katepart4 - en to cy translation catalogue (94 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblSection)
en: &Section:
cy: R&han:

en: Spellcheck
cy: Gwirio Sillafu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_skipBtn)
en: &Ignore
cy: &Anwybyddu

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbSwapFileMode) i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, spbSwapFileSync) i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, sbAutoCenterCursor)
en: Disabled
cy: Analluogir

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbFileFormat)
en: File Format
cy: Fformat Ffeil

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEncoding)
en: &Encoding:
cy: &Amgodiad:

en: Save failed
cy: Methodd y cadw

en: Properties of %1
cy: Priodweddau %1

en: Te&xt Settings
cy: Gosodiadau Test&un

en: <p>If enabled, line numbers will be printed on the left side of the page(s).</p>
cy: <p>Os alluogir, argraffir rhifau llinell ar ochr chwith y tudalen(nau).</p>

en: Hea&der && Footer
cy: Pen&nawd && Troedyn

en: Pr&int header
cy: A&rgraffu pennawd

en: Pri&nt footer
cy: Argr&affu troedyn

en: Header Properties
cy: Nodweddion Penawdau

en: &Format:
cy: &Fformat:

en: Colors:
cy: Lliwiau:

en: Foreground:
cy: Blaendir:

en: Bac&kground
cy: Ce&fndir

en: Footer Properties
cy: Priodweddau'r Troedynnau

en: For&mat:
cy: Ffor&mat:

en: &Background
cy: &Cefndir

en: <p>Format of the page header. The following tags are supported:</p>
cy: <p>Fformat pennawd y dudalen.  Cynhelir y tagiau canlynol:</p>

en: L&ayout
cy: C&ynllun

en: Draw bac&kground color
cy: Llunio lliw y ce&fndir

en: Draw &boxes
cy: Llunio &blychau

en: Box Properties
cy: Priodweddau'r blwch

en: W&idth:
cy: &Lled:

en: &Margin:
cy: &Ymyl:

en: Co&lor:
cy: Ll&iw:

en: The width of the box outline
cy: Lled amlinell y blwch

en: The margin inside boxes, in pixels
cy: Yr ymyl tu mewn y blychau, mewn picseli

en: The line color to use for boxes
cy: Lliw y lliniau i'w ddefnyddio am y blychau

en: (Selection of)
cy: (Dewisiad o)

en: Typographical Conventions for %1
cy: Arferiadau Teipograffeg am %1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, replaceNext) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_replaceBtn)
en: &Replace
cy: A&mnewid

en: &Bold
cy: &Bras

en: &Italic
cy: &Italig

en: &Underline
cy: &Danlinellu

en: S&trikeout
cy: T&rwylinellu

en: &Background Color...
cy: &Lliw Cefndir ...

en: Bookmark
cy: Nod Tudalen

en: H&ighlight:
cy: A&mlygu:

en: Colors
cy: Lliwiau

en: Highlighting Text Styles
cy: Arddulliau Testun Amlygedig

en: Set &Bookmark
cy: Gosod &Tudnod

en: &Next: %1 - "%2"
cy: &Nesaf: %1 - "%2"

en: Maintainer
cy: Cynhaliwr

en: Core Developer
cy: Datblygwr Craidd

en: The cool buffersystem
cy: Y gyfundrefn byfferi cŵl

en: The Editing Commands
cy: Y Gorchmynion Golygu

en: Testing, ...
cy: Profi,...

en: Former Core Developer
cy: Cyn-ddatblygwr Craidd

en: KWrite port to KParts
cy: Porthiad KWrite i KParts

en: KWrite Undo History, Kspell integration
cy: Hanes Datwneud KWrite, cyfuno Kspell

en: KWrite XML Syntax highlighting support
cy: Cynhaliaeth amlygu cystrawen XML KWrite

en: Patches and more
cy: Clytiau a mwy

en: Highlighting for RPM Spec-Files, Perl, Diff and more
cy: Amlygu i RPM, Spec-Files, Perl, Diff ac eraill

en: Highlighting for VHDL
cy: Amlygu i VHDL

en: Highlighting for SQL
cy: Amlygu i SQL

en: Highlighting for Ferite
cy: Amlygu i Ferite

en: Highlighting for ILERPG
cy: Amlygu i ILERPG

en: Highlighting for LaTeX
cy: Amlygu i LaTeX

en: Highlighting for Makefiles, Python
cy: Amlygu i Makefiles, Python

en: Highlighting for Python
cy: Amlygu i Python

en: Highlighting for Scheme
cy: Amlygu i Scheme

en: PHP Keyword/Datatype list
cy: Rhestr Allweddair/Math data PHP

en: Very nice help
cy: Cymorth hyfryd iawn

en: All people who have contributed and I have forgotten to mention
cy: Pawb sydd wedi cyfrannu a rwy wedi anghofio eu crybwyll

en: Cut the selected text and move it to the clipboard
cy: Torri'r testun dewisiedig a'i symud i'r gludfwrdd

en: Paste previously copied or cut clipboard contents
cy: Gludo cynhwysion y gludfwrdd sydd wedi eu gopïo neu dorri ynghynt

en: Use this command to copy the currently selected text to the system clipboard.
cy: Defnyddiwch y gorchymyn yma i gopïo'r testun dewisiedig i'r gludfwrdd.

en: Save the current document
cy: Cadw'r ddogfen cyfredol

en: Revert the most recent editing actions
cy: Dychwelyd y gweithredoedd golygu diweddaraf

en: Revert the most recent undo operation
cy: Dychwelyd y weithred ddadwneud diweddaraf

en: C&omment
cy: S&ylwad

en: Uppercase
cy: Priflythrennau

en: Lowercase
cy: Llythrennau Bach

en: Print the current document.
cy: Argraffu'r ddogfen cyfredol.

en: Reloa&d
cy: Ail-l&wytho

en: Save the current document to disk, with a name of your choice.
cy: Cadw i ddisg y ddogfen gyfredol gyda enw o'ch dewis chi.

en: This command opens a dialog and lets you choose a line that you want the cursor to move to.
cy: Mae'r gorchymyn yma'n agor blwch ymgom i ddewis pa linell i symud y cyrchydd iddi.

en: &Highlighting
cy: &Amlygu

en: Here you can choose how the current document should be highlighted.
cy: Dyma lle gallwch ddewis sut dylai'r ddogfen gael ei amlygu.

en: Select the entire text of the current document.
cy: Dewis holl destun y ddogfen gyfredol.

en: Enlarge Font
cy: Cynyddu Maint yr Wynebfath

en: Shrink Font
cy: Lleihau Wynebfath

en: Bl&ock Selection Mode
cy: Modd Dewis &Blociau

en: Overwr&ite Mode
cy: Modd T&rosysgrifo

en: &Off
cy: &I ffwrdd

en: &End of Line
cy: &Diwedd y Llinell

en: E&ncoding
cy: A&mgodiad

en: Backspace
cy: Yn ôl

en: &Indent
cy: &Mewnoliad

en: Success:
cy: Llwyddiant :
