ksysguard - en to gu translation catalogue (161 entries)

en: Connect Host
gu: જોડાણ યજમાન

en: Host:
gu: યજમાન:

en: Enter the name of the host you want to connect to.
gu: મહેરબાની કરી તમે જોડાવા માંગતા હોવ તે યજમાનનું નામ દાખલ કરો.

en: Connection Type
gu: જોડાણ પ્રકાર

en: Daemon
gu: ડેમોન

en: Custom command
gu: પોતાનો આદેશ

en: Port:
gu: પોર્ટ:

en: e.g.  3112
gu: દા.ત.  3112

en: Command:
gu: આદેશ:

en: e.g. ssh -l root remote.host.org ksysguardd
gu: દા.ત. ssh -l root remote.host.org ksysguardd

en: KDE System Monitor
gu: KDE સિસ્ટમ દેખરેખ

en: System Monitor
gu: સિસ્ટમ નિયંત્રક

en: &New Tab...
gu: નવી ટેબ (&N)...

en: Import Tab Fr&om File...
gu: ફાઇલમાંથી ટેબ આયાત કરો (&o)...

en: Save Tab &As...
gu: ટેબને આ રીતે સંગ્રહો (&A)...

en: &Close Tab
gu: ટેબ બંધ કરો (&C)

en: Monitor &Remote Machine...
gu: દૂરસ્થ મશીન દેખરેખ રાખો (&R)...

en: &Download New Tabs...
gu: નવી ટેબ્સ ડાઉનલોડ કરો (&D)...

en: Tab &Properties
gu: ટેબ ગુણધર્મો (&P)

en:  No swap space available
gu:  કોઇ સ્વેપ જગ્યા પ્રાપ્ત નથી

en: John Tapsell
gu: જોહ્ન તાપ્સેલ

en: Current Maintainer
gu: હાલનાં જાવળવનાર

en: Chris Schlaeger
gu: ક્રીસ સ્લેગર

en: Previous Maintainer
gu: પહેલાંનો જાળવનાર

en: Greg Martyn
gu: ગ્રે માર્ટિન

en: Tobias Koenig
gu: તોબાઇસ કોઇનીંગ

en: Nicolas Leclercq
gu: નિકોલાસ લેન્કલેર્ક

en: Alex Sanda
gu: અલેક્સ સાન્ડા

en: Bernd Johannes Wuebben
gu: બર્નડ જોહ્ન્નેસ વુબ્બેન

en: Ralf Mueller
gu: રાલ્ફ મુલર

en: Hamish Rodda
gu: હમિશ રોડ્ડા

en: Torsten Kasch
gu: ટોર્સ્ટેન કાશ્ચ

en: Optional worksheet files to load
gu: લાવવા માટેની વૈકલ્પિક વર્કશીટ

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
gu: ફાઇલ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
gu: દેખાવ (&V)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
gu: ગોઠવણીઓ (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી

note: i18n: tag WorkSheet attribute title i18n: tag display attribute title
en: Process Table
gu: પ્રક્રિયા કોષ્ટક

en: Sensor Browser
gu: સેન્સર બ્રાઉઝર

en: OK
gu: બરાબર

en: Error
gu: ક્ષતિ

en: Edit BarGraph Preferences
gu: પટ્ટીઆલેખ પ્રાથમિકતાઓ ફેરફાર કરો

en: Range
gu: અવધિ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, titleFrame)
en: Title
gu: શિર્ષક

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, m_title)
en: Enter the title of the display here.
gu: ડિસ્પ્લેનું શીર્ષક અહીં દાખલ કરો.

en: Display Range
gu: ડિસ્પ્લે અવધિ

en: Minimum value:
gu: ન્યૂનત્તમ કિંમત:

en: Maximum value:
gu: મહત્તમ કિંમત:

en: Alarms
gu: એલાર્મ્સ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1)
en: Alarm for Minimum Value
gu: ન્યૂનતમ કિંમત માટે ચેતવણી

en: Enable alarm
gu: ચેતવણી સક્રિય કરો

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_lowerLimitActive)
en: Enable the minimum value alarm.
gu: ન્યૂનત્તમ કિંમત ચેતવણી સક્રિય કરો.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblLowerLimit)
en: Lower limit:
gu: નીચલી મર્યાદા:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1_2)
en: Alarm for Maximum Value
gu: મહત્તમ કિંમત માટે ચેતવણી

