kteatime - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: KTeaTime
ta: Kதேநீர் நேரம்

en: Many patches
ta: பல திருத்தங்கள்

en: Configure Tea Cooker
ta: உள்ளமை தேநீர் குக்கர்ஸ்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kbuttongroup1)
en: Tea List
ta: தேநீர் பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, teaPropertiesGroup)
en: Tea Properties
ta: தேயிலை குணங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Name
ta: பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Time
ta: நேரம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kbuttongroup2)
en: Action
ta: செயல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, popupCheckBox)
en: Popup
ta: மேல் எழும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, minutesLabel_2)
en: Tea time:
ta: தேநீர் நேரம்:

en: Black Tea
ta: கடுந்தேநீர்

en: Earl Grey
ta: ஆங்கில சாம்பல்

en: Fruit Tea
ta: பழ தேநீர்

en: &Configure...
ta: &உள்ளமை...

en: The Tea Cooker
ta: தேநீர் குக்கர்ஸ்
