ksysguard - en to mr translation catalogue (191 entries)

en: Connect Host
mr: यजमानास जोडा

en: Host:
mr: यजमान :

en: Enter the name of the host you want to connect to.
mr: ज्या यजमानास तुम्हाला जोडायचे आहे त्याचे नाव दाखल करा.

en: Connection Type
mr: जोडणी प्रकार

en: Select this to use the secure shell to login to the remote host.
mr: दूरस्थ यजमानाकडे प्रवेश मिळविण्याकरिता सुरक्षित शेल वापरण्यासाठी हे निवडा.

en: Select this to use the remote shell to login to the remote host.
mr: दूरस्थ यजमानाकडे प्रवेश मिळविण्याकरिता रीमोट शेल वापरण्यासाठी हे निवडा.

en: Daemon
mr: डीमन

en: Custom command
mr: ऐच्छिक आदेश

en: Select this to use the command you entered below to start ksysguardd on the remote host.
mr: के-सिसगॉर्ड ला दूरस्थ यजमानावर सुरु करण्याकरिता खाली दाखल केलेल्या आदेशाचा वापर करण्याकरिता यास निवडा.

en: Port:
mr: पोर्ट:

en: Enter the port number on which the ksysguard daemon is listening for connections.
mr: ज्यावर के-सिसगार्ड डीमन जुळवणीसाठी ऐकत आहे तो पोर्ट क्रमांक दाखल करा.

en: e.g.  3112
mr: उदा. 3112

en: Command:
mr: आदेश :

en: Enter the command that runs ksysguardd on the host you want to monitor.
mr: तुम्हाला मॉनिटर करायचा असलेल्या यजमानावर के-सिसगार्ड चालविण्याकरिताचा आदेश दाखल करा.

en: e.g. ssh -l root remote.host.org ksysguardd
mr: उदाहरण- ssh -l root remote.host.org ksysguardd

en: KDE System Monitor
mr: केडीई प्रणाली मॉनीटर

en: System Monitor
mr: प्रणाली मॉनिटर

en: &Refresh Tab
mr: टॅब परत ताजा करा (&R)

en: &New Tab...
mr: नवीन टॅब (&N)...

en: Import Tab Fr&om File...
mr: फाईल पासून टॅब आयात करा (&O)...

en: Save Tab &As...
mr: टॅब असे साठवा (&A)...

en: &Close Tab
mr: टॅब बंद करा (&C)

en: Monitor &Remote Machine...
mr: दूरस्थ मशीन नियंत्रीत करा (&R)...

en: &Download New Tabs...
mr: नवीन टॅब डाउनलोड करा (&D)...

en: &Upload Current Tab...
mr: वर्तमान टॅब अपलोड करा (&U)...

en: Tab &Properties
mr: टॅब गुणधर्म (&P)

en:  No swap space available
mr:  स्वॅप जागा उपलब्ध नाही

en: John Tapsell
mr: जॉन टापसेल

en: Current Maintainer
mr: वर्तमान पालक

en: Chris Schlaeger
mr: क्रिस श्लेगर

en: Previous Maintainer
mr: पूर्वीचे पालक

en: Greg Martyn
mr: ग्रेग मार्टिन

en: Tobias Koenig
mr: टॉबियस कोएनिग

en: Nicolas Leclercq
mr: निकोलस लेकलर

en: Alex Sanda
mr: एलेक्स सांदा

en: Bernd Johannes Wuebben
mr: बर्नड जॉन्स वुएबेन

en: Ralf Mueller
mr: राल्फ मुलर

en: Hamish Rodda
mr: हामिश रोदा

en: Torsten Kasch
mr: टॉर्सटन कैस

en: Solaris Support
    Parts derived (by permission) from the sunos5
    module of William LeFebvre's "top" utility.
mr: सोलारिस समर्थन
    काही भागांना सन ओएस 5 मधून 
     विलियम लेफ़ेब्व्रे च्या "टॉप" यूटिलिटी तून (परवानगीने) घेतले गेले आहे.