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_upperLimitActive)
en: Enable the maximum value alarm.
gu: મહત્તમ કિંમત ચેતવણી સક્રિય કરો.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblUpperLimit)
en: Upper limit:
gu: ઉપલી મર્યાદા:

[ctx: @title:tab Appearance of the bar graph]
en: Look
gu: જુઓ

en: Normal bar color:
gu: સામાન્ય પટ્ટી રંગ:

en: Out-of-range color:
gu: મર્યાદા-ની-બહાર રંગ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Background color:
gu: પાશ્ર્વભાગ રંગ:

en: Font size:
gu: ફોન્ટ માપ:

en: Sensors
gu: સેન્સરો

en: Edit...
gu: ફેરફાર કરો...

en: Push this button to configure the label.
gu: લેબલને રૂપરેખાંકિત કરવા માટે આ બટન દબાવો.

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Push this button to delete the sensor.
gu: સેન્સરને દૂર કરવા માટે આ બટન દબાવો.

en: Label of Bar Graph
gu: પટ્ટી આલેખનું લેબલ

en: Enter new label:
gu: નવું લેબલ દાખલ કરો:

en: Drop Sensor Here
gu: અહીં સેન્સર મૂકો

[ctx: units]
en: %1 TiB
gu: %1 ટીબી

[ctx: units]
en: %1 GiB
gu: %1 જીબી

[ctx: units]
en: %1 MiB
gu: %1 એમબી

[ctx: units]
en: %1 KiB
gu: %1 કેબી

[ctx: units]
en: %1 TiB/s
gu: %1 ટીબી/સે

[ctx: units]
en: %1 GiB/s
gu: %1 જીબી/સે

[ctx: units]
en: %1 MiB/s
gu: %1 એમબી/સે

[ctx: units]
en: %1 KiB/s
gu: %1 કેબી/સે

en: Plotter Settings
gu: આલેખક ગોઠવણીઓ

en: General
gu: સામાન્ય

en: Title:
gu: શિર્ષક:

en: Scales
gu: માપ

en: Vertical scale
gu: ઉભું માપ

en: Specify graph range:
gu: આલેખ અવધિ સ્પષ્ટ કરો:

en: Grid
gu: જાળી

en: Lines
gu: લીટીઓ

en: Vertical lines
gu: ઉભી લીટીઓ

en: Distance:
gu: અંતર:

en: Enter the distance between two vertical lines here.
gu: બે ઉભી લીટીઓ વચ્ચેનું અંતર અહીં દાખલ કરો.

en: Vertical lines scroll
gu: ઉભી લીટીઓ સરકાવો

en: Horizontal lines
gu: આડી લીટીઓ

en: Text
gu: લખાણ

en: Show axis labels
gu: અક્ષોનાં શીર્ષક બતાવો

en: Set Color...
gu: રંગ ગોઠવો...

en: Push this button to configure the color of the sensor in the diagram.
gu: ચિત્રમાં સેન્સરનો રંગ રૂપરેખાંકિત કરવા માટે આ બટન દબાવો.

en: Move Up
gu: ઉપર ખસેડો

en: Move Down
gu: નીચે ખસેડો

en: List View Settings
gu: યાદી દેખાવ ગોઠવણીઓ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, colorFrame)
en: Colors
gu: રંગો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Text color:
gu: લખાણ રંગ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Grid color:
gu: જાળી રંગ:

en: File logging settings
gu: ફાઇલ લોગીંગ ગોઠવણીઓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Foreground color:
gu: પૂર્વભૂમિ રંગ:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, textTab)
en: &Text
gu: લખાણ (&T)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: T&itle:
gu: શિર્ષક (&i):

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Fi&lter
gu: ગાળક (&l)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addButton)
en: &Add
gu: ઉમેરો (&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, deleteButton)
en: &Delete
gu: દૂર કરો (&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, changeButton)
en: &Change
gu: બદલો (&C)

