமைன்

[ctx: star name]
en: Tania Borealis
ta: டானியா போரியாலிஸ்

[ctx: star name]
en: Nekkar
ta: நேக்கர்

[ctx: star name]
en: Alula Borealis
ta: அலுட்ரா போரியல்ஸ்

[ctx: star name]
en: Wasat
ta: வாஜாட்

[ctx: star name]
en: Sadalbari
ta: சாதல்பரி

[ctx: star name]
en: Rana
ta: இரானா

[ctx: star name]
en: Tseen Ke
ta: ஸீன் கெ

[ctx: star name]
en: Sheliak
ta: ஷேலியாக்

[ctx: star name]
en: Baham
ta: பஹம்

[ctx: star name]
en: Ain
ta: ஐன்

[ctx: star name]
en: Tarf
ta: டார்ஃப்

[ctx: star name]
en: Schemali
ta: ஸ்கீமாலி

[ctx: star name]
en: Talitha Australis
ta: டாலித்த ஆஸ்ட்ரேலிஸ்

[ctx: star name]
en: Al Giedi
ta: அல் ஜிய்டி

[ctx: star name]
en: Zawijah
ta: ஜாயிஸாஹ்

[ctx: star name]
en: Rotanev
ta: இரொதானேவ்

[ctx: star name]
en: Primus Hyadum
ta: ப்ரைமஸ் ஹுயான்டம்

[ctx: star name]
en: Chow
ta: சௌ

[ctx: star name]
en: Nusakan
ta: நுசகரன்

[ctx: star name]
en: Thuban
ta: தூபான்

[ctx: star name]
en: Nashira
ta: நாஷிரா

[ctx: star name]
en: Sadatoni
ta: சாதாதொனி

[ctx: star name]
en: Marfik
ta: மார்ஃக்

[ctx: star name]
en: Alshain
ta: அல்ஷன்

[ctx: star name]
en: Prijipati
ta: ப்ரிஜிபாதி

[ctx: star name]
en: Grumium
ta: க்ரூமியம்

[ctx: star name]
en: Baten
ta: படென்

[ctx: star name]
en: Svalocin
ta: ஸ்வால்கின்

[ctx: star name]
en: Albali
ta: அல்பலி

[ctx: star name]
en: Praecipula
ta: பிராயிஸ்புலா

[ctx: star name]
en: Sadachbia
ta: சாதக்பியா

[ctx: star name]
en: Mesarthim
ta: மெசார்தியம்

[ctx: star name]
en: Rasalas
ta: இராசலாஸ்

[ctx: star name]
en: Azha
ta: அஜா

[ctx: star name]
en: Zuben el Hakrabi
ta: ஜூபென் எல் ஹாக்ரமி

[ctx: star name]
en: Kitalpha
ta: கிட்ஆல்பா

[ctx: star name]
en: Menkib
ta: மென்கிப்

[ctx: star name]
en: Mekbuda
ta: மெக்புடா

[ctx: star name]
en: Dulfim
ta: டல்பிம்

[ctx: star name]
en: Beid
ta: பைட்

[ctx: star name]
en: Syrma
ta: ஸிர்மா

[ctx: star name]
en: Alkes
ta: அல்கெஸ்

[ctx: star name]
en: Muliphein
ta: முலிஃபீன்

[ctx: star name]
en: Ancha
ta: அன்ச்சா

[ctx: star name]
en: Chara
ta: சாரா

[ctx: star name]
en: Acubens
ta: அகுபென்ஸ்

[ctx: star name]
en: Alkalurops
ta: அல்கலுராப்ஸ்

[ctx: star name]
en: Botein
ta: போடியன்

[ctx: star name]
en: Minhar al Shuja
ta: மின்ஹர் அல் ஷுஜா

[ctx: star name]
en: Cujam
ta: குஜம்

[ctx: star name]
en: Dziban
ta: டிஸ்பான்

[ctx: star name]
en: Alya
ta: அல்யா

[ctx: star name]
en: Asellus Borealis
ta: அசெல்லுஸ் போரியலிஸ்

[ctx: star name]
en: Marsik
ta: மார்சிக்

[ctx: star name]
en: Mira
ta: மிரா

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Simbad
ta: சிம்பத்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Aladin
ta: அலாதீன்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Skyview
ta: விண் தோற்றம்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Gamma-ray
ta: காமா கதிர்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: X-ray
ta: எக்ஸ்-கதிர்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: EUV
ta: இ.யு.வி

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: UV
ta: புற ஊதா

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Optical
ta: ஒளி

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Infrared
ta: அகச்சிவப்பு

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Radio
ta: வானொலி

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: High Energy Astrophysical Archive (HEASARC)
ta: உயர் ஆற்றல் வானியற்பியல் காப்பகம்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Recent X-Ray Missions
ta: அண்மைகால எக்ஸ்-கதிர் பணிகள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Past X-ray Mission
ta: கடந்தகால எக்ஸ்-கதிர் பணிகள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Gamma-Ray Missions
ta: காமா-கதிர் பணிகள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Other Missions
ta: வேறு பணிகள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Popular Catalog Choices
ta: பிரபல அட்டவணை விருப்பங்கள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Multiwavelength Catalogs
ta: பல்படி அலைநீள அட்டவணை

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: NASA Extragalactic Database (NED)
ta: நாசா புறமண்டல தகவல்தளம்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Positions
ta: இடங்கள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: NASA Astrophysics Data System (ADS)
ta: நாசா வானியற்பியல் தகவல் அமைப்பு

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Astronomy and Astrophysics
ta: வானியல் மற்றும் வானியற்பியல்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Instrumentation
ta: கருவி மயமாக்கல்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Physics and Geophysics
ta: இயற்பியல் மற்றும் புவிஇயற்பியல்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Astrophysics preprints
ta: வானியற்பியல் முன்பதிப்புகள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Multimission Archive at Space Telescope (MAST)
ta: வின்வெளி தொலைநோக்கியில் பற்படிபணிகள் காப்பகம்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: HST
ta: எச்.எஸ்.டி

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: ASTRO
ta: வின்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: ORFEUS
ta: ஆர்பியஸ்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: COPERNICUS
ta: கோபர்னிக்கஸ்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Images
ta: உருவங்கள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Spectra
ta: நிறமாலைகள்

[ctx: Advanced URLs: description or category]
en: Other
ta: வேறு

en: Catalogs
ta: அட்டவணைகள்

en: Guides
ta: வழிகாட்டிகள்

en: Could not open file %1
ta: %1 கோப்பினை திறக்க இயலவில்லை

en: Script Validation Failed
ta: குறுநிரல் சரிபார்த்தல் தோல்வியடைந்தது

en: You can save printer ink by using the "Star Chart" color scheme, which uses a white background. Would you like to temporarily switch to the Star Chart color scheme for printing?
ta: நீங்கள், வெண்மை நிற பின்னணியை உபயோகிக்கும், " ஸ்டார் வரைபடம்"  வண்ணத்திட்டத்தை உபயோகிப்பதன் மூலம் அச்சு மையை சேமிக்கலாம். நீங்கள் அச்சிட ஸ்டார் வரைபட வண்ணத்திட்டத்திற்கு மாற விரும்புகிறீர்களா?

en: Switch to Star Chart Colors?
ta: ஸ்டார் வரைபட வண்ணத்திற்கு மாற விருப்பமா?

en: Engage &Tracking
ta: ஈடுபடுத்தல் &சுவடுபற்றல்

[ctx: The user should enter an angle for the field-of-view of the display]
en: Enter Desired Field-of-View Angle
ta: விரும்பும் தோற்றங்கள் கோணத்தை உள்ளிடு

en: Enter a field-of-view angle in degrees:
ta: ஒரு தோற்றங்கள் கோணத்தை டிகிரியில் உள்ளிடு

en: Critical File Not Found: %1
ta: மிக முக்கிய கோப்பினை காணவில்லை: %1

en: Loading Image URLs
ta: பிம்ப சேரிடங்களை ஏற்றுகிறது.

en: Could not set time: %1 / %2 / %3 ; %4:%5:%6
ta: நேரத்தை அமைக்க முடியவில்லை : %1 / %2 / %3 ; %4:%5:%6

en: Could not set location named %1, %2, %3
ta: இடத்தை அமைக்க முடியவில்லை %1, %2, %3

en: Custom image-links file could not be opened.
    Link cannot be recorded for future sessions.
ta: வழக்க படத்தொடர்புகள் - கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை.
    இனிவரும் வேளைகளில் தொடர்புகளை பதிய இயலாது.

en: Custom information-links file could not be opened.
    Link cannot be recorded for future sessions.
ta: வழக்க தகவல் தொடர்புகள் - கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை.
    இனிவரும் வேளைகளில் தொடர்புகளை பதிய இயலாது.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: zenith
ta: உயரத்தின் முனை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: north
ta: வடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: east
ta: கிழக்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: south
ta: தெற்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: west
ta: மேற்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: northeast
ta: வடகிழக்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: southeast
ta: தென்கிழக்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: southwest
ta: கிழக்குமேற்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, FocusEdit)
en: northwest
ta: வடகிழக்கு

en: &Save Sky Image...
ta: &வான் படத்தை சேமி...

en: &Run Script...
ta: &சிறு நிரலை இயக்கு...

en: Set Time to &Now
ta: &இந்நேரத்தை நேரத்திற்கு அமை.

