ktextaddons - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: New Chat...
ta: புதிய உரையாடல்

en: Today
ta: இன்று

en: 7 days previous
ta: முந்தைய 7 நாட்கள்

en: 30 days previous
ta: முந்தைய 30 நாட்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: Code
ta: நிரல்தொடர்

en: Math
ta: கணிதம்

en: Vision
ta: பார்வை

en: Go to message
ta: செய்திக்கு செல்

en: The user is called %1
ta: பயனரின் பெயர் %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Open Url "%1"
ta: "%1" எனும் முகவரியைத் திற

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Share Name:
ta: பெயரைப் பகிர்

en: Capabilities
ta: இயலுமைகள்

en: Template
ta: வார்ப்புரு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Do not Share
ta: பகிராதே

en: Username
ta: பயனர் பெயர்

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Server Url:
ta: சேவையக முகவரி:

en: The name of the city
ta: ஊரின் பெயர்

[ctx: @action:button]
en: Configure…
ta: அமை...

[ctx: @info:placeholder]
en: Enter a message
ta: செய்தியை உள்ளிடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Attach File
ta: கோப்பை இணை

[ctx: @title:window]
en: Select File
ta: கோப்பை தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @info:tooltip]
en: Send
ta: அனுப்பு

[ctx: @label:textbox]
en: Description:
ta: விவரணம்:
