ksysguard - en to kn translation catalogue (138 entries)

en: Connect Host
kn: ಆತಿಥೇಯ ಸಂಪರ್ಕಿಸು

en: Host:
kn: ಆತಿಥೇಯ:

en: Enter the name of the host you want to connect to.
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕಾದ ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕದ ಹೆಸರುನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Connection Type
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಧ

en: ssh
kn: ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಚ್

en: Select this to use the secure shell to login to the remote host.
kn: ದೂರಸ್ಥ (ರಿಮೋಟ್) ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಸುಭದ್ರ ಪ್ರವೇಶ (ಲಾಗಿನ್) ಮಾಡಲು ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: rsh
kn: ಆರ್ ಎಸ್ ಎಚ್

en: Select this to use the remote shell to login to the remote host.
kn: ದೂರಸ್ಥ (ರಿಮೋಟ್) ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕವನ್ನು ದೂರಸ್ಥ (ರಿಮೋಟ್) ಆದೇಶಗ್ರಾಹಿ (ಶೆಲ್) ಬಳಸಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು(ಲಾಗಿನ್) ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Daemon
kn: ನೇಪಥಿಕ

en: Select this if you want to connect to a ksysguard daemon that is running on the machine you want to connect to, and is listening for client requests.
kn: ನೀವು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ಗಣಕದಲ್ಲಿಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಕೆಸಿಸ್ಗಾರ್ಡ್ ನೇಪಥಿಕ (ಡೀಮನ್)ವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಸೇವನಾರ್ಥಿ (ಕ್ಲಯಂಟ್) ಮನವಿಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಂತಿದ್ದರೆ ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Custom command
kn: ಗ್ರಾಹಕೀಯ ಆದೇಶ

en: Select this to use the command you entered below to start ksysguardd on the remote host.
kn:  ಕೆಳಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿದ ಆದೇಶ  ಬಳಸಿ ದೂರಸ್ಥ (ರಿಮೋಟ್) ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಕೆಸಿಸ್ಗಾರ್ಡ್ಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಿಂಡಿ (ಪೋರ್ಟ್):

en: Enter the port number on which the ksysguard daemon is listening for connections.
kn: ಕೆಸಿಸ್ಗಾರ್ಡ್ ನೇಪಥಿಕ (ಡೀಮನ್) ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಸಂಪರ್ಕ ಸ್ತಾನ ಸಂಖ್ಯೆ ನಮೂದಿಸಿ

en: e.g.  3112
kn: ಉದಾ.  ೩೧೧೨

en: Command:
kn: ಆದೇಶ:

en: Enter the command that runs ksysguardd on the host you want to monitor.
kn: ನೀವು ಪರೀಕ್ಷಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕದಲ್ಲಿ 'ೆ ಕೆಸಿಸ್ರ್ಡ್' ಗಾನಡೆಸುವ ಆದೇಶ ನಮೂದಿರ್ಡ್

en: e.g. ssh -l root remote.host.org ksysguardd
kn: ಉದಾ. ssh -l root remote.host.org ksysguardd

en: KDE System Monitor
kn: KDE ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆ  ಪರೀಕ್ಷಕ

en: System Monitor
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ  ಪರೀಕ್ಷಕ

en:  No swap space available
kn: ಅದಲುಬದಲಿ ಸ್ಥಳ/ ಲಭ್ಯವಿರುವಿಲ್ಲ

en: Current Maintainer
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಾಲಕ

en: Previous Maintainer
kn: ಮುಂಚಿನ ಪಾಲಕ

en: Solaris Support
    Parts derived (by permission) from the sunos5
    module of William LeFebvre's "top" utility.
kn: ಸೋಲಾರಿಸ್ ಸಮರ್ಥನೆ
    . ಸನ್OS5 ರಿಂದ ಅನುಮತಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಿದ ಭಾಗಗಳು. William LeFebvre ರವರ "ಉನ್ನತ"ಸೌಲಭ್ಯದ ಘಟಕ

en: Optional worksheet files to load
kn:  ಉತ್ಥಾಪಿಸಬೇಕಾದ ಐಚ್ಛಿಕ ಕೆಲಸದಹಾಳೆ (ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್)ಗಳು