[ctx: set Clock to New Time]
en: &Set Time...
ta: நேரம் அமை...

en: Stop &Clock
ta: கடிகாரத்தை நிறுத்து

en: Stop Clock
ta: கடிகாரத்தை நிறுத்து

en: &Zenith
ta: உயரத்தின் முனை

en: &North
ta: வடக்கு

en: &East
ta: கிழக்கு

en: &South
ta: தெற்கு

en: &West
ta: மேற்கு

en: &Find Object...
ta: பொருளை தேடு...

en: &Default Zoom
ta: முன்னிருப்பு பெரிதாக்கம்

en: &Zoom to Angular Size...
ta: கோண அளவிற்கு பெரிதாக்கு...

[ctx: Show the information boxes]
en: Show &Info Boxes
ta: தகவல் பெட்டிகளை காட்டு

[ctx: Show time-related info box]
en: Show &Time Box
ta: நேரப்பெட்டியை காட்டு

[ctx: Show focus-related info box]
en: Show &Focus Box
ta: குவியப்பெட்டியை காட்டு

[ctx: Show location-related info box]
en: Show &Location Box
ta: இடப்பெட்டியை காட்டு

en: Show Main Toolbar
ta: முதன்மை கருவிப்பட்டியை காட்டு

en: Show View Toolbar
ta: காட்சி கருவிப்பட்டி-யை காட்டு

en: Show Statusbar
ta: நிலைமைபட்டையை காட்டுக

en: Show Az/Alt Field
ta: Az/Alt  புலத்தை காட்டுக.

en: Show RA/Dec Field
ta: RA/Dec  புலத்தை காட்டுக.

en: C&olor Schemes
ta: வண்ண வடிவமைப்பு

en: &Star Chart
ta: &நட்சத்திரப் படம்

en: &Night Vision
ta: &இரவுப் பார்வை

en: &Moonless Night
ta: &நிலா இல்லா இரவு

en: &FOV Symbols
ta: &FOV குறியீடுகள்

[ctx: Location on Earth]
en: &Geographic...
ta: புவியியல்..

en: Startup Wizard...
ta: வழிகாட்டிகான தொடங்கல்

en: Calculator
ta: கணிப்பான்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, AltVsTime)
en: Altitude vs. Time
ta: உயரம் -  நேரம்

en: What's up Tonight
ta: இன்று இரவு என்ன...

en: Script Builder
ta: சிறு நிரல் கட்டுபவன்

en: Telescope Wizard...
ta: தொலைநோக்கி நிபுணர்...

en: Device Manager...
ta: சாதன மேலாளர்...

en: INDI Control Panel...
ta: இண்டி தகவல் பலகம்

en: Edit FOV Symbols...
ta: FOV சின்னங்களை திருத்த முடியவில்லை

en:  Welcome to KStars
ta: கே-ஸ்டார்ஸ் நல்வரவு

en: nothing
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Initial Position is Below Horizon
ta: துவக்க நிலை இடம்-வலம் கோட்டிற்கு கீழ் உள்ளது

en: The initial position is below the horizon.
    Would you like to reset to the default position?
ta: துவக்க நிலை இடம்-வலம் கோட்டிற்கு கீழ் உள்ளது
    இயல்பு நிலைக்கு மீட்டமைக்க வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, PlanetComboBoxBatch)
en: Pluto
ta: ப்ளூட்டோ (Pluto)

en: Dec (%1):
ta: ப கோ(%1):

en: KStars
ta: கே-ஸ்டார்ஸ்

en: Desktop Planetarium
ta: மேல் மேசை கோளரங்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, OptionsList)
en: Description
ta: விவரம்

en: Constellation Names
ta: நட்சத்திரக்கூட்டப் பெயர்கள்

en: Milky Way
ta: பால் வெளி

en: Welcome to KStars. Please stand by while loading...
ta: நல்வரவு. ஏற்றுகிறது...சற்று பொறுத்திருங்கள்

en: Could not parse image format of %1; assuming PNG.
ta: %1PNG  வகையாக படக்கோப்பை பிரித்து உணர முடியவில்லை.

en: Script executed.
ta: சிறு நிரலை இயக்கப்பட்டது

en: Could not execute script.
ta: சிறு நிரலை இயக்க முடியாது

en: Using CPU date/time instead.
ta: தேதி/நேரத்திற்கு பதிலாக சிபியு பயன்படுத்தப்படுகிறது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_26) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, raLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ra0Label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ra1Label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, RaLabel) i18n: ectx: property (text)
en: Right ascension:
ta: வலது மேலேற்றம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_UseRefraction)
en: Correct coordinates of objects for the effects of the atmosphere
ta: பொருளின் ஆயத்தொலைகள் வளிமண்டல தாக்கத்திற்கு ஏற்றவாறு சரிசெய்யவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_UseRefraction)
en: The atmosphere bends light passing through it, like a lens.  If this item is checked, this "atmospheric refraction" will be simulated in the sky map.  Note that this correction is only applied when using the Horizontal coordinate system.
ta: வளிமண்டல வளைவுகளில் ஒளி ,ஒளி வில்லை-ஐ போல செல்லும். இதை தேர்வு செய்திருந்தால் "வளிமண்டல ஒளி விலகல்" விண் வரைபடத்தில் பாவனையாகும். குறிப்பு: இந்த திருத்தம் இடைகோடு ஆயத்தொலைகள் முறை-க்கு மட்டும் பயன்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseRefraction)
en: Correct for atmospheric refraction
ta: வளிமண்டல ஒளி விலகலை சரி செய்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_UseAutoLabel) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_UseHoverLabel)
en: Show name label of centered object?
ta: நடுவில் உள்ள இலக்கின் விளக்கச்சீட்டை காட்ட வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_UseAutoLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_UseHoverLabel)
en: If checked, a name label will be temporarily attached to an object while it is centered in the display.  You can attach a more persistent label to any object using the right-click popup menu.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒரு பெயர் அட்டை தற்காலிகமாக நடுநிலைப்படுத்தப்பட்டு காட்சியளிக்கும் ஓர் பொருளினுடன் இணைக்கப்படும். தாங்கள் வலது புற  மேல்விரி பட்டியினை சொடுக்கி ஒரு உறுதியான பெயர் அட்டையினை எந்த பொருளுடனும் இணைக்க முடியம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseAutoLabel)
en: Attach label to centered object
ta: விளக்கச்சீட்டை நடுவில் உள்ள இலக்கில் இணை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseHoverLabel)
en: Attach temporary label when hovering mouse
ta: தற்காலிக பட்டியலை சேர், ஹவரிங் சுட்டியை அமைக்கும் போது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_UseAnimatedSlewing)
en: Show slewing motion when focus changes?
ta: குவி மாறும்பொழுது சரியும் அசைவை காட்டு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_UseAnimatedSlewing)
en: If checked, changing the focus position will result in a visible animated "slew" to the new position.  Otherwise, the display will center on the new position instantaneously.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், முன்னிறுத்து நிலையை மாற்றுவது புதிய நிலையில் "திருப்பு" என்ற அசைவூட்டுக் காட்சியில் விளைவாக இருக்கும்.  இல்லாவிடில், உடனடியாகவே அந்த புதிய நிலையினை காட்சியாக வைத்துக் காட்டும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseAnimatedSlewing)
en: Use animated slewing
ta: சரிந்த இயக்கமூட்டலை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_HideOnSlew)
en: Do not draw all objects while the map is moving?
ta: வரைபடம் நகரும் பொழுது அனைத்து பொருள்களையும் வரைய வேண்டாம்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_HideOnSlew)
en: When the map is in motion, smooth animation is compromised if the program has too many objects to draw on the map; check this item to temporarily hide some of the objects while the display is in motion.
ta: வரிப்படம் நகர்ந்துக் கொண்டிருக்கும் போது, அந்த நிரலில் வரிப்படத்தின் மேல் வரையக்கூடிய பல பொருட்கள் இருப்பின் சீரான அசைவூருதல் அங்கீகரிக்கப்படுகிறது. காட்சிகள் நகர்ந்துக் கொண்டிருக்கும்போது சில பொருட்களை தற்காலிகமாக மறைக்க இந்த உருப்படியினை சோதிக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideOnSlew)
en: Hide objects while moving
ta: நகரும் பொழுது பொருள்களை மறைக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabelHideTimeStep)
en: Also hide if time step larger than:
ta: காலபடி இதற்கு மேல் இருந்தால் மறைக்கவும்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_HideStars)
en: If checked, then fainter stars will be hidden when the map is in motion.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படம் நகர்ந்து கொண்டிருக்கும்போது மங்கிய நட்சத்திரங்கள் எல்லாம் மறைக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (MagnitudeSpinBox, kcfg_MagLimitHideStar)
en: Stars fainter than this will not be drawn while the map is moving.
ta: வரிப்படம் நகர்த்தப்படும்போது இதனைவிட மங்கிய நட்சத்திரங்கள் எல்லாம் வரையப்படாது.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_HidePlanets)
en: Hide solar system bodies while moving?
ta: சூரிய மண்டல உறுப்புகளை நகர்த்தும்போது மறைக்கவும்?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_HidePlanets)
en: If checked, then all solar system bodies will be hidden when the map is in motion.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தினை நகர்த்தும்போது எல்லா சூரிய மண்டல உறுப்புகளும் மறைக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HidePlanets) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, SolarSystemButton)
en: Solar system
ta: சூரிய மண்டலம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_HideCLines)
en: If checked, then constellation lines will be hidden when the map is in motion.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், விண்மீன் குழு வரிகள் வரிப்படத்தின் நகர்த்தப்படும்போது மறைக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideCLines)
en: Constellation lines
ta: நட்சத்திரக்கூட்ட கோடுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideCBounds)
en: Constellation boundaries
ta: விண்மீன் கூட்டு பெயர்கள்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_HideCNames)
en: If checked, then constellation names will be hidden when the map is in motion.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தினை நகர்த்தும்போது நட்சத்திரக்கூட்ட பெயர்களெல்லாம் மறைக்கப்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideCNames)
en: Constellation names
ta: நட்சத்திரக்கூட்டப் பெயர்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LabelMagDeepSkyZoomOut)
en: Faint limit zoomed out:
ta: வெளிநோக்கப்பட்ட மங்கிய நிலை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LabelMagDeepSky)
en: Faint limit zoomed in:
ta: உள்நோக்கப்பட்ட மங்கிய நிலை

