ktextaddons - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Archive cannot be opened in read mode.
ta: காப்பகத்தை படித்தல்-மட்டும் பயன்முறையில் திறக்க முடியாது.

[ctx: @action]
en: LibreOffice Autocorrection
ta: LibreOffice-இன் தானியக்க திருத்தம்

[ctx: @action]
en: KMail/Calligra Autocorrection
ta: கேமெயிலின்/கால்லிக்றாவின் தானியக்க திருத்தம்

en: "Replace" string is the same as "Find" string.
ta: மாற்று சரமும் தேடிய சரமும் ஒன்றாயுள்ளன.

en: &Modify
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, add1)
en: &Add
ta: &சேர்

en: Import LibreOffice Autocorrection
ta: LibreOffice-இன் தானியக்க திருத்தத்தை இறக்குமதி செய்

en: LibreOffice Autocorrection File (*.dat)
ta: LibreOffice-இன் தானியக்கத்திருத்த கோப்பு (*.dat)

en: Language was changed, do you want to save config for previous language?
ta: மொழி மாற்றப்பட்டுள்ளது. முந்தைய மொழிக்கான அமைப்புகளை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: Please save changes before exporting settings.
ta: அமைப்புகளை ஏற்றுமதி செய்யுமுன் அவற்றை சேமியுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, enabledAutocorrection)
en: Enable autocorrection
ta: தானியக்க திருத்தத்தை இயக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Replacement and exception for language:
ta: இம்மொழிகளுக்கான மாற்றங்களும் விதிவிலக்குகளும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, exportAutoCorrection)
en: Export…
ta: ஏற்றுமதி…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, importAutoCorrection)
en: Import…
ta: இறக்குமதி…

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_3)
en: Ad&vanced Autocorrection
ta: &மேம்பட்ட தானியக்க திருத்தம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, removeButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, remove2)
en: Remove
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, advancedAutocorrection)
en: &Enable word replacement
ta: சொ&ல் மாற்றலை இயக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, findLabel)
en: &Find
ta: &கண்டுபிடி

note: i18n: ectx: property (text), widget (TextAutoCorrectionWidgets::AutoCorrectionTreeWidget, treeWidget)
en: Find
ta: கண்டுபிடி

note: i18n: ectx: property (text), widget (TextAutoCorrectionWidgets::AutoCorrectionTreeWidget, treeWidget)
en: Replace
ta: மாற்று