en: Optional worksheet files to load
mr: दाखल करण्यासाठी वैकल्पिक वर्कशीट फाईल

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
mr: फाईल (&F)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
mr: दृश्य (&V)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
mr: संयोजना (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी

note: i18n: tag WorkSheet attribute title i18n: tag display attribute title
en: Process Table
mr: प्रक्रीया कोष्टक

en: Sensor Browser
mr: सेन्सर ब्राऊजर

en: Drag sensors to empty cells of a worksheet
mr: वर्कशीटच्या रिकाम्या सेल्सवर सेन्सर खेचा

en: OK
mr: ठीक आहे

en: Error
mr: त्रुटी

en: Edit BarGraph Preferences
mr: बार-ग्राफ प्राधान्ये संपादित करा

en: Range
mr: क्षेत्र

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, titleFrame)
en: Title
mr: शिर्षक

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, m_title)
en: Enter the title of the display here.
mr: दृश्याचे शिर्षक येथे दाखल करा.

en: Display Range
mr: प्रदर्शक सीमा

en: Minimum value:
mr: किमान मूल्य :

en: Enter the minimum value for the display here. If both values are 0, automatic range detection is enabled.
mr: दृश्याकरिता किमान मूल्य येथे दाखल करा. जर दोन्ही मूल्ये ० असतील तर स्वयंचलित सीमा ओळख कार्यान्वित केली जाईल.

en: Maximum value:
mr: कमाल मूल्य :

en: Enter the maximum value for the display here. If both values are 0, automatic range detection is enabled.
mr: दृश्याकरिता कमाल मूल्य येथे दाखल करा. जर दोन्ही मूल्ये ० असतील तर स्वयंचलित सीमा ओळख कार्यान्वित केली जाईल.

en: Alarms
mr: अलार्म

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1)
en: Alarm for Minimum Value
mr: किमान मूल्याकरिता अलार्म

en: Enable alarm
mr: अलार्म कार्यान्वित करा

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_lowerLimitActive)
en: Enable the minimum value alarm.
mr: किमान मूल्याकरिता अलार्म कार्यान्वित करा.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblLowerLimit)
en: Lower limit:
mr: खालील मर्यादा :

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1_2)
en: Alarm for Maximum Value
mr: कमाल मूल्याकरिता अलार्म

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_upperLimitActive)
en: Enable the maximum value alarm.
mr: कमाल मूल्याकरिता अलार्म कार्यान्वित करा.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblUpperLimit)
en: Upper limit:
mr: वरील मर्यादा :

[ctx: @title:tab Appearance of the bar graph]
en: Look
mr: बघा

en: Normal bar color:
mr: सामान्य पट्टी रंग :

en: Out-of-range color:
mr: सीमे बाहरचा रंग :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Background color:
mr: पार्श्वभूमी रंग :

en: Font size:
mr: फॉन्ट आकार :

en: Sensors
mr: सेन्सर्स

en: Edit...
mr: संपादित करा...

en: Push this button to configure the label.
mr: लेबल संयोजीत करण्याकरिता हे बटन दाबा.

en: Delete
mr: काढून टाका

en: Push this button to delete the sensor.
mr: सेन्सर काढून टाकण्याकरिता हे बटन दाबा.

en: Label of Bar Graph
mr: बार ग्राफ चे लेबल

en: Enter new label:
mr: नवीन लेबल दाखल करा :

en: Drop Sensor Here
mr: सेन्सर

en: Plotter Settings
mr: प्लोटर संयोजना

en: General
mr: सामान्य

en: Title:
mr: शिर्षक :

en: Stack the beams on top of each other
mr: बीम्स ना एक दूसऱ्यावर ठेवा

en: Scales
mr: प्रमाण

en: Vertical scale
mr: उभे प्रमाण

en: Specify graph range:
mr: ग्राफ सीमा निर्देशीत करा :

en: Enter the minimum value for the display here.
mr: दृश्याकरिता किमान मूल्य येथे दाखल करा.

en: Horizontal scale
mr: आडवे प्रमाण

en: Pixels per time period:
mr: पिक्सेल्स प्रति वेळ :

en: Grid
mr: जाळे

en: Lines
mr: ओळी

en: Vertical lines
mr: उभ्या ओळी

en: Check this to activate the vertical lines if display is large enough.
mr: जर प्रदर्शक पुरेसा मोठा असेल तर उभ्या ओळी कार्यान्वित करण्याकरिता हे निवडा.