[ctx: use 'moonless night' color scheme]
en: Moonless Night
ta: நிலவற்ற இரவு

[ctx: use realistic star colors]
en: Real Colors
ta: இயல்பான வண்ணங்கள்

[ctx: show stars as red circles]
en: Solid Red
ta: ஆழ்ந்த சிகப்பு

[ctx: show stars as black circles]
en: Solid Black
ta: ஆழ்ந்த கறுப்பு

[ctx: show stars as white circles]
en: Solid White
ta: ஆழ்ந்த வெள்ளை

en: New Color Scheme
ta: புதிய வண்ண வடிவமைப்பு

en: Enter a name for the new color scheme:
ta: புதிய வண்ண வடிவமைப்புக்கு ஒரு பெயரிடவும்.

en: Local color scheme index file could not be opened.
    Scheme cannot be removed.
ta: உள் வண்ண வடிவமைப்பு பட்டியல் கோப்பினை திறக்க முடியாது. வடிவமைப்பை நீக்க முடியாது

en: Could not delete the file: %1
ta: கோப்பினை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை: %1

en: Error Deleting File
ta: பிழை நீக்கும் கோப்பு

en: Could not find an entry named %1 in colors.dat.
ta: வண்ணங்களில் %1 என்ற உள்ளீட்டை காணவில்லை

en: Scheme Not Found
ta: வண்ண வடிவமைப்பு காணப்படவில்லை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QListWidget, ColorPalette)
en: Current color settings
ta: நடப்பு நிற அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QListWidget, ColorPalette)
en: The list of all customizable colors in the program.  Next to each item is a square showing the color it is currently set to.  Click on any item to change its color.
ta: நிரலிலுள்ள எல்லா தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வண்ணங்களின் பட்டியல்.   சமீபத்தில் அமைக்கப்பட்ட வண்ணத்தினைக் காட்டும் வகையினில் ஒவ்வொரு விவரத்திற்கு அடுத்தும் ஒரு கட்டம் இருக்கும்.  எந்த விவரத்தின் வண்ணத்தினை மாற்றவும் அதனை சொடுக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_BoxBGMode)
en: No Fill
ta: நிரப்ப இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_BoxBGMode)
en: Transparent
ta: வெளிப்படையாக

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_BoxBGMode)
en: Opaque
ta: ஒளி புகாத

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Star color mode:
ta: விண்மீன் வண்ண வகை:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, kcfg_StarColorMode)
en: Set the star color mode
ta: விண்மீன் வண்ண வகையினை அமைக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_StarColorMode)
en: There are four ways to draw stars on the map.  By default, stars are circles with a white core and a rim which is tinted to reflect the star's actual color.  You may also choose to draw the stars as solid white, red, or black circles, to match the needs of your overall color scheme.
ta: இயல் படத்தில் நட்சத்திரங்களை வரைய நான்கு வழிகளுண்டு. முன்னிறுப்பாக,  நட்சத்திரங்கள் எல்லாம் வெள்ளை உள்ளகத்தைக் கொண்ட வட்டங்கள் மற்றும் ஒரு இள நிறமாக்கப்பட்ட விளிம்புடன் நட்சத்திரத்தின் நிரத்தை எதிரொளிக்கக் கூடியதாகவுமிருக்கும்.  நட்சத்திரங்களை திண்ம வெள்ளை அல்லது கருப்பாக வரைய அல்லது தங்களின் மொத்த வண்ண திட்டத்திற்கு தேவைப்படுபவ்ற்றை தேர்வு செய்யவும் இதனை தேர்வு செய்யலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Star color intensity:
ta: நட்சத்திர நிறத்தின் வலிமை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, kcfg_StarColorIntensity)
en: Set the intensity of star colors
ta: விண்மீன் வண்ணங்களின் செறிவினை அமைக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_StarColorIntensity)
en: When using the realistic-color star mode, this option will set the saturation level of the star's colors.  A higher value means more intense colors.
ta: உண்மையான வண்ண நட்சத்திர வகையினை பயன்படுத்தும்போது,  நட்சத்திரத்தின் வண்ண கரைப்பு நிலையினை இந்த தேர்வு அமைக்கும். ஒரு உயர்ந்த மதிப்பு தொடர் வண்ணத்தினை வலுயுறுத்தும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Preset Color Schemes
ta: முன்அமை நிறம் திட்டமுறை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QListWidget, PresetBox)
en: List of preset color schemes
ta: முன்னமைப்பு வண்ண திட்டங்களின் பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QListWidget, PresetBox)
en: List of all known color schemes.  Several are provided by default, and you may also define your own.
ta: எல்லா தெரிந்த வண்ண திட்டங்களின் பட்டியல். அவற்றில் பல முன்னதாகவே அமைக்கப்பட்டவை மற்றும் நீங்கள் தங்கள் சொந்தமாகவே விவரித்துக்கொள்ளலாம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, AddPreset)
en: Create a new preset color scheme using current settings
ta: புதிய முன் அடுக்கிய நிற திட்டத்தை நடப்பு அமைப்பு மூலம் உருவாக்கு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, RemovePreset)
en: Remove a preset color scheme
ta: முன் அடுக்கிய நிற திட்டத்தை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, RemovePreset)
en: Press this button to remove the highlighted color scheme.  This will only work on your custom color schemes.
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட நிற திட்டத்தை நீக்க இந்த பொத்தானை அழுத்தவும். வழக்க நிற திட்டத்தில் மட்டும் இயங்கும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowCLines)
en: Show constellation lines?
ta: விண்மீன் கூட்ட வரிகளை காட்ட வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowCLines)
en: If checked, constellation lines will be drawn on the sky map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால்,  விண்மீன் குழு வரிசைகள் வான இயல் படத்தினில் வரையப்பட்டிருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowCNames)
en: Draw constellation names?
ta: விண்மீன் கூட்ட வரிகளை வரைய வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowCNames)
en: If checked, constellation names will be drawn on the sky map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால்,  விண்மீன் குழு பெயர்களை வான இயல் படத்தினில் வரையப்பட்டிருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ConstellOptions)
en: Constellation Name Options
ta: விண்மீன் கூட்ட பெயர் விருப்பங்கள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, kcfg_UseLatinConstellNames)
en: Use Latin constellation names
ta: லத்தீன் விண்மீன் கூட்ட பெயர்களை உபயோகிக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, kcfg_UseLatinConstellNames)
en: Select this to use Latin constellation names on the sky map
ta: லத்தீன் விண்மீன் கூட்ட பெயர்களை விண் வரைபடத்தில் பயன்படுத்த இதை தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, kcfg_UseLocalConstellNames)
en: Use Localized constellation names
ta: வட்டார விண்மீன் கூட்ட பெயர்களை பயன்படுத்தவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, kcfg_UseLocalConstellNames)
en: Select this to use constellation names from your locality (if available)
ta: வட்டார விண்மீன் கூட்ட பெயர்களை பயன்படுத்த இதை தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_UseLocalConstellNames)
en: Localized
ta: குறும்பரப்பாக்கிய