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_4)
en: E&xceptions
ta: &விதிவிலக்குகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Do not treat as the end of a sentence:
ta: வரியின் கடைசியாக கருதக்கூடாதவை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, remove1)
en: R&emove
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Accept two uppercase letters in:
ta: இவற்றில் இரண்டு பெரிய எழுத்துகளை ஏற்றுக்கொள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, add2)
en: Add
ta: சேர்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: Si&mple Autocorrection
ta: &அடிப்படை தானியக்க திருத்தம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, upperCase)
en: Detect when a new sentence is started and always ensure that the first character is an uppercase character
ta: ஒவ்வொரு புதிய வாக்கியத்தின் துவக்கத்தில் பெரிய எழுத்து உள்ளதை உறுதிப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, upperCase)
en: Convert &first letter of a sentence automatically to uppercase
    (e.g. "my house. in this town" to "my house. In this town")
ta: வா&க்கியத்தின் முதல் எழுத்தை தானாக பெரிய எழுத்தாக்கு
    (எ.கா. "my house. in this town" என்பதை "my house. In this town" என்று திருத்தும்)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, upperUpper)
en: All words are checked for the common mistake of holding the shift key down a bit too long. If some words must have two uppercase characters, then those exceptions should be added in the 'Exceptions' tab.
ta: Shift விசையை தவறுதலாக அதிகப்படி நேரத்திற்கு அழுத்தியிருந்தால் அதைத் திருத்தும். சில சொற்களின் முதல் இரண்டு எழுத்துகள் பெரிதாக இருக்க வேண்டுமெனில், அவற்றை 'விதிவிலக்குகள்' கீற்றில் உள்ளிட வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, upperUpper)
en: Convert &two uppercase characters to one uppercase and one lowercase character
     (e.g. PErfect to Perfect)
ta: இரண்டு பெரிய எழுத்துகள் இருந்தால் இரண்டாவதை சிறிதாக்கு
     (எ.கா. PErfect என்பதை Perfect என்று திருத்தும்)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, ignoreDoubleSpace)
en: Make sure that more than one space cannot be typed, as this is a common mistake which is quite hard to find in formatted text.
ta: தொடர்ச்சியாக இரண்டு இடைவெளிகை தட்டச்சிட விடாது. இப்படிப்பட்ட பிழை நேர்ந்தால், அதைக் கண்டுபிடிப்பது சிறம‍ம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ignoreDoubleSpace)
en: &Suppress double spaces
ta: இரட்டை இடைவெளியை &தடு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, autoReplaceNumber)
en: Most standard fraction notations will be converted when available
ta: அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் பின்னங்களை (fraction-களை) உள்ளிட்டால், அவற்றிற்கான குறிகளை மாறாக இடும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoReplaceNumber)
en: Re&place 1/2… with ½...
ta: 1/2… போன்றவற்றை ½… என மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, capitalizeDaysName)
en: Capitalize name of days
ta: நாள்பெயர்களின் முதல் எழுத்துகளை பெரிதாக்கு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, autoFormatUrl)
en: Detect when a URL (Uniform Resource Locator) is typed and provide formatting that matches the way an Internet browser would show a URL.
ta: இணைய முகவரிகள் (URL-கள்) தட்டச்சிடப்படும்போது கண்டறிந்து, இணைய உலாவியில் காட்டப்படுவதுபோல் அவற்றை வடிவமைக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoFormatUrl)
en: Autoformat &URLs (HTML mode)
ta: &முகவரிகளை தானாக வடிவமை (HTML பயன்முறையில்)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, autoChangeFormat)
en: When you use _underline_ or *bold*, the text between the underscores or asterisks will be converted to underlined or bold text.
ta: _அடிக்கோடு_ அல்லது *தடியெழுத்து* என்று உரிய குறிகளுக்கிடையே உரையை தட்டச்சிட்டால், அவ்வுரைக்கு உரிய வடிவம் (அடிக்கோடு அல்லது தடியெழுத்து) அமைக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoChangeFormat)
en: Automatically do &bold, strikeout and underline formatting (HTML mode)
ta: &தடித்த, குறுக்கடித்த, மற்றும் அடிக்கோடிட்ட வடிவமைப்பை தானாக இடு (HTML பயன்முறையில்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoSuperScript)
en: Replace 1st… with 1^st... (HTML mode)
ta: 1st… போன்றவற்றை 1^st… என மாற்று (HTML பயன்முறையில்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, addNonBreakingSpaceInFrench)
en: Add non breaking space before specific punctuation marks in French text
ta: ஃபிரெஞ்சு உரையில் சில நிறுத்தற்குறிகளுக்கு முன் உடைபடா இடைவெளியை இடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, replaceDoubleQuotesByFrenchQuotes)
en: Replace double quotes by french quotes
ta: இரட்டை மேற்கோள் சின்னத்தை ஃபிரெஞ்சு மேற்கோளாக மாற்று

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Custom &Quotes
ta: வி&ருப்ப மேற்கோள்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, typographicDoubleQuotes)
en: Replace &double quotes with typographical quotes
ta: இர&ட்டை மேற்கோள் குறிக்கு பதிலாக உரிய மேற்கோள் குறியை இடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, doubleQuoteBeginReplace) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, doubleQuoteEndReplace) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, simpleQuoteBeginReplace) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, simpleQuoteEndReplace)
en: By Default
ta: தானாக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Ending Quote:
ta: மேற்கோள் முடிவுக்குறி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Opening Quote:
ta: மேற்கோள் துவக்கக்குறி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, doubleDefault) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, singleDefault)
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, typographicSingleQuotes)
en: Replace &single quotes with typographical quotes
ta: &ஒற்றை மேற்கோள் குறிக்கு பதிலாக உரிய மேற்கோள் குறியை இடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Ending Quotes:
ta: மேற்கோள் முடிவுக்குறிகள்:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Path
ta: பாதை