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
kn: &ಕಡತ

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆ&ಗಳು

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ

en: Sensor Browser
kn: ಸಂವೇದಕ ವೀಕ್ಷಕ

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Edit BarGraph Preferences
kn: ಪಟ್ಟೆ (ಬಾರ್) ಚಿತ್ರ  ಇಚ್ಛೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Range
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ (ರೇಂಜ್)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, titleFrame)
en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, m_title)
en: Enter the title of the display here.
kn: ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಮೂದಿಸು

en: Display Range
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ವ್ಯಾಪ್ತಿ (ರೇಂಜ್)

en: Minimum value:
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯ :

en: Enter the minimum value for the display here. If both values are 0, automatic range detection is enabled.
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕಕ್ಕೆ ಕನಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ. ಎರಡೂ ಮೌಲ್ಯಗಳು ೦ ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವ್ಯಾಪ್ತಿ (ರೇಂಜ್) ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Maximum value:
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯ :

en: Enter the maximum value for the display here. If both values are 0, automatic range detection is enabled.
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕಕ್ಕೆ ಗರಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ. ಎರಡೂ ಮೌಲ್ಯಗಳು ೦ ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವ್ಯಾಪ್ತಿ (ರೇಂಜ್) ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Alarms
kn: ಎಚ್ಚರಕ (ಅಲಾರಂ)ಗಳು

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1)
en: Alarm for Minimum Value
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯ ಎಚ್ಚರಕ

en: Enable alarm
kn: ಎಚ್ಚರಕವನ್ನು (ಅಲಾರಮ್) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_lowerLimitActive)
en: Enable the minimum value alarm.
kn:  ಕನಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯ  ಎಚ್ಚರಕ (ಅಲಾರಂ) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblLowerLimit)
en: Lower limit:
kn: ನಿಮ್ನತರ ಮಿತಿ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1_2)
en: Alarm for Maximum Value
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯ ಎಚ್ಚರಕ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_upperLimitActive)
en: Enable the maximum value alarm.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಮೌಲ್ಯ  ಎಚ್ಚರಕ (ಅಲಾರಂ) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblUpperLimit)
en: Upper limit:
kn: ಮೇಲಿನ ಮಿತಿ

en: Normal bar color:
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಟ್ಟಿ ಬಣ್ಣ:

en: Out-of-range color:
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ (ರೇಂಜ್)ಯಿಂದ ಹೊರಗಿನ ಬಣ್ಣ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Background color:
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ:

en: Font size:
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ ಗಾತ್ರ:

en: This determines the size of the font used to print a label underneath the bars. Bars are automatically suppressed if text becomes too large, so it is advisable to use a small font size here.
kn: ಇದು ಪಟ್ಟಿಗಳ ಕೆಳಗಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಅಕ್ಷರ ಗಾತ್ರ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ .ಶೀರ್ಷಿಕೆ ತೀರ ದೊಡ್ಡದಾದಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕುಗ್ಗಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ  ಇಲ್ಲಿ   ಚಿಕ ಅಕ್ಷರ ್ಕಗಾತ್ರ ಬಳಸುವುದು ಉತ್ತಿ.

en: Sensors
kn: ಸಂವೇದಕಗಳು (ಸೆನ್ಸರ್)

en: Edit...
kn: ಸಂಪಾದಿಸು...

en: Push this button to configure the label.
kn:  ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂರಚಿಸಲು ಈ ಗುಂಡಿ ಒತ್ತಿ.

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Push this button to delete the sensor.
kn: ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಈ ಗುಂಡಿ ಒತ್ತಿ.

en: Label of Bar Graph
kn: ಪಟ್ಟೆ (ಬಾರ್) ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Enter new label:
kn: ಹೊಸ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಮೂದಿಸು:

en: Drop Sensor Here
kn: ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬೀಳುಹಾಕು

en: This is an empty space in a worksheet. Drag a sensor from the Sensor Browser and drop it here. A sensor display will appear that allows you to monitor the values of the sensor over time.
kn: ಇದು ಕೆಲಸದಹಾಳೆಯುಲ್ಲಿನ (ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್) ಖಾಲಿ ಜಾಗ. ಒಂದು ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಸಂವೇದಕ ವೀಕ್ಷಕದಿಂದ ಎಳೆದು  ಇಲ್ಲಿ ಾಕಿಹ. ಆಗ ಒಂದು  ಸಂವೇಪ್ರದರ್ಶಕ ಕಾಣತ್ತದೆ. ಅದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಮಯ ಸಾಗಿದಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.ಯ.