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, kcfg_UseAbbrevConstellNames)
en: Use IAU abbreviations
ta:  IAU விரிவாக்கங்களை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, kcfg_UseAbbrevConstellNames)
en: Select this to use abbreviations from the International Astronomical Union as constellation labels
ta: இன்டர்நேஷனல் அஸ்ட்ரொனொமிகல் யூனியனில் வின்மீன் குழு சிட்டைகளாக விரிவாக்கத்தினை பயன்படுத்த இதனை தேர்வு செய்யவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowEcliptic)
en: Draw Ecliptic?
ta: சூரியனின் தோற்றப்பாதையினை வரை?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowEcliptic)
en: If checked, the ecliptic will be drawn on the sky map.  The ecliptic is a great circle on the sky that the Sun appears to follow over the course of one year.  All other solar system bodies roughly follow the ecliptic as well.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், சூரியனின் தோற்றப்பதை வான இயல்படத்தின் மேல் வரையப்பட்டிருக்கும்.  சூரியனின் தோற்றப்பாதை சூரியன் ஒரு வருட காலத்தினில் பின்பற்றுவதாக தோன்றக்கூடிய வானத்திலுள்ள ஒரு சிறந்த வளையம்.  மற்ற எல்லா சூரிய மண்டல உறுப்புகள் அனைத்தும் சூரியனின் தோற்றப் பாதையினை சரியாக பின்பற்ற வேண்டும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_FillMilkyWay)
en: Use filled Milky Way contour?
ta: நிரப்பிய பால்வீதி வளைகோடுகளை பயன்படுத்த வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_FillMilkyWay)
en: If checked, the Milky Way contour will be shown filled.  Otherwise, only the outline will be drawn.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், பால் வெளி வடிவ விளம்பு வரை நிரம்பியதாக காட்டப்படும்.  இல்லாவிடில், சுற்றுக்கோடு மட்டும் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowHorizon)
en: Draw horizon?
ta: காட்சி எல்லையை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowHorizon)
en: If checked, a line representing the local horizon will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால்,  குறும்பரப்பு தொடுவானத்தினை குறிக்கக்கூடிய வரியொன்று இயல்படத்தின் மேல் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMilkyWay)
en: Draw the Milky Way contour?
ta: பால் வீதி வளைவுக்கோடு வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMilkyWay)
en: If checked, a contour representing the Milky Way will be drawn on the sky map
ta: தேர்வு செய்யப்பட்டிருந்தால் பால் வெளியை குறிக்கும் வடிவ விளம்பு வரை ஒன்று வான இயல் படத்தின்மேல் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowEquatorialGrid)
en: If checked, a grid of lines will be drawn every 2 hours in Right Ascension and every 20 degrees in Declination.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால்,  ஒவ்வொரு 2 மணி நேரத்திற்கு வலது மேல் நோக்காகவும் மற்றும் 20 டிகிரிகளில் நிராகரிப்பிலும் ஒரு சட்டம் பல வரிகளுடன் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowGround)
en: Draw opaque ground?
ta: ஒளி ஊடுருவாத நிலத்தினை வரை?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowGround)
en: If checked, the area below the horizon will be filled in, to simulate the ground beneath you.  Note that the ground is never drawn when using the Equatorial coordinate system.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், தொடுவானத்தின் கீழுள்ள பரப்பு தங்களின் பின்னாகவுள்ள நிலத்தினை சுட்ட நிரப்பப்பட்டிருக்கும்.   நடுநிலக்கோடு ஆயமுறையினை பயன்படுத்தி நிலமேதும் வரையப்படமாட்டாததை குறிக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowEquator)
en: Draw Celestial equator?
ta: வானியலான நிலநடுக்கோடு வரை?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowEquator)
en: If checked, the celestial equator will be drawn in the sky map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வான இயல்படத்தினில் வானியலான நிலநடுக்கோடு வரையப்பட்டிறுக்கும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, MajorBodiesBox)
en: Sun, Moon && Planets
ta: ஞாயிறு, நிலவு && கோள்கள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowSaturn)
en: Draw Saturn?
ta: சனியை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowSaturn)
en: If checked, Saturn will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் சனி வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPlanetImages)
en: Draw major bodies as images?
ta: முக்கிய உறுப்புகளை உருக்களாக வரை?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPlanetImages)
en: If checked, then the planets, the Sun and the Moon will be shown as bitmap images on the map
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், கோள்கள், சூரியன் மற்றும் சந்திரன் எல்லாம் குறும்பட உருவங்களாக வரைப்படத்தினில் காண்பிக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPlanetImages)
en: Use images
ta: உருக்களை பயன்படுத்து.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMars)
en: Draw Mars?
ta: செவ்வாயை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMars)
en: If checked, Mars will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் செவ்வாய் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPlanetNames)
en: Attach Name labels to the major solar system bodies?
ta: முக்கிய சூரிய மண்டல உறுப்புகளுடன் பெயர் சிட்டைகளை இணை?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPlanetNames)
en: If checked, name labels will be attached to the planets, the Sun and the Moon
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், சூரியன் மற்றும் சந்திர கோள்களுடன் பெயர் சிட்டைகள் இணைக்கப்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPlanetNames)
en: Use name labels
ta: பெயர் சிட்டைகளை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, showAllPlanets)
en: Select all major bodies
ta: எல்லா முக்கிய உறுப்புகளையும் தேர்வு செய்யவும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, showAllPlanets)
en: Press this to select all planets, the Sun and the Moon to be drawn in the map
ta: வரிப்படத்தின் மேல் வரைய வேண்டிய எல்லா கோள்கள், சூரியன் மற்றும் சந்திரனை தேர்வு செய்ய இதனை அழுத்தவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, showNonePlanets)
en: Unselect all major bodies
ta: எல்லா முக்கிய உறுப்புகளின் தேர்வினையும் நீக்கு,

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, showNonePlanets)
en: Press this button to unselect all planets, the Sun and the Moon so that they will not be drawn on the map
ta: வரிப்படத்தின் மேல் வரைய வேண்டாத எல்லா கோள்கள், சூரியன் மற்றும் சந்திரனை தேர்வு நீக்கம் செய்ய இதனை அழுத்தவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, showNonePlanets)
en: Select None
ta: ஒன்றையும் தேர்ந்தெடுக்க வேணடாம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowVenus)
en: Draw Venus?
ta: புதனை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowVenus)
en: If checked, Venus will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் வெள்ளி வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowSun)
en: Draw the Sun?
ta: ஞாயிரை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowSun)
en: If checked, the Sun will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் சூரியன் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowSun)
en: The sun
ta: ஞாயிறு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowJupiter)
en: Draw Jupiter?
ta: வியாழனை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowJupiter)
en: If checked, Jupiter will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் வியாழன் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMoon)
en: Draw the Moon?
ta: நிலவை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMoon)
en: If checked, the Moon will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் சந்திரன் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMoon)
en: The moon
ta: நிலவு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMercury)
en: Draw Mercury?
ta: புதனை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMercury)
en: If checked, Mercury will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் புதன் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowNeptune)
en: Draw Neptune?
ta: நெப்டியூன்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowNeptune)
en: If checked, Neptune will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் நெப்டியூன் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowUranus)
en: Draw Uranus?
ta: யுரேனஸினை சோதிக்கவும்?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowUranus)
en: If checked, Uranus will be drawn on the map.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், வரிப்படத்தின் மேல் யுரேனஸ் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, MinorBodiesBox)
en: Minor Planets
ta: சிறிய கோள்கள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowAsteroids)
en: Draw asteroids?
ta: எரி கற்களை வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowAsteroids)
en: If checked, asteroids will be drawn on the map
ta: உள்ளாக வால் நட்சத்திரங்களின் பெயர்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowComets)
en: Draw comets?
ta: வால் நட்சத்திரம் வரையவேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowComets)
en: If checked, comets will be drawn on the map
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந் தால், வரிப்படத்தின் மேல் வால் நட்சத்திரம் வரையப்படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_ShowCometNames)
en: Show names of comets near the Sun
ta: சூரியனுக்கு அருகில் வால் நட்சத்திரங்களின் பெயர்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowCometNames)
en: If checked, the comets near the Sun will have name labels attached.  Comets vary in brightness in their orbits, so a faint magnitude is not effective in this case.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், சூரியனுக்கு அருகாமையிலுள்ள வால் நட்சத்திரங்கள் பெயர் சிட்டையினை இணைக்கப்பட்டிருக்கும். வால் நட்சத்திரங்கள் மங்கல் நிலை அளவினில் ஒரு விளைவுமில்லாமல் தங்கள் கோளப்பாதையினில் பிரகாசத்தில் மாறும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (MagnitudeSpinBox, kcfg_MagLimitAsteroid)
en: Set the faintest magnitude for drawing asteroids
ta: அஸ்திரியொக்களை வரைய மங்கிய நிலை அளவினை வரையவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_MaxRadCometName)
en: Maximum distance for comet names
ta: வால் நட்சத்திரப் பெயர்களுக்கான அதிகப்பட்ச தூரம்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_MaxRadCometName)
en: Set the maximum distance from the Sun for a comet to have a name label, in Astronomical Units (AU).  1 AU is the distance between the Earth and the Sun, approximately 150 million km
ta: ஒரு வால் விண்மீனுக்கும் சூரியனுக்குமான அதிகபட்ச தூரத்தினை வானியல் உறுப்புகளால் பெயர் சிட்டைக்கு அமை.  1 AU என்பது பூமிக்கும் சூரியனுக்குமுள்ள சராசரியான தூரம்.  சாதாரணமாக 150 மில்லியன் km