en: Distance:
mr: अंतर :

en: Enter the distance between two vertical lines here.
mr: दोन उभ्या ओळींमधील अंतर येथे दाखल करा.

en: Vertical lines scroll
mr: उभ्या ओळी स्क्रोल

en: Horizontal lines
mr: आडव्या ओळी

en: Check this to enable horizontal lines if display is large enough.
mr: जर प्रदर्शक पुरेसा मोठा असेल तर आडव्या ओळी कार्यान्वित करण्याकरिता हे निवडा.

en: Text
mr: पाठ्य

en: Show axis labels
mr: अक्ष लेबले दर्शवा

en: Check this box if horizontal lines should be decorated with the values they mark.
mr: जर आडव्या ओळी त्यांनी चिन्हित केलेल्या मूल्यांनी सजावट करायची असेल तर हि पेटी निवडा.

en: Set Color...
mr: रंग निश्चित करा...

en: Push this button to configure the color of the sensor in the diagram.
mr: आकृतीत सेन्सरचा रंग संयोजीत करण्याकरिता हे बटन दाबा.

en: Move Up
mr: वर हलवा

en: Move Down
mr: खाली हलवा

en: Display Units
mr: प्रदर्शक एकके

en: Mixed
mr: मिश्र

en: Kilobytes
mr: किलोबाइट्स

en: Megabytes
mr: मेगाबाइट्स

en: Gigabytes
mr: गिगाबाइट्स

en: Terabytes
mr: टेराबाइट्स

en: List View Settings
mr: यादी दृश्य संयोजना

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, colorFrame)
en: Colors
mr: रंग

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Text color:
mr: पाठ्य रंग :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Grid color:
mr: जाळे रंग :

en: File logging settings
mr: फाईल लॉग करिता संयोजना

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Foreground color:
mr: पृष्ठभूमी रंग :

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, textTab)
en: &Text
mr: पाठ्य (&T)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: T&itle:
mr: शिर्षक (&I):

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Fi&lter
mr: गाळणी (&L)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addButton)
en: &Add
mr: जोडा (&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, deleteButton)
en: &Delete
mr: काढून टाका (&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, changeButton)
en: &Change
mr: बदला (&C)

[ctx: Multimeter is a sensor display that mimics 'digital multimeter' aparatus]
en: Multimeter Settings
mr: मल्टिमीटर संयोजना

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Title:
mr: शिर्षक (&T):

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_showUnit)
en: Enable this to append the unit to the title of the display.
mr: दृश्याच्या शिर्षकास एकक जोडण्यास याला सक्षम करा.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_showUnit)
en: &Show unit
mr: एकक दर्शवा (&S)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_lowerLimitActive)
en: &Enable alarm
mr: अलार्म कार्यान्वित करा (&E)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_upperLimitActive)
en: E&nable alarm
mr: अलार्म कार्यान्वित करा (&N)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lblUpperLimit)
en: &Upper limit:
mr: वरील मर्यादा (&U):

en: &Properties
mr: गुणधर्म (&P)

en: &Remove Display
mr: डिस्प्ले काढून टाका (&R)

[ctx: @title:column]
en: Logging
mr: लॉगिंग

[ctx: @title:column]
en: Timer Interval
mr: टायमर मध्यांतर

[ctx: @title:column]
en: Sensor Name
mr: सेन्सरचे नाव

[ctx: @title:column]
en: Host Name
mr: यजमान नाव

[ctx: @title:column]
en: Log File
mr: लॉग फाईल

en: Sensor Logger
mr: सेन्सर लॉगर

en: &Remove Sensor
mr: सेन्सर काढून टाका (&R)

en: &Edit Sensor...
mr: सेन्सर संपादित करा (&E)...

en: St&op Logging
mr: लॉगिंग बंद करा (&O)

en: S&tart Logging
mr: लॉगिंग सुरु करा (&T)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileFrame)
en: File
mr: फाईल

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, timerFrame)
en: Timer Interval
mr: टायमर मध्यांतर