[ctx: Multimeter is a sensor display that mimics 'digital multimeter' aparatus]
en: Multimeter Settings
gu: મલ્ટીમીટર ગોઠવણીઓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Title:
gu: શિર્ષક (&T):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_showUnit)
en: &Show unit
gu: એકમ બતાવો (&S)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_lowerLimitActive)
en: &Enable alarm
gu: ચેતવણી સક્રિય કરો (&E)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_upperLimitActive)
en: E&nable alarm
gu: ચેતવણી સક્રિય કરો (&n)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblUpperLimit)
en: &Upper limit:
gu: ઉપલી મર્યાદા (&U):

en: &Properties
gu: ગુણધર્મો (&P)

en: &Remove Display
gu: ડિસ્પ્લે દૂર કરો (&R)

en: Sensor Logger
gu: સેન્સર લોગર

en: &Remove Sensor
gu: સેન્સર દૂર કરો (&R)

en: &Edit Sensor...
gu: સેન્સરમાં ફેરફાર કરો (&E)...

en: St&op Logging
gu: લોગીંગ બંધ કરો (&o)

en: S&tart Logging
gu: લોગીંગ શરૂ કરો (&t)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileFrame)
en: File
gu: ફાઇલ

en: Sensor Logger Settings
gu: સેન્સર લોગર ગોઠવણીઓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Alarm color:
gu: ચેતવણી રંગ:

en: Host
gu: યજમાન

en: Sensor
gu: સેન્સર

en: Unit
gu: એકમ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Label
gu: લેબલ

note: i18n: tag WorkSheet attribute title
en: System Load
gu: સિસ્ટમ ભાર

note: i18n: tag display attribute title
en: CPU History
gu: સીપીયુ ઇતિહાસ

note: i18n: tag display attribute title
en: Memory and Swap History
gu: મેમરી અને સ્વેપ ઇતિહાસ

note: i18n: tag beam attribute summationName
en: Memory
gu: મેમરી

note: i18n: tag display attribute title
en: Network History
gu: નેટવર્ક ઇતિહાસ

en: Cannot open the file %1.
gu: '%1' ફાઇલ ખોલી શકાતી નથી.

en: The file %1 does not contain valid XML.
gu: ફાઇલ %1 એ યોગ્ય XML ધરાવતી નથી.

en: The file %1 has an invalid worksheet size.
gu: ફાઇલ %1 ને અયોગ્ય વર્કશીટ માપ છે.

en: Cannot save file %1
gu: %1 ફાઇલ સંગ્રહ કરી શકાતી નથી

en: The clipboard does not contain a valid display description.
gu: ક્લિપબોર્ડ કોઇ યોગ્ય ડિસ્પ્લે માહિતી ધરાવતું નથી.

en: Select Display Type
gu: ડિસ્પ્લે પ્રકાર પસંદ કરો

en: &Line graph
gu: લીટી આલેખ (&L)

en: &Digital display
gu: ડિજીટલ ડિસ્પ્લે (&D)

en: &Bar graph
gu: પટ્ટી આલેખ (&B)

en: Log to a &file
gu: ફાઇલમાં લૉગ મૂકો (&f)

en: Remove this display?
gu: આ ડિસ્પ્લે દૂર કરશો?

en: Remove Display
gu: ડિસ્પ્લે દૂર કરો

en: Dummy
gu: નકલી

en: Tab Properties
gu: ટેબ ગુણધર્મો

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Rows:
gu: હરોળો:

en: Columns:
gu: સ્થંભો:

en: Enter the number of rows the sheet should have.
gu: શીટમાં હોવી જોઇએ તેટલી હરોળોની સંખ્યા દાખલ કરો.

en: Enter the number of columns the sheet should have.
gu: શીટમાં હોવી જોઇએ તેટલાં સ્તંભોની સંખ્યા દાખલ કરો.

en: Update interval:
gu: અંતરાલને સુધારો:

en: Enter the title of the worksheet here.
gu: અહીં વર્કશીટનું શીર્ષક દાખલ કરો.

en: Sheet %1
gu: શીટ %1

en: The tab '%1' contains unsaved data.
    Do you want to save the tab?
gu: ટેબ '%1' સંગ્રહ ન કરેલ માહિતી ધરાવે છે.
    શું તમે ટેબને સંગ્રહ કરવા માંગો છો?

en: Select Tab File to Import
gu: આયાત માટેની ટેબ ફાઇલ પસંદ કરો

en: You do not have a tab that could be saved.
gu: તમારી પાસે ટેબ નથી કે જે સંગ્રહ કરી શકાય.

en: Export Tab
gu: ટેબ નિકાસ કરો

en: There are no tabs that could be deleted.
gu: અહીં દૂર કરી શકાય તેવી કોઇ ટેબ નથી.