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_UseAutoTrail)
en: Auto-trail tracked bodies
ta: தானியங்கி அடிச்சுவடு தடவல் உறுப்புகள்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_UseAutoTrail)
en: If checked then any solar system body will have a temporary trail attached while it is centered in the display.
ta: சோதிக்கப்படும்போது, சூரிய மண்டல உறுப்புகள் எல்லாம் காட்சியில் நடுநிலைப்படுத்தப்பட்டிருந்தால் தற்காலிகமாக ஒரு அடிச்சுவட்டினை இணைக்கப் பெற்றிருக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseAutoTrail)
en: Always show trail when tracking a solar system body
ta: சூரிய மண்டல உறுப்புகளை தடவும்போது எப்போதும் அடிச்சுவடுகளை காண்பிக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_FadePlanetTrails)
en: Fade trail color into the background?
ta: பின்புலனில் அடிச்சுவட்டு வண்ணங்களை போலியாக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_FadePlanetTrails)
en: If checked, the color of the planet trail will be blended into the background sky color.
ta: சோதிக்கப்பட்டிருந்தால், கோள்களின் அடிச்சுவடுகளின் வண்ணங்கள் எல்லாம் வான வண்ண பின்புலனில் ஒன்று சேர்க்கப்பட்டிருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_FadePlanetTrails)
en: Fade trails to background color
ta: பின்னனி வண்ணத்திற்கான போலி அடிச்சுவடுகள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, ClearAllTrails)
en: Clear all orbit trails
ta: எல்லா கோள்களின் அடிச்சுவடுகளையும் துடை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, ClearAllTrails)
en: Press this to clear all orbit trails that you may have attached to solar system bodies using the right-click popup menu.
ta: தங்கள் வலது க்ளிக் மேல்வரிப்பட்டியை பயன்படுத்தி சூரிய மண்டலத்துடன் இணைத்த எல்லா கோள்களின் அடிச்சுவகளையும் இதனை அழுத்துவதன் மூலம் அழிக்கலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ClearAllTrails)
en: Remove All Trails
ta: எல்லா அடிச்சுவடுகளையும் நீக்கு

en: Could not upload file
ta: கோப்பினை மேலேற்ற இயலவில்லை

en: Open Cluster
ta: திறந்த குலை

en: Globular Cluster
ta: உருண்டையான கொத்து.

en: Gaseous Nebula
ta: வாயுகுரிய ஒளிமுகிழல்

en: Planetary Nebula
ta: கோள் ஒளிமுகில்

en: Supernova Remnant
ta: சூப்பர் நோவா மீதி

en: Galaxy
ta: விண்மீன் மண்டலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dateLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dateCheckBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, DateLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, DateCheckBatch) i18
en: Date:
ta: தகவல்

note: i18n("Loading Milky Way")); Magellanic clouds loadContours("lmc.dat", i18n("Loading Large Magellanic Clouds")); loadContours("smc.dat", i18n("Loading Small Magellanic Clouds")); summary();
en: Loading Milky Way
ta: பால் வீதி-யை ஏற்றுகிறது

en: Requested Position Below Horizon
ta: இடைநிலை-யின் கீழ் - கேட்கப்பட்ட நிலை

en: The requested position is below the horizon.
    Would you like to go there anyway?
ta: இடைநிலை-யின் கீழ் - கேட்கப்பட்ட நிலை.
     எப்படியும் செல்ல விரும்புகிறீர்களா?

en: No object selected.
ta: எந்த பொருளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை!

en: Object Details
ta: பொருள்கள் விவரங்கள்

[ctx: Jupiter's moon Io]
en: Io
ta: இயோ (Io)

[ctx: Jupiter's moon Europa]
en: Europa
ta: யூரோப்பா (Europa)

[ctx: Jupiter's moon Ganymede]
en: Ganymede
ta: கணிமெட் (Ganymede)

[ctx: Jupiter's moon Callisto]
en: Callisto
ta: காலிஸ்டோ (Callisto)

[ctx: moon phase, half-illuminated and growing]
en: First quarter
ta: முதல் கால்பகுதி

[ctx: moon phase, half-illuminated and shrinking]
en: Third quarter
ta: மூன்றாம் கால்பகுதி

en: unknown
ta: தெரியாத

en: Star
ta: நட்சத்திரம்

en: Catalog Star
ta: அட்டவணை நட்சத்திரம்

en: Planet
ta: கோள்

en: Comet
ta: வால் நட்சத்திரம்

en: Asteroid
ta: எரிகல்

en: Unknown Type
ta: தெரியாத வகை

en: Show HST Image
ta: HST பிம்பத்தைக் காட்டு

en: %1: Hubble Space Telescope, operated by STScI for NASA [public domain]
ta: %1: ஹப்பல் ஸ்பேஸ் டெலிஸ்கோப், நாசாவுக்காக STScIஆல் இயக்கப்பட்டது [பொது டொமைன்]

en: Show SEDS Image
ta: SEDS பிம்பத்தைக் காட்டு

en: Show KPNO AOP Image
ta: KPNO AOP பிம்பத்தைக் காட்டு

en: %1: Advanced Observing Program at Kitt Peak National Observatory [free for non-commercial use; no physical reproductions]
ta: %1: கிட் பீக் தேசிய அப்சர்வேட்டரியில் மேம்பட்ட கவனித்தல் நிரலி [பொருளாதார அடிப்படையில் இல்லாத பயனுக்கு இலவசம்; மறு தயாரிப்பு இல்லாத]

en: Show NOAO Image
ta: NOAO பிம்பத்தைக் காட்டு

en: %1: National Optical Astronomy Observatories and AURA [free for non-commercial use]
ta: %1: தேசிய ஆப்டிகல் ஆஸ்ட்ரானமி அப்சர்வடரீஸ் மற்றும் AURA [பொருளாதார அடிப்படையில் இல்லாத பயனுக்கு இலவசம்)

en: %1: Very Large Telescope, operated by the European Southern Observatory [free for non-commercial use; no reproductions]
ta: %1: மிகப்பெரிய டெலிஸ்கோப், யுரோப்பியன் சதர்ன் அப்செர்வேட்டரியால் இயக்கப்பட்டது [பொருளாதார அடிப்படையில் இல்லாத பயனுக்கு இலவசம்; மறு தயாரிப்பு இல்லாத]

en: Show
ta: காட்டு

en: unnamed object
ta: பெயரிடப்படாத பொருள்

en: lat and LST parameters should only be used in KSPlanetBase objects.
ta: lat மற்றும் LST க்கான அளபுருக்கள் KSகோள் அடிமட்ட பொருட்களில் மட்டும் பயன்படுத்தவேண்டும்.

en: alpha
ta: ஆல்பா

en: beta
ta: பீட்டா

en: gamma
ta: காமா

en: delta
ta: டெல்டா

en: zeta
ta: ஜெடா

en: eta
ta: எடா

en: theta
ta: தீட்டா

en: iota
ta: ஐயோடா

en: kappa
ta: காப்பா

en: lambda
ta: லாம்ப்டா

en: omicron
ta: ஒமிக்ரான்

en: upsilon
ta: அப்சிலான்

en: phi
ta: c

en: Error parsing TimeZoneRule, setting to empty rule.
ta: நேரமண்டல விதியை பாகுபடுவதில் தவறு நேர்ந்துள்ளது. வெற்று விதிக்கு அமைக்கிறது.

en: Local Time
ta: உள் நேரம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, nameBox)
en: Name of plotted object
ta: வரையப்பட்ட பொருளின் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, browseButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, Obj1FindButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, FindButton)
en: Find Object...
ta: பொருளை தேடு...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addButton)
en: Plot
ta: துறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, clearFieldsButton)
en: Clear Fields
ta: புலங்களை அழி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, clearButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, clearListB)
en: Clear List
ta: புலங்களை அழி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, cityButton)
en: Choose City...
ta: நகரத்தை தேர்வு செய்...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Long.:
ta: உள்நுழை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Lat.:
ta: லத்தீன்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, updateButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, Update)
en: Update
ta: பட்டியலில் சேரு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, OptionName)
en: List of adjustable options
ta: சரிப்படுத்தக்கூடிய விருப்பத்தேர்வுகளின் பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Value:
ta: மதிப்பு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, TreeButton)
en: Show Tree View of options
ta: மரக்காட்சி விருப்பத்தேர்வுகளை காட்டு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, OptionValue)
en: value for selected option
ta: தேர்தெடுக்கப்பட்ட FOVயின் வடிவம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Option:
ta: விருப்பத்தேர்வு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: File name:
ta: கோப்பு பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Image width:
ta: படிமங்களை வடிகட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Image height:
ta: பிம்ப உயரம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, FindButton)
en: Select object from a list
ta: பட்டியலில் இருந்து பொருளைத் தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Dir:
ta: அடைவு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, FocusEdit)
en: Target object or direction
ta: குறிக்கோள் பொருள் அல்லது திசை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, UsePrintDialog)
en: Show print dialog
ta: அட்டவணை-ஐ காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, UseChartColors)
en: Use star chart colors
ta: நட்சத்திர வண்ணங்களை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Color name:
ta: வண்ணத்தின் பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Color value:
ta: வண்ண மதிப்பு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, CountryName)
en: Country name
ta: நாட்டின் பெயர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, CityName)
en: City name
ta: நகர பெயர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, ProvinceName)
en: Province name
ta: மாநிலப் பெயர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, FindCityButton)
en: Open the Set Location tool
ta: அமைப்பு இடவமைவு கருவியைத் திற