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Stack the beams on top of each other
kn: ಕಂಬ(beam)ಗಳನ್ನು ಒಂದರ ಮೇಲೆ ಒಂದರಂತೆ ಜೋಡಿಸು.

en: Scales
kn: ಮಾಪಕಗಳು

en: Check this box if you want the display range to adapt dynamically to the currently displayed values; if you do not check this, you have to specify the range you want in the fields below.
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ವ್ಯಾಪ್ತಿ (ರೇಂಜ್) ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಬೇಕಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಗುರುತುಹಾಕಿ; ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬಯಸುವ  ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು( (ರೇಂಜ್)ಕೆಳಗಿನ ವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ  ನಿರ್ದಿಷ್ಟಗೊಳಿಸಿ.

en: Grid
kn: ಚೌಕಳಿ (ಗ್ರಿಡ್)

en: Lines
kn: ಸಾಲುಗಳು

en: Vertical lines
kn: ಲಂಬ ಸಾಲುಗಳು

en: Check this to activate the vertical lines if display is large enough.
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ ಸಾಕಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ್ಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಲಂಬ ಗೆರೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಗುರುತುಹಾಕಿ.

en: Distance:
kn: ದೂರ/ಅಂತರ:

en: Enter the distance between two vertical lines here.
kn: ಲಂಬ ಗೆರೆಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂತರ ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Vertical lines scroll
kn: ಲಂಬಗೆರೆ ಸುರುಳು

en: Horizontal lines
kn: ಅಡ್ಡಲಾದ ಸಾಲುಗಳು

en: Check this to enable horizontal lines if display is large enough.
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ ಸಾಕಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡ ಗೆರೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಗುರುತುಹಾಕಿ.

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Check this box if horizontal lines should be decorated with the values they mark.
kn: ಅಡ್ಡ ಸಾಲುಳುನ್ನುಗಅವು ಸೂಚಿಸುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಲಂಕರಿಸಲು ಈ ಚೌಕಕ್ಕೆ ುರುತು.ಹಾಕಿ

en: Set Color...
kn: ಬಣ್ಣ ನಿಗದಿಗೊಳಿಸು...

en: Push this button to configure the color of the sensor in the diagram.
kn: ಸಂವೇದಕ ರೇಖಾಕೃತಿಯಲ್ಲಿನ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಈ ಗುಂಡಿ ಒತ್ತಿ

en: Move Up
kn: ಮೇಲೆ ಚಲಿಸು

en: Move Down
kn: ಕೆಳಗೆ ಚಲಿಸು

en: List View Settings
kn: ನೋಟ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡು.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, colorFrame)
en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Text color:
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ::

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Grid color:
kn: ಚೌಕಳಿಯ ಬಣ್ಣ:

en: File logging settings
kn:  ಕಾರ್ಯಚರಿ (ಲಾಗ್) ದಾಖಲಾತಿ ಕಡತದ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Foreground color:
kn: ಮುಂಬಾಗದ ಬಣ್ಣ:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, textTab)
en: &Text
kn: &ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Fi&lter
kn: &ಶೋಧಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addButton)
en: &Add
kn: (&ಸ)ಸೇರಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, deleteButton)
en: &Delete
kn: &ಅಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, changeButton)
en: &Change
kn: &ಬದಲಿಸು

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_showUnit)
en: Enable this to append the unit to the title of the display.
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ಏಕಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಇದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_showUnit)
en: &Show unit
kn: &ಏಕಕ ತೋರಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_lowerLimitActive)
en: &Enable alarm
kn: &ಎಚ್ಚರಕ (ಅಲಾರಂ) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_upperLimitActive)
en: E&nable alarm
kn: ಎ&ಚ್ಚರಕ (ಅಲಾರಂ) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblUpperLimit)
en: &Upper limit:
kn: ಉನ್ನತ ಮಿತಿ:

en: &Properties
kn: (&ಗ)ಗುಣಗಳು

en: &Remove Display
kn:  ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು (&ತ)ತೆಗೆ

