ktextaddons - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Impossible to store language info.
ta: மொழி குறித்த விவரங்களை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Error: Engine systems have detected suspicious traffic from your computer network. Please try your request again later.
ta: சிக்கல்: உங்கள் பிணையங்களிலிருந்து வரும் கோரிக்கைகளை சந்தேகத்திற்குரியவை என சேவையகம் கருதுகிறது. சிறிது நேரம் கழித்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Impossible to access to url: %1
ta: இந்த முகவரியை அணுக முடியவில்லை: %1

en: Cannot open file for downloading.
ta: பதிவிறக்குவதற்கான கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை.

en: CheckSum is not correct.
ta: சரிகாண்தொகை சரியாக இல்லை.

en: Error during writing on disk: %1
ta: வட்டுக்கு எழுதுவதில் சிக்கல்: %1

en: Download
ta: பதிவிறக்கு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Error: %1
ta: சிக்கல்: %1

en: Impossible to extract language
ta: மொழியைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Language
ta: மொழி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டுள்ளவை

en: Installed Version
ta: நிறுவியுள்ள பதிப்பு

en: Available Version
ta: கிடைக்கின்ற பதிப்பு

en: Size
ta: அளவு

[ctx: @title:window]
en: Configure Speech To Text
ta: உரையை பேச்சாக்குவதற்கான அமைப்புகள்

en: Speech to Text…
ta: உரையை பேச்சாக்கு…

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு