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, CheckTrack)
en: Toggle Tracking on/off
ta: ஈடுபடுத்தல் &சுவடுபற்றல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, DelayBox)
en: Pause delay in seconds
ta: நொடிகளில் தாமதத்தை நிறுத்து

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, DelayBox)
en: Enter the number of seconds that the script should pause before executing the remaining commands.
ta: மீதமுள்ள கட்டளைகளை செயல்படுத்துமுன் எழுத்தாக்கம் நிறுத்தப்படவேண்டிய நொடிகளை உள்ளிடவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Key:
ta: விசை:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, WaitKeyEdit)
en: Wait for this key to be pressed
ta: இந்த விசை அழுத்துவதற்கு காத்திரு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Zoom level:
ta: பெரிதாக்கும் நிலை:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, ZoomBox)
en: New Zoom level
ta: புதிய பெரிதாகி நிலை

en: Time Calculators
ta: நேர கணிப்பான்கள்

note: i18n("Julian Day"))->setIcon(0,jdIcon);
en: Julian Day
ta: ஜுலியன் நாள்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, modCalcSidTimeDlg)
en: Sidereal Time
ta: த.நே:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, modCalcDayLengthDlg) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Almanac
ta: பஞ்சாங்கம்

en: Equinoxes & Solstices
ta: பகலும் இரவும் சமமான நாட்கள் மற்றும் நீண்ட பகல் அல்லது நீண்ட இரவு நேரம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, modCalcApCoordDlg)
en: Apparent Coordinates
ta: தவறான இட அமைப்பு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, modCalcAltAz) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Horizontal Coordinates
ta: இடம் வலமான இடமதிப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Ecliptic Coordinates
ta: ஆயங்கள்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, modCalcAngDistDlg)
en: Angular Distance
ta: கோணத்தின் தொலைவு

en: Geodetic Coordinates
ta: புவியியல் ஒருங்கிணைப்புகள்

en: Planets Coordinates
ta: சிறுகோள்களின் ஒருங்கிணைப்புகள்

en: Universal time
ta: உலகளாவிய நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ComputeButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, RunButtonBatch)
en: Compute
ta: கணி

[ctx: Right Ascension]
en: RA
ta: எ கோ

[ctx: Azimuth]
en: Az
ta: திசைக்கோணம்

[ctx: Altitude]
en: Alt
ta: குத்துயரம்

en: offset from Jupiter (arcmin)
ta: ஒரு பெரிய கிரகத்தில் இருந்து சரிசெய் (ஆர்க்மின்)

en: time since now (days)
ta: இப்போது நேரம் (நாட்கள்)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, interact) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Interactive Mode
ta: உள்செயல் வகை

en: Could not open file %1.
ta: %1 கோப்பினை திறக்க இயலவில்லை.

en: Invalid file: %1
ta: செல்லாதகோப்பு: %1

en: Invalid file
ta: செல்லாத கோப்பு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, batch) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Batch Mode
ta: தொகுப்பு வகை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_6)
en: Select Fields in Input File
ta: உள்ளீட்டு கோப்பில்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dec0CheckBatch)
en: Initial declination:
ta: ஆரம்பத்தில் கீழ்நோக்கி சரிவது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, dec1CheckBatch)
en: Final declination:
ta: இறுதி கீழ்நோக்கி சரிதல்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Fields in Output File Plus Result
ta: வெளியீட்டு கோப்பில் புலங்கள் மற்றும் முடிவு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Catalog Coordinates
ta: புள்ளிவிவர ஒருங்கிணைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Target Time && Date
ta: குறித்த நேரம்&&தேதி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, allRadioBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, AllRadioBatch)
en: All parameters
ta: எல்லா அளபுருக்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, inputRadioBatch) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, InputRadioBatch)
en: Only parameters in input file
ta: உள்ளீட்டு கோப்பில் அளபுருக்கள் மட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, SunTransitAltLabel)
en: Altitude at noon:
ta: குத்துயரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, DayLengthLabel)
en: Day length:
ta: பகல் நீளம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, SunRiseAzLabel)
en: Sunrise azimuth:
ta: சூரிய உதய

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, SunTransitLabel)
en: Noon:
ta: மதியம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, SunSetAzLabel)
en: Sunset azimuth:
ta: சூரியமறைவு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Equatorial Coordinates
ta: சமன்படுத்தும் ஒருங்கிணைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3alactic)
en: Galactic Coordinates
ta: ஆயங்கள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, epochCheckBatch) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, galLongCheckBatch) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, galLatCheckBatch) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, decCheckBatch) i18n: ectx: property (toolT
en: If checked, value will be read from input file. If not, value will be read from adjacent box
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், மதிப்பு உள்ளீட்டு கோப்பில் இருந்து படிக்கப்படும். இல்லையென்றால், பக்கத்தில் உள்ள பெட்டியில் இருந்து படிக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, cartRadio)
en: Cartesian
ta: கார்டிசியன்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, spheRadio)
en: Geographic
ta: புவியியல் இடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, Compute)
en: Convert
ta: மாற்று

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Geographic Coordinates
ta: தவறான இட அமைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, AltGeoLabel)
en: Elevation (meters):
ta: மேல்நோக்கிய சரிவு (மீட்டர்களில்):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, PlanetCheckBatch)
en: Solar system body:
ta: சூரிய மண்டலம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Geocentric Ecliptic Coordinates
ta: ஆயங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, EquatorialCheckBatch)
en: Equatorial
ta: நிலநடுக்கோடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, GeoEclCheckBatch)
en: Geocentric ecliptic
ta: ஜியோசெண்டரிக் கிரகணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, OptionsList)
en: Option Name
ta: தேர்வு பெயர்

en: Increase the display Zoom Level.
ta: காட்சி பெரிதாக்கி நிலையை அதிகரி.

en: Decrease the display Zoom Level.
ta: காட்சி சிறிதாக்கும் நிலையை அதிகரி.

en: Set the display Zoom Level to its default value.
ta: காட்சி பெரிதாக்கி நிலையை அதன் முன்னிருப்பு மதிப்புக்கு அமை.

en: Set the display Zoom Level manually.
ta: காட்சி பெரிதாக்கும் நிலையை கைம்முறையாக அமை.

en: Set the system clock to the specified Local Time.
ta: அமைப்பு கடிகாரத்தை குறிப்பிட்ட உள்ளமைப்பு நேரத்திற்கு அமை.

en: Set whether the display is tracking the current location.
ta: காட்சி நடப்பு இடத்தை பாதையிடுகிறதா என்பதை அமை.

en: Change view option named %1 to value %2.
ta: காட்சி விருப்பத்தேர்வை %1ல் இருந்து %2 மதிப்புக்கு மாற்று.

en: Set the color named %1 to the value %2.
ta: %1 பெயருள்ள வண்ணட்தை %2 மதிப்புக்கு அமை.

en: Halt the simulation clock.
ta: மாதிரி கடிகாரத்தை நிறுத்து

en: Start the simulation clock.
ta: மாதிரி கடிகாரத்தை துவக்கு.

en: InfoBoxes
ta: தகவல் பெட்டிகள்

en: Toggle display of all InfoBoxes
ta: எல்லா தகவல் பெட்டிகளின் காட்சியையும் மாற்று

en: Toggle display of Time InfoBox
ta: நேர தகவல்பெட்டியின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of Geographic InfoBox
ta: புவியியல் தகவல் பெட்டியின் காட்சியினை மாற்று

en: Toggle display of Focus InfoBox
ta: குவிக்கும் தகவல்பெட்டியின் காட்சியை மாற்று

en: (un)Shade Time InfoBox
ta: நேர தகவல்பெட்டியை நிழலிடு (நிழலிடாதே)

en: (un)Shade Geographic InfoBox
ta: புவியியல் தகவல் பெட்டியை நிழலிடு(நிழலிடாதே)

en: (un)Shade Focus InfoBox
ta: குவிக்கும் தகவல்பெட்டியை நிழலிடு(நிழலிடாதே)

en: Toolbars
ta: கருவிப்பட்டிகள்

en: Toggle display of main toolbar
ta: முக்கிய கருவிப்பட்டியின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of view toolbar
ta: காட்சி கருவிப்பட்டியின் காட்சியை மாற்று

en: Show Objects
ta: பொருள்களைக் காட்டு

en: Toggle display of Stars
ta: நட்சத்திரங்களின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of all deep-sky objects
ta: எல்லா ஆழ-வான பொருள்களின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of all solar system bodies
ta: எல்லா சூரிய அமைப்புகளின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of Sun
ta: நிலைமை பெட்டியின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Moon
ta: சந்திரனின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of Mercury
ta: நிலைமை பெட்டியின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Venus
ta: வீனசின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Mars
ta: நிலைமை பெட்டியின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Jupiter
ta: ஜூபிடரின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of Saturn
ta: நிலைமை பெட்டியின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Uranus
ta: யுரானஸின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Neptune
ta: நிலைமை பெட்டியின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Asteroids
ta: நிலைமை பெட்டியின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of Comets
ta: வால் நட்சத்திரத்தின் காட்சியை மாற்று

en: Show Other
ta: மற்றதைக் காட்டு

en: Toggle display of constellation boundaries
ta: விண்மீன் தொகுதி எல்லையின் வண்ணம்.

