katepart4 - en to gu translation catalogue (337 entries)

en: Best matches
gu: શ્રેષ્ઠ મેળ

en: Auto Word Completion
gu: આપમેળે શબ્દ પૂર્તિ

en: Shell Completion
gu: શૅલ પૂર્તિ

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
gu: ફાઇલ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
gu: ફેરફાર (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
gu: દેખાવ (&V)

note: i18n: ectx: Menu (view_menu_borders)
en: Borders
gu: કિનારીઓ

note: i18n: ectx: Menu (codefolding)
en: &Code Folding
gu: ઼

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
gu: સાધનો (&T)

note: i18n: ectx: Menu (wordcompletion)
en: Word Completion
gu: શબ્દ પૂર્તિ

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
gu: ગોઠવણીઓ (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkLineNumbers)
en: Show &line numbers
gu: લીટી ક્રમાંકો બતાવો (&l)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbShowScrollbars)
en: Always On
gu: હંમેશા ચાલુ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbGeneral) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbViInputMode)
en: General
gu: સામાન્ય

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblFiletype)
en: &Filetype:
gu: ફાઇલપ્રકાર (&F):

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, cmbFiletypes)
en: Select the filetype you want to change.
gu: તમે બદલવા માંગતા હોવ તે ફાઇલપ્રકાર પસંદ કરો.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, btnNew)
en: Create a new file type.
gu: નવો ફાઇલ પ્રકાર બનાવો.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnNew)
en: &New
gu: નવું (&N)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, btnDelete)
en: Delete the current file type.
gu: હાલનો ફાઇલ પ્રકાર દૂર કરો.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnDelete)
en: &Delete
gu: દૂર કરો (&D)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbProperties)
en: Properties
gu: ગુણધર્મો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblName)
en: &Name:
gu: નામ (&N):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblSection)
en: &Section:
gu: પસંદગી (&S):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblVariables)
en: &Variables:
gu: ચલો (&V):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblHl)
en: &Highlighting:
gu: પ્રકાશિત (&H):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblExtensions)
en: File e&xtensions:
gu: ફાઇલ એક્સટેન્શનો (&x):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblMimeTypes)
en: MIME &types:
gu: માઇમ પ્રકારો (&t):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPriority)
en: P&riority:
gu: ઉચ્ચતા (&r):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblTabWidth)
en: Tab wi&dth:
gu: ટેબ પહોળાઇ (&d):

en: Auto Completion
gu: આપમેળે શબ્દ પૂર્તિ

en: Spellcheck
gu: જોડણીતપાસ

en: Editing
gu: સંપાદન

en: Editing Options
gu: સંપાદન વિકલ્પો

en: Off
gu: બંધ

en: Follow Line Numbers
gu: લીટી ક્રમાંકો અનુસરો

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Advanced
gu: ઉચ્ચ

en: No Backup Suffix or Prefix
gu: કોઇ બેકઅપ પૂર્વગ કે પ્રત્યય નથી

en: Open/Save
gu: ખોલો/સંગ્રહો

en: File Opening & Saving
gu: ફાઇલ ખોલવી અને સંગ્રહ કરવો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_skipBtn)
en: &Ignore
gu: અવગણો (&I)

en: The diff command failed. Please make sure that diff(1) is installed and in your PATH.
gu: diff આદેશ નિષ્ફળ ગયો છે. મહેરબાની કરી ચકાસો કે diff(1) સ્થાપિત થયેલ છે અને તમારા PATH માં ગોઠવેલ છે.

en: Error Creating Diff
gu: Diff બનાવતી વખતે ક્ષતિ ઉદભવી

en: Diff Output
gu: Diff આઉટપુટ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbCursorMovement)
en: Text Cursor Movement
gu: લખાણ કર્સર હલનચલન

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbSwapFileMode) i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, spbSwapFileSync) i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, sbAutoCenterCursor)
en: Disabled
gu: અસક્રિય

