ksysguard - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Host:
te: హొస్ట్:

en: Command:
te: ఆదేశము:

en: System Monitor
te: సిస్టమ్ మానిటర్

en: &Close Tab
te: (&C) టాబ్ ను మూసివెయి

en: Current Maintainer
te: ప్రస్తుత సంరక్షకుడు

en: Previous Maintainer
te: ముందటి సంరక్షకుడు

en: Tobias Koenig
te: టొబియాస్ కొయింగ్

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
te: మెయిన్ పనిముట్లపట్టీ

en: Error
te: దోషము

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, titleFrame)
en: Title
te: శీర్షిక

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Background color:
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు:

en: Edit...
te: మార్చు...

en: Delete
te: తొలగించుము

en: General
te: సాధారణ

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: Grid
te: గ్రిడ్

en: Text
te: వచనము

en: Move Up
te: పైకి కదుపు

en: Move Down
te: క్రిందికి కదుపు

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, colorFrame)
en: Colors
te: రంగులు

en: &Properties
te: (&P) గుణములు

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, fileFrame)
en: File
te: దస్త్రం

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, m_timerInterval)
en:  sec
te:  సెకను

en: Status
te: స్థితి

en: Label
te: లేబుల్

note: i18n: tag beam attribute summationName
en: Memory
te: మెమొరి

en: Properties
te: గుణాలు