en: <qt><p>This is a sensor display. To customize a sensor display click the right mouse button here and select the <i>Properties</i> entry from the popup menu. Select <i>Remove</i> to delete the display from the worksheet.</p>%1</qt>
kn: <qt><p> ಇದು ಒಂದು ಸಂವೇದಕ ಪ್ರದರ್ಶಕ.ಸಂವೇದಕ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಲು ಬಲ ಮೌಸ್ ಗುಂಡಿ ಒತ್ತಿ  ಮತ್ತು <i> ಗುಣ </i> ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಪುಟಿಕೆ ಪರಿವಿಡಿಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ. ಕೆಲಸದಹಾಳೆ (ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್)ಯಿಂದ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ತೆಗೆಯಲು <i> ತೆಗೆ </i> ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ. </p>%1</qt> t>

en: Sensor Logger
kn: ಸಂವೇದಕ ಕಾರ್ಯಚಾರಕ (ಲಾಗರ್)

en: &Remove Sensor
kn: ಸಂವೇದಕ &ತೆಗೆ

en: &Edit Sensor...
kn: ಸಂವೇದಕ.&ಸಂಪಾದಿಸು

en: St&op Logging
kn:  ಲಾಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: S&tart Logging
kn:  ಲಾಗ್ ಮಾಡಲುುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileFrame)
en: File
kn: ಕಡತ

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, m_timerInterval)
en:  sec
kn: ಸೆಕೆಂಡು

en: Sensor Logger Settings
kn: ಸಂವೇದಕ ಕಾರ್ಯಚರಿ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Alarm color:
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಬಣ್ಣ:

en: Host
kn: ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ

en: Sensor
kn: ಸಂವೇದಕ

en: Unit
kn: ಏಕಕ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

note: i18n: tag WorkSheet attribute title
en: System Load
kn: ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಹೊರೆ

note: i18n: tag beam attribute summationName
en: Memory
kn: ಸ್ಮೃತಿ

en: Cannot open the file %1.
kn: %1 ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ್.

en: The file %1 does not contain valid XML.
kn: %1  ಕಡತವು ಮಾನ್ಯ  XML  ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ..

en: The file %1 does not contain a valid worksheet definition, which must have a document type 'KSysGuardWorkSheet'.
kn: %1 ಕಡತವು ಮಾನ್ಯ ಕೆಲಸದಹಾಳೆ (ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್) ನಿರೂಪಣೆ ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಇದರ ದಸ್ತಾವೇಜು ಬಗೆ 'ಕೆಸಿಸ್ಗಾರ್ಡ್ ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್' ಆಗಿರಬೇಕು.

en: The file %1 has an invalid worksheet size.
kn: %1 ಕಡತವು ಅಮಾನ್ಯ ಕೆಲಸದಹಾಳೆಯನ್ನು (ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್) ಹೊಂದಿದೆ.

en: Cannot save file %1
kn: %1 ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: The clipboard does not contain a valid display description.
kn: ಹಿಡಿಕೆ ಕಟ್ಟು (ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್) ಮಾನ್ಯ.ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿವರಣೆ ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Select Display Type
kn:  ಪ್ರದರ್ಶನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡು

en: &Line graph
kn: &ರೇಖಾಚಿತ್ರ

en: &Digital display
kn: &ಅಂಕೀಯ (ಡಿಜಿಟಲ್) ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: &Bar graph
kn: &ಪಟ್ಟೆ (ಬಾರ್) ಚಿತ್ರ

en: Log to a &file
kn: ಕಡತದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸು

en: Dummy
kn: ಕೈಗೊಂಬೆ

en: Properties
kn: ಗುಣಗಳು

en: Rows:
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು:

en: Columns:
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳು:

en: Enter the number of rows the sheet should have.
kn: ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿನ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter the number of columns the sheet should have.
kn: ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿನ ಕಾಲಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Update interval:
kn: ಪರಿಷ್ಕಣ ಮಧ್ಯಂತರ:

en: All displays of the sheet are updated at the rate specified here.
kn:  ಹಾಳೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಿದ ದರದಲ್ಲಿ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: Enter the title of the worksheet here.
kn: ಕೆಲಸದಹಾಳೆಯ (ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್) ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Sheet %1
kn: ಪುಟ: %1