en: Toggle display of constellation names
ta: விண்மீன் தொகுதி பெயர்களின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of Milky Way
ta: பால் வீதி மாற்று

en: Toggle display of the coordinate grid
ta: ஒருங்கிணைப்பு கட்டத்தின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of the celestial equator
ta: நிலைமை பெட்டியின் காட்சியை மாற்றுக

en: Toggle display of the ecliptic
ta: சூரியனின் தோற்றப்பாதையின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of the horizon line
ta: கருவிகள் முக்கியமான காட்சி மாற்றுக?

en: Toggle display of the opaque ground
ta: ஒளி ஊடுருவாத இடத்தின் காட்சியை மாற்று

en: Toggle display of star name labels
ta: நட்சத்திர பெயர் சிட்டைகளின் வண்ணம்.

en: Toggle display of star magnitude labels
ta: கருவிகள் முக்கியமான காட்சி மாற்றுக?

en: Toggle display of asteroid name labels
ta: கருவிகள் முக்கியமான காட்சி மாற்றுக?

en: Toggle display of comet name labels
ta: கருவிகள் முக்கியமான காட்சி மாற்றுக?

en: Toggle display of planet name labels
ta: கோள் பெயர் சிட்டையின் வண்ணம்

en: Toggle display of planet images
ta: கோள் பிம்பங்களின் காட்சியை மாற்று

en: Show Latin constellation names
ta: லத்தீன் விண்மீன் கூட்ட பெயர்களை உபயோகிக்கவும்

en: Show constellation names in local language
ta: விண்மீன் பெயர்களை வானபடத்தோடு வரைய வேண்டுமா?

en: Show IAU-standard constellation abbreviations
ta: விண்மீன் கூட்ட வரிகளை காட்ட வேண்டுமா?

en: Hide Items
ta: ஒளித்தோற்றம் தாரை

en: Toggle whether objects hidden while slewing display
ta: காட்சியினை நகர்த்தும்போது மறைக்கப்பட்ட IC  பொருட்கள் சோதித்து இருநிலை மாற்று.

en: double
ta: இரட்டிப்பு

en: Hide faint stars while slewing?
ta: மங்கிய நட்சத்திரங்களை நகர்த்தும்போது மறைக்கவும்?

en: Hide solar system bodies while slewing?
ta: நீக்கும்போது சூரிய மண்டல உறுப்புகளை மறைக்கவும்?

en: Hide Milky Way while slewing?
ta: பால் வெளி வடிவ விளம்பு வரையினை நகர்த்தும்போது மறைக்கவும்?

en: Hide constellation names while slewing?
ta: நகரும்பொழுது நட்சத்திரக்கூட்ட பெயர்களை மறைக்கவேண்டுமா?

en: Hide constellation lines while slewing?
ta: நட்சத்திரக்கூட்ட வரிகளை நகர்த்தும்போது மறைக்கவும்?

en: Hide constellation boundaries while slewing?
ta: விண்மீன் குழு வரைகள் எல்லாம் மறைக்கவும்?

en: Hide coordinate grid while slewing?
ta: அழிக்கும்போது ஒருங்கிணைப்பு கட்டத்தை மறைக்க வேண்டுமா?

en: Skymap Options
ta: மேக வரைப்பட விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Use Horizontal coordinates? (otherwise, use Equatorial)
ta: கிடைமட்ட ஒருங்கிணைப்புப் முறைமையை பயன்படுத்து

en: Set the Zoom Factor
ta: பெரிதாக்கும் காரணியை அமை

en: Select angular size for the FOV symbol (in arcmin)
ta: FOV சின்னத்திற்கான கோண அளவினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select shape for the FOV symbol (0=Square, 1=Circle, 2=Crosshairs, 4=Bullseye)
ta: காட்சி புல குறியீட்டின்( FOV)  உருவத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்,

en: int
ta: சார்ந்திருப்பவன்

en: Select color for the FOV symbol
ta: காட்சி புல குறியீட்டின் நிறத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: string
ta: தொடர்ச்சி

en: Use animated slewing? (otherwise, "snap" to new focus)
ta: நகரும் உயிரூட்டப்பட்டதை பயன்படுத்து (இல்லையென்றால், புது குவியலுக்கு "எடு")

en: Correct for atmospheric refraction?
ta: வளிமண்டல ஒளி விலகலை சரி செய்

en: Automatically attach name label to centered object?
ta: விளக்கச்சீட்டை நடுவில் உள்ள இலக்கில் இணை.

en: Attach temporary name label when hovering mouse over an object?
ta: தற்காலிக பட்டியலை சேர், ஹவரிங் சுட்டியை அமைக்கும் போது

en: comets nearer to the Sun than this (in AU) are labeled on map
ta: வரைபடத்தில் உள்ளதை விட சூரியனுக்கு அருகில் வால்நட்சத்திரம் (AUவில்)

en: Could not download remote file.
ta: கோப்பினை கீழிறக்கம் செய்ய இயலவில்லை.

en: Download Error
ta: கீழிறக்க பிழை

en: Save Changes to Script?
ta: FITSயில் மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: The current script has unsaved changes.  Would you like to save before closing it?
ta: தற்போதைய FITS கோப்புகள் சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களைக் கொண்டுள்ளது. இதனை மூடும் முன் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Could not parse script.  Line was: %1
ta: குறுநிரலை பிரிக்க இயலவில்லை. கோடு: %1

en: true
ta: உண்மை

en: false
ta: தவறு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, NewButton)
en: New Script
ta: புதிய குறுநிரல்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, NewButton)
en: Discards current script and starts a new one.  Will prompt to save any unsaved changes in the current script.
ta: நடப்பு குறுநிரலை கைவிட்டு புதியதை துவக்குகிறது. நடப்பு குறுநிரலில் உள்ள சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை சேமியுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, OpenButton)
en: Opens an existing script.  Will prompt to save any unsaved changes in the current script.
ta: ஏற்கெனவே உள்ள ஒரு குறுநிரலை திறக்கிறது. நடப்பு குறுநிரலில் உள்ள சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை சேமியுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, SaveButton)
en: Save Script
ta: சிறுநிரலை சேமி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, SaveButton)
en: Save the current script.  If the script has not been saved before, this is equivalent to "Save As..."
ta: நடப்பு குறுநிரலை சேமி. இது முன்னரே சேமிக்கப்படவில்லையென்றால், "அதைபோல சேமி" என்பதற்கு இது சமம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, SaveAsButton)
en: Save Script As...
ta: &சிறு நிரலை இப்படி சேமி...

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, SaveAsButton)
en: Saves the script to a file, allowing you to first specify the filename and a name for the script.
ta: கோப்புக்கு எழுத்தாக்கத்தை சேமிக்கிறது. இது கோப்புப் பெயரை முதலில் குறிப்பிடவும் எழுத்தாக்கத்திற்கான பெயரைக் குறிப்பிடவும் அனுமதிக்கிறது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, RunButton)
en: Test Script
ta: சோதனை குறுநிரல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Current Script
ta: நடப்பு சிறுநிரல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, AddButton)
en: Add Function
ta: செயலைச் சேர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, RemoveButton)
en: Remove Function
ta: செயலை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, CopyButton)
en: Copy Function
ta: செயலை நகல் எடு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, CopyButton)
en: If a function is highlighted in the "Current Script" box, this button will add a duplicate of the function.
ta: "நடப்பு குறுநிரலில்" ஒரு செயல் தனிப்படுத்தப்பட்டிருந்தால், இந்த பட்டன் செயலுக்கு ஒரு போலியை சேர்க்கும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, UpButton)
en: Move Up
ta: மேலே நகர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, UpButton)
en: If a function is highlighted in the "Current Script" box, this button will move it up one position in the script.
ta: "நடப்பு குறுநிரலில்" ஒரு செயல் தனிப்படுத்தப்பட்டிருந்தால், இந்த பட்டன் குறுநிரலில் அதை ஒரு படி மேலே நகர்த்தும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, DownButton)
en: Move Down
ta: கீழே நகரு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Function Arguments
ta: செயல் தருமதிப்புகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Function Browser
ta: செயல்பாடு உலாவி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QTextEdit, FuncDoc)
en: Function Help
ta: செயல்பாடு உதவி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, ScriptName)
en: Enter name for the script
ta: சிறுநிரலுக்கான பெயரை உள்ளிடவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, ScriptName)
en: Enter a name for the script.  This is not the file name, just a short descriptive line of text.
ta: குறுநிரலுக்கான பெயரை உள்ளிடவும். இது கோப்பு பெயர் இல்லை, உரையின் ஒரு சிறிய விவரிப்பு மட்டுமே.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, AuthorName)
en: Enter author's name
ta: ஆசிரியரின் பெயரை உள்ளிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Script name:
ta: சிறுநிரல் பெயர்:

en: Please Wait
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Year:
ta: வருடம்:

en: at %1
ta: %1க்கு

en: The night of %1
ta: %1ன் இரவு

en: Star Clusters
ta: திறந்தவெளிக் குழுமங்கள்

en: circumpolar
ta: சுற்றுத் துருவம்

en: does not rise
ta: பாகுபட இயலவில்லை

en: No Object Selected
ta: எந்த பொருளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை!