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, cbNavigationMisc)
en: Misc
gu: પરચૂરણ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkBackupLocalFiles)
en: &Local files
gu: સ્થાનિક ફાઇલો (&L)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkBackupRemoteFiles)
en: &Remote files
gu: દૂરસ્થ ફાઇલો (&R)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbFileFormat)
en: File Format
gu: ફાઇલ બંધારણ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEncoding)
en: &Encoding:
gu: એનકોડિંગ (&E):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEOL)
en: E&nd of line:
gu: લીટીનો અંત (&n):

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbEOL)
en: UNIX
gu: યુનિક્સ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbEOL)
en: DOS/Windows
gu: ડૉઝ/વિન્ડૉઝ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbEOL)
en: Macintosh
gu: મેકિન્ટોશ

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, lineLengthLimit)
en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, spacesComboBox)
en: Always
gu: હંમેશા

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, sbDynamicWordWrapDepth)
en: % of View Width
gu: દેખાવ પહોળાઇનાં %

en: Trying to Save Unmodified File
gu: ન બદલાયેલ ફાઇલને સંગ્રહ કરવાનો પ્રયત્ન કરીએ છીએ

en: Save Nevertheless
gu: તેમ છતાં સંગ્રહ કરો

en: Possible Data Loss
gu: શક્ય માહિતી નુકશાન

en: Failed to create backup copy.
gu: બૅકઅપ નકલ બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Try to Save Nevertheless
gu: તેમ છતાં સંગ્રહ કરવાનો પ્રયત્ન કરો

en: Do you really want to continue to close this file? Data loss may occur.
gu: શું તમે ખરેખર આ ફાઇલ બંધ કરવા માંગો છો? માહિતી ગુમાવી શકો છો.

en: Close Nevertheless
gu: તેમ છતાં બંધ કરો

en: Untitled
gu: શીર્ષક વિનાનું

en: Save File
gu: ફાઇલ સંગ્રહ કરો

en: Save failed
gu: સંગ્રહ નિષ્ફળ

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
gu: દસ્તાવેજ "%1" માં ફેરફાર કરેલ છે.
    શું તમારે ફેરફારો સંગ્રહ કરવા છે કે તમે તેને અવગણવા માંગો છો?

en: Close Document
gu: દસ્તાવેજ બંધ કરો

en: VI: INSERT MODE
gu: VI: ઉમેરા સ્થિતિ

en: VI: NORMAL MODE
gu: VI: સામાન્ય સ્થિતિ

en: VI: VISUAL
gu: VI: દેખાવ

en: VI: VISUAL LINE
gu: VI: દેખાવ લીટી

en: Vi Input Mode
gu: Vi ઇનપુટ સ્થિતિ

en: <Unchanged>
gu: <ન બદલાયેલ>

en: Use Default
gu: મૂળભુત વાપરો

en: Properties of %1
gu: %1 નાં ગુણધર્મો

en: New Filetype
gu: નવો ફાઇલપ્રકાર

en: Select Mime Types
gu: માઇમ પ્રકાર પસંદ કરો

en: Te&xt Settings
gu: લખાણ ગોઠવણીઓ

en: Print line &numbers
gu: લીટી ક્રમાંકો છાપો (&n)

en: Print &legend
gu: લિજેન્ડ છાપો (&l)

en: Hea&der && Footer
gu: હેડર (&d) અને ફુટર

en: Pr&int header
gu: હેડર છાપો (&i)

en: Pri&nt footer
gu: ફુટર છાપો (&n)

en: Header/footer font:
gu: હેડર/ફુટર ફોન્ટ:

en: Header Properties
gu: હેડર ગુણધર્મો

en: &Format:
gu: બંધારણ (&F):

en: Colors:
gu: રંગો:

en: Foreground:
gu: આગળનો ભાગ:

en: Bac&kground
gu: પાશ્વભાગ (&k)

en: Footer Properties
gu: ફુટર ગુણધર્મો

en: For&mat:
gu: બંધારણ (&m):

en: &Background
gu: પાશ્વભાગ (&B)

en: L&ayout
gu: આલેખન (&a)

en: Draw bac&kground color
gu: પાશ્વભાગ રંગો પૂરો (&k)

en: Draw &boxes
gu: પેટીઓ દોરો (&b)

en: Box Properties
gu: પેટી ગુણધર્મો

en: W&idth:
gu: પહોળાઇ (&i):

en: &Margin:
gu: હાંસિયો (&M):

en: Co&lor:
gu: રંગ (&l):

en: The width of the box outline
gu: પેટી બાહ્યરેખાની પહોળાઇ

en: (Selection of)
gu: (આ ની પસંદગી)

en: text
gu: લખાણ

en: Error loading script %1
gu: %1 સ્ક્રિપ્ટ લાવવામાં ક્ષતિ

en: Command not found: %1
gu: આદેશ મળ્યો નહી: %1

en: Add...
gu: ઉમેરો...

