ktextaddons - en to ta translation catalogue (39 entries)

[ctx: @title:window]
en: Open Attachment?
ta: உடனிணைப்பைத் திறக்கலாமா?

[ctx: @info]
en: Open attachment <filename>%1</filename>?<nl/>
ta: <filename>%1</filename> எனும் உடனிணைப்பைத் திறக்கலாமா?<nl/>

[ctx: @action:button]
en: Open
ta: திற

[ctx: @action:button]
en: &Open With '%1'
ta: '%1' என்பதால் திற

[ctx: @action:button]
en: Open &With…
ta: வேறு செயலியில் திற…

[ctx: @action:button]
en: Save &As…
ta: வேறு பெயரில் சேமி…

[ctx: @title:window]
en: Save File
ta: கோப்பை சேமிப்பது

en: Source file no longer exists
ta: மூலக் கோப்பு இப்போது இல்லை

[ctx: @title:window]
en: Error saving file
ta: கோப்பை சேமிப்பதில் சிக்கல்

en: Cannot overwrite existing file
ta: ஏற்கனவே உள்ள கோப்பை மேலெழுத முடியாது

[ctx: @action]
en: Disable version check
ta: பதிப்பு சரிபார்ப்பை முடக்கு

en: Your version is older than 6 months, we encourage you to upgrade.
ta: இப்பதிப்பு வெளியிடப்பட்டு ஆறு மாதங்களுக்கு மேல் ஆகிவிட்டது. புதுப்பிக்குமாறு பரிந்துரைக்கிறோம்.

en: Your version is older than 1 year, we strongly encourage you to upgrade.
ta: இப்பதிப்பு வெளியிடப்பட்டு ஒரு ஆண்டுக்கு மேல் ஆகிவிட்டது. புதுப்பிக்குமாறு பரிந்துரைக்கிறோம்.

en: Restart is necessary for applying the changes.
ta: மாற்றங்களை சேயல்படுத்த மீள்துவக்க வேண்டும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure
ta: அமை

[ctx: @info:placeholder]
en: Search… (%1)
ta: தேடு… (%1)

[ctx: Find and go to the next search match]
en: Next
ta: அடுத்தது

[ctx: Find and go to the previous search match]
en: Previous
ta: முந்தையது

[ctx: @info:tooltip]
en: Bold
ta: தடித்த எழுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Italic
ta: சாய்வெழுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Strike Through
ta: குறுக்குக்கோடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Underline
ta: அடிக்கோடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Code Block
ta: நிரல்தொடர் பகுதி

[ctx: @info:tooltip]
en: Quote Text
ta: மேற்கோள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Insert Link
ta: இணைப்பை உள்ளிடு

[ctx: @title:window]
en: Select Special Characters
ta: மேம்பட்ட எழுத்துகளைத் தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @action:button]
en: Insert
ta: நுழை

[ctx: @action:button]
en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

[ctx: @title:window]
en: Check New Version
ta: புதிய பதிப்பு உள்ளதா என பார்ப்பது

en: A new version found. Click <a href="%1">here</a> for downloading it.
ta: புதிய பதிப்பு உள்ளது. அதைப் பதிவிறக்க <a href="%1">இங்கு</a> கிளிக் செய்யவும்.

en: Check New Version
ta: புதிய பதிப்பு உள்ளதா என பார்ப்பது

[ctx: @label:textbox]
en: Version:
ta: பதிப்பு:

[ctx: @title:window]
en: What's new in %1
ta: %1 தனில் புதியவை

en: (Show News)
ta: (செய்திகளை காட்டு)

en: What's new in %2. %1
ta: %2 தனில் புதியவை. %1

en: All Versions
ta: அனைத்து பதிப்புகளும்

en: Important changes since last version:
ta: சென்ற பதிப்புக்கு பிந்தைய முக்கிய மாற்றங்கள்:

en: Some of the new features in this release include:
ta: இப்பதிப்பின் சில புதிய அம்சங்கள் பின்வருவன:

en: Some bug fixing:
ta: திருத்தப்பட்ட சில பிழைகள்:
