kteatime - en to is translation catalogue (42 entries)

en: KTeaTime
is: KTetími

en: KDE utility for making a fine cup of tea.
is: KDE tól til að hita bolla af afbragðs tei

en: Current maintainer
is: Núverandi umsjónarmaður

en: Many patches
is: Margar viðbætur

en: Start a new tea with this time.
is: Ræsa nýtt té með þessum tíma.

en: Configure Tea Cooker
is: Stilla teketilinn

en: Save changes and close dialog.
is: Vista breytingar og loka glugga.

en: Close dialog without saving changes.
is: Loka glugga án þess að vista breytingar.

en: Show help page for this dialog.
is: Sýna hjálparsíðu fyrir þennan glugga.

[ctx: Auto hide popup after]
en:  second |  seconds
is[0]:  sekúnda
is[1]:  sekúndur

[ctx: Reminder every]
en:  second |  seconds
is[0]:  sekúnda
is[1]:  sekúndur

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kbuttongroup1)
en: Tea List
is: Te-listi

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, teaPropertiesGroup)
en: Tea Properties
is: Eiginleikar tesins

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Name
is: Heiti

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Time
is: Tími

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: min
is: mín

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: sec
is: sek

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kbuttongroup2)
en: Action
is: Aðgerð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, popupCheckBox)
en: Popup
is: Koma á skjáborðið

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autohideCheckBox)
en: Auto hide popup after
is: Fela sprettglugga sjálfvirkt eftir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, reminderCheckBox)
en: Reminder every
is: Áminning hverja

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, visualizeCheckBox)
en: Visualize progress in icon tray
is: Sýna árangur í forritabakka

en: %1 year | %1 years
is[0]: %1 ár
is[1]: %1 ár

en: %1 day | %1 days
is[0]: %1 dagur
is[1]: %1 dagar

en: %1 hour | %1 hours
is[0]: %1 klukkustund
is[1]: %1 klukkustundir

en: %1 h | %1 h
is[0]: %1 klst
is[1]: %1 klst

en: %1 minute | %1 minutes
is[0]: %1 mínúta
is[1]: %1 mínútur

en: %1 min | %1 min
is[0]: %1 mín
is[1]: %1 mín

en: %1 second | %1 seconds
is[0]: %1 sekúnda
is[1]: %1 sekúndur

en: Unnamed Tea
is: Nafnlaust te

en: Close this dialog without starting a new tea.
is: Loka þessum glugga án þess að ræsa nýtt té.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, minutesLabel_2)
en: Tea time:
is: Te tími:

en: Unknown Tea
is: Óþekkt te

en: Black Tea
is: Svart te

en: Fruit Tea
is: Ávaxtate

en: &Stop
is: S&töðva

en: &Configure...
is: &Stilla...

en: No steeping tea.
is: Ekkert te í katlinum.

en: The Tea Cooker
is: Teketillinn

en: %1 is now ready!
is: %1 er núna tilbúið!

en: %1 is ready since %2!
is: %1 er tílbúið síðan %2!

[ctx: %1 is the time, %2 is the name of the tea]
en: %1 left for %2.
is: %1 eftir fyrir %2.
