kteatime - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: KDE utility for making a fine cup of tea.
ml: നല്ല ചൂട് ചായ ഉണ്ടാക്കുവാനുള്ള കെഡി‌ഇ ഉപകരണം

en: Stefan Böhmann
ml: സ്റ്റെഫാന്‍ ബോഹ്മാന്‍

en: Current maintainer
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പരിപാലകന്‍

en: Martin Willers
ml: മാര്‍ട്ടിന്‍ വില്ലേഴ്സ്

en: Daniel Teske
ml: ഡാനിയേല്‍ ടെസ്കെ

en: Many patches
ml: വളരെയധികം പാച്ചുകള്‍

en: Start a new tea with this time.
ml: ഈ സമയം വെച്ച് പുതിയൊരു ചായ തിളപ്പിക്കൂ.

en: Configure Tea Cooker
ml: ചായപ്പാത്രത്തെ ക്രമീകരിക്കുക

en: Save changes and close dialog.
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ച ശേഷം ഡയലോഗ് അടയ്ക്കുക.

en: Close dialog without saving changes.
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കാതെ ഡയലോഗ് അടയ്ക്കുക.

en: Show help page for this dialog.
ml: ഈ ഡയലോഗിന്റെ സഹായ ഡയലോഗ് കാണിക്കുക.

[ctx: Auto hide popup after]
en:  second |  seconds
ml[0]:  നിമിഷം
ml[1]:  നിമിഷങ്ങള്‍

[ctx: Reminder every]
en:  second |  seconds
ml[0]:  നിമിഷം
ml[1]:  നിമിഷങ്ങള്‍.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kbuttongroup1)
en: Tea List
ml: ചായ പട്ടിക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, teaPropertiesGroup)
en: Tea Properties
ml: ചായയുടെ സവിശേഷതകള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Name
ml: പേരു്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Time
ml: സമയം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: min
ml: മിനുട്ടുകള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: sec
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kbuttongroup2)
en: Action
ml: പ്രവൃത്തി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, popupCheckBox)
en: Popup
ml: പൊങ്ങി വരുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autohideCheckBox)
en: Auto hide popup after
ml: ഇത്ര സമയം കഴിഞ്ഞ് പൊങ്ങി വന്നതിനെ തനിയെ ഒളിപ്പിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, reminderCheckBox)
en: Reminder every
ml: എത്ര സമയം കൂടുമ്പോള്‍ ഓര്‍മ്മിപ്പിയ്ക്കണം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, visualizeCheckBox)
en: Visualize progress in icon tray
ml: ഐക്കണ്‍ ട്രേയില്‍ പുരോഗതി ദൃശ്യമാക്കുക

en: %1 year | %1 years
ml[0]: %1 വര്‍ഷം
ml[1]: %1 വര്‍ഷങ്ങള്‍

en: %1 day | %1 days
ml[0]: %1 ദിവസം
ml[1]: %1 ദിവസങ്ങള്‍

en: %1 hour | %1 hours
ml[0]: %1 മണിക്കൂര്‍
ml[1]: %1 മണിക്കൂറുകള്‍

en: %1 minute | %1 minutes
ml[0]: %1 മിനുട്ട്
ml[1]: %1 മിനുട്ടുകള്‍

en: %1 second | %1 seconds
ml[0]: %1 നിമിഷം
ml[1]: %1 നിമിഷങ്ങള്‍

en: Unnamed Tea
ml: പേരില്ലാത്ത ചായ

en: Close this dialog without starting a new tea.
ml: പുതിയൊരു ചായ തിളപ്പിക്കാന്‍ വെക്കാതെ ഈ ഡയലോഗ് അടയ്ക്കുക.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, minutesLabel_2)
en: Tea time:
ml: ചായയ്ക്കുള്ള സമയം:

en: Unknown Tea
ml: അജ്ഞാത-ചായ

en: Black Tea
ml: കട്ടന്‍ ചായ

en: Earl Grey
ml: സുഗന്ധച്ചായ

en: Fruit Tea
ml: പഴച്ചായ

en: &Stop
ml: &നിര്‍ത്തുക

en: &Configure...
ml: &ക്രമീകരിക്കുക...

en: No steeping tea.
ml: മുക്കിയിട്ട ചായ വേണ്ട.

en: The Tea Cooker
ml: ചായപ്പാത്രം

en: %1 is now ready!
ml: %1 തയ്യാര്‍!

en: %1 is ready since %2!
ml: %2 മുതലേ %1 തയ്യാര്‍!

[ctx: %1 is the time, %2 is the name of the tea]
en: %1 left for %2.
ml: %2 നു വേണ്ടി %1 ബാക്കി.