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, m_timerInterval)
en:  sec
mr:  सेकंद

en: Sensor Logger Settings
mr: सेन्सर लॉगर संयोजना

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Alarm color:
mr: अलार्म रंग :

en: Host
mr: यजमान

en: Sensor
mr: सेन्सर

en: Unit
mr: एकक

en: Status
mr: स्थिती

en: Label
mr: लेबल

note: i18n: tag WorkSheet attribute title
en: System Load
mr: प्रणाली लोड

note: i18n: tag display attribute title
en: CPU History
mr: सीपीयू इतिहास

note: i18n: tag display attribute title
en: Memory and Swap History
mr: स्मृती व स्वॅप इतिहास

note: i18n: tag beam attribute summationName
en: Memory
mr: स्मृती

note: i18n: tag beam attribute summationName
en: Swap
mr: स्वॅप

note: i18n: tag display attribute title
en: Network History
mr: संजाळ इतिहास

note: i18n: tag beam attribute summationName
en: Receiving
mr: घेत आहे

note: i18n: tag beam attribute summationName
en: Sending
mr: पाठवित आहे

en: Cannot open the file %1.
mr: फाईल %1 उघडू शकत नाही.

en: The file %1 does not contain valid XML.
mr: फाईल %1 अंतर्गत वैध XML समाविष्टीत नाही.

en: The file %1 does not contain a valid worksheet definition, which must have a document type 'KSysGuardWorkSheet'.
mr: फाईल %1 अंतर्गत वैध वर्कशीट वर्णन समाविष्टीत नाही, व त्याचे दस्तऐवज प्रकार 'KSysGuardWorkSheet' असे असायला हवे.

en: The file %1 has an invalid worksheet size.
mr: फाईल %1 चे वर्कशीट आकार अवैध आहे.

en: Cannot save file %1
mr: फाईल %1 साठवू शकत नाही

en: The clipboard does not contain a valid display description.
mr: क्लिपबोर्ड अंतर्गत वैध प्रदर्शन वर्णन समाविष्टीत नाही.

en: Select Display Type
mr: प्रदर्शन प्रकार निवडा

en: &Line graph
mr: लाइन ग्राफ (&L)

en: &Digital display
mr: डिजीटल प्रदर्शन (&D)

en: &Bar graph
mr: बार ग्राफ (&B)

en: Log to a &file
mr: फाईल करिता लॉग करा(&f)

en: Remove this display?
mr: हा डिस्प्ले काढून टाकायचा का?

en: Remove Display
mr: डिस्प्ले काढून टाका

en: Dummy
mr: नकल्ल

en: Tab Properties
mr: टॅब गुणधर्म

en: Properties
mr: गुणधर्म

en: Rows:
mr: ओळ:

en: Columns:
mr: स्तंभ:

en: Enter the number of rows the sheet should have.
mr: शीट अंतर्गत ओळींची संख्या दाखल करा.

en: Enter the number of columns the sheet should have.
mr: शीट अंतर्गत स्तंभची संख्या दाखल करा.

en: Update interval:
mr: अद्ययावत अंतर :

en: All displays of the sheet are updated at the rate specified here.
mr: शीटचे सर्व दृश्य येथे निर्देशीत केलेल्या दराने अद्ययावत केले जातात.

en: Enter the title of the worksheet here.
mr: वर्कशीटचे शिर्षक येथे दाखल करा.

en: Sheet %1
mr: शीट %1

en: The tab '%1' contains unsaved data.
    Do you want to save the tab?
mr: '%1' या टॅब मध्ये न साठवलेला डेटा आहे.
    तुम्हाला हा टॅब साठवायचा आहे का?

en: Select Tab File to Import
mr: आयातीसाठी टॅब फाईल निवडा

en: You do not have a tab that could be saved.
mr: तुमच्याकडे साठवण्यासारखा टॅब नाही.

en: Export Tab
mr: टॅब निर्यात करा

en: There are no tabs that could be deleted.
mr: काढून टाकण्यासारखा टॅब नाही.

en: Upload custom System Monitor tab
mr: ऐच्छिक प्रणाली मॉनिटर टॅब अपलोड करा