en: Rises at: %1
ta: உயர்வு நேரம்: %1

en: Transits at: %1
ta: பெயர்வு நேரம்:%1

en: Sets at: %1
ta: இதில் அமைக்கிறது: %1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, DateLabel)
en: The night of DATE
ta: தேதியின் இரவு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, DateButton)
en: Choose a new date
ta: புதிய தேதியைத் தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, DateButton)
en: Change Date...
ta: தேதியை மாற்று...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LocationLabel)
en: at LOCATION
ta: இடத்தில்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, LocationButton)
en: Choose a new geographic location
ta: புதிய புவியியல் இடத்தை தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, LocationButton)
en: Change Location...
ta: இடத்தை மாற்றவும்...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel14)
en: Show objects which are up:
ta: மேலே உள்ள பொருள்களை காட்டு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, EveningMorningBox)
en: Choose time interval
ta: நேர இடைவெளியை தேர்வு செய்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, EveningMorningBox)
en: In the Evening
ta: மாலையில்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, EveningMorningBox)
en: In the Morning
ta: காலையில்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, EveningMorningBox)
en: Any Time Tonight
ta: இன்று இரவு எந்நேரத்திலும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, MoonRiseLabel)
en: Time of moon rise
ta: நிலவு வரும் நேரம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, MoonRiseLabel)
en: Displays the time at which the moon rises on the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதிக்கான சந்திர உதயத்தின் நேரத்தினை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, MoonRiseLabel)
en: Moon rise:  13:19
ta: நிலவு வரும் நேரம்: 13:19

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, NightDurationLabel)
en: Duration of night for selected date
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதிக்கான இரவின் கால அளவு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, NightDurationLabel)
en: Displays the duration between sunset and sunrise for the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதிக்கான சூரிய உதயம் மற்றும் சூரியன் மறைவு இடையேயான கால அளவை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, NightDurationLabel)
en: Night duration: 11:00 hours
ta: இரவு கால அளவு: 11:00 மணிநேரங்கள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, SunSetLabel)
en: Time of sunset
ta: சூரியன் மறையும் நேரம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, SunSetLabel)
en: Displays the time of sunset for the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதிக்கான சூரிய மறைவின் நேரத்தினை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, SunSetLabel)
en: Sunset:  19:15
ta: சூரியன் மறைவு: 19:15

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, MoonSetLabel)
en: Time of moon set
ta: நிலவு மறையும் நேரம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, MoonSetLabel)
en: Displays the time at which the moon sets on the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதிக்கான சந்திரன் மறையும் நேரத்தினை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, MoonSetLabel)
en: Moon set: 04:27
ta: சந்திரன் மறைகிறது: 04:27

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, SunRiseLabel)
en: Time of sunrise
ta: சூரிய உதய நேரம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, SunRiseLabel)
en: Displays the time of sunrise for the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதிக்கான சூரிய உதயத்தின் நேரத்தினை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, SunRiseLabel)
en: Sunrise:  07:15
ta: சூரிய உதயம்: 07:15

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, MoonIllumLabel)
en: Moon's illumination fraction
ta: சந்திரனுடைய ஒளிரும் தன்மையின் பகுதி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, MoonIllumLabel)
en: Displays the illumination fraction of the Moon for the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதிக்கான சந்திரனின் ஒளிரும் திறனை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, MoonIllumLabel)
en: Moon illum: 42%
ta: சந்திரன் ஒளி: 42%

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, ObjectBox)
en: Object Name
ta: பொருள் பெயர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, ObjectRiseLabel)
en: Displays the time at which the highlighted object rises above the horizon on the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதியில் கான சூரிய உதயத்தின் நேரத்தினை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ObjectRiseLabel)
en: Rises at:  22:12
ta: உதிக்கிறது: 22:12

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ObjectTransitLabel)
en: Transits at:  03:45
ta: இடம் பெயர்வு: 03:45

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, ObjectSetLabel)
en: Displays the time at which the highlighted object sets below the horizon on the selected date.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேதியில் தொடுவானத்திற்கு கீழுள்ள தனிப்படுத்தப்பட்ட பொருள் அமையும் நேரத்தினை காட்டுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ObjectSetLabel)
en: Sets at:  08:22
ta: மறைகிறது: 08:22

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, CenterButton)
en: Center this object in the sky display
ta: வான திரையில் இந்த பொருளை மையமாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, CenterButton)
en: Center Object
ta: நடு பொருள்`

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, DetailButton)
en: Open the Object Details window
ta: பொருள் விவரங்கள் சாளரத்தை திற

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, DetailButton) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, ObslistButton)
en: Open the Details window for the highlighted object.
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட பொருள்களுக்கான விவரங்கள் சாளரத்தை திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ObslistButton)
en: Add to List
ta: பட்டியலில் சேரு

[ctx: Local Time]
en: LT:
ta: தள நேரம்

[ctx: Universal Time]
en: UT:
ta: க்ரீன்விச் நேரம்

[ctx: Sidereal Time]
en: ST:
ta: த.நே:

[ctx: Julian Day]
en: JD:
ta: ஜுலியன் நாள்

[ctx: Longitude]
note: i18nc("Longitude", "Long:") + ' ' + QLocale().toString(geo->lng()->Degrees(), 3) + "   " + i18nc("Latitude", "Lat:") + ' ' + QLocale().toString(geo->lat()->Degrees(), 3);
en: Long:
ta: தீர்க்க ரேகை

[ctx: Latitude]
en: Lat:
ta: அட்ச ரேகை

[ctx: seconds]
en: secs
ta: நொடிகள்

[ctx: second]
en: sec
ta: நொடி

[ctx: minute]
en: min
ta: நிமிடம்

[ctx: minutes]
en: mins
ta: நிமிடங்கள்

en: hour
ta: மணி

[ctx: hours]
en: hrs
ta: மணிகள்

en: day
ta: நாள்

en: week
ta: வாரம்

[ctx: weeks]
en: wks
ta: வாரங்கள்

en: month
ta: மாதம்

[ctx: months]
en: mths
ta: மாதங்கள்

en: year
ta: வருடம்

[ctx: years]
en: yrs
ta: வருடங்கள்

en: Adjust time step
ta: கால படி-ஐ சீராக்கு :

en: Adjust time step units
ta: கால படி அலகை சீராக்கு :

en: Set the timescale for the simulation clock.  A setting of "1 sec" means the clock advances in real-time, keeping up perfectly with your CPU clock.  Higher values make the simulation clock run faster, lower values make it run slower.  Negative values make it run backwards.
    
    There are two pairs of up/down buttons.  The left pair will cycle through all available timesteps in sequence.  Since there are a large number of timesteps, the right pair is provided to skip to the next higher/lower unit of time.  For example, if the timescale is currently "1 min", the right up button will make it "1 hour", and the right down button will make it "1 sec"
ta: கடிகார நேர அளவுகோளை அமைக்கவும்."1 sec" யாக அமைப்பது கடிகார உயர்நிலையை காட்டும்,CPU கடிகாரத்திடம் சரியாக வைப்பது. அதிக மதிப்புகள் கடிகாரத்தை விரைவாக இயங்க செய்யும், குறைந்த மதிப்புகள் மெதுவாக இயங்க செய்யும். எதிர் மதிப்பை பின்புறமாக இயங்க செய்யும்.
    
    இரண்டு ஜோடிகள் மேல்/கீழ் பொத்தான்கள். இடது ஜோடி கிடைக்க பெரும் நேர படிகளை நேராக வைப்பது. இங்கு பெரிய அளவிலான நேர படிகள் இருக்கும், வலது ஜோடி அடுத்த அதிக/குறைந்த குறித்த நேரத்தில் வெளிறே.எடுத்துகாட்டுக்காக, நேர அளவு தற்போது "1 min" ஆக இருந்தால், வலது மேல் பொத்தனை மூலம்  "1 hour",  யாக மாறும், மற்றும் வலது கீழ் பொத்தான் "1 sec" யாக மாற்றும்.