en: Not found
gu: મળ્યું નહી

en: Beginning of line
gu: લીટીની શરૂઆત

en: End of line
gu: લીટીનો અંત

en: One or more occurrences
gu: એક અથવા વધુ હાજરીઓ

en: Zero or more occurrences
gu: શૂન્ય અથવા વધુ હાજરીઓ

en: Zero or one occurrences
gu: શૂન્ય અથવા એક હાજરીઓ

en: Or
gu: અથવા

en: Set of characters
gu: અક્ષરોનો સમૂહ

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: Tab
gu: ટેબ

en: Word boundary
gu: શબ્દ સીમા

en: Not word boundary
gu: શબ્દ સીમા નથી

en: Digit
gu: સંખ્યા

en: Non-digit
gu: સંખ્યા-નહી

en: Whitespace (excluding line breaks)
gu: ખાલી જગ્યા (લીટી ભંગાણો સિવાય)

en: Non-word character
gu: શબ્દ ન હોય તેવો અક્ષર

en: Octal character 000 to 377 (2^8-1)
gu: ઓક્ટલ અક્ષર ૦૦૦ થી ૩૭૭ (૨^૮-૧)

en: Hex character 0000 to FFFF (2^16-1)
gu: હેક્સ અક્ષર ૦૦૦૦ થી FFFF (૨^૧૬-૧)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: F&ind:
gu: શોધો (&i):

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, pattern)
en: Text to search for
gu: શોધવા માટેનું લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Rep&lace:
gu: બદલો (&l):

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, searchMode)
en: Search mode
gu: શોધ સ્થિતિ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchMode)
en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchMode)
en: Whole words
gu: આખાં શબ્દો

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, searchMode)
en: Regular expression
gu: રેગ્યુલર એક્સપ્રેશન

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, replaceNext) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_replaceBtn)
en: &Replace
gu: બદલો (&R)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, replaceAll)
en: Replace &All
gu: બધું બદલો (&A)

en: Check the document's spelling from the cursor and forward
gu: દસ્તાવેજની જોડણી કર્સરથી અને આગળ ચકાસો

[ctx: @title:column Meaning of text in editor]
en: Context
gu: સંદર્ભ

[ctx: @title:column Text style]
en: Normal
gu: સામાન્ય

[ctx: @title:column Text style]
en: Selected
gu: પસંદ કરેલ

[ctx: @title:column Text style]
en: Background
gu: પાશ્વભાગ

[ctx: @title:column Text style]
en: Background Selected
gu: પાશ્વભાગ પસંદ કરેલ

en: Use Default Style
gu: મૂળભુત શૈલી વાપરો

en: &Bold
gu: ઘાટું (&B)

en: &Italic
gu: ત્રાંસું (&I)

en: &Underline
gu: નીચેલીટી (&U)

en: S&trikeout
gu: ચેકી નાખેલ (&t)

en: Normal &Color...
gu: સામાન્ય રંગ (&C)...

en: &Selected Color...
gu: પસંદ કરેલ રંગ (&S)...

en: &Background Color...
gu: પાશ્વભાગ રંગ (&B)...

en: S&elected Background Color...
gu: પસંદ કરેલ પાશ્વભાગ રંગ (&e)...

en: Unset Background Color
gu: પાશ્વભાગ રંગ ફરી ગોઠવો

en: Unset Selected Background Color
gu: પસંદ કરેલ પાશ્વભાગ રંગ ફરી ગોઠવો

en: Use &Default Style
gu: મૂળભૂત શૈલી વાપરો (&D)

en: Kate Styles
gu: કેટ શૈલીઓ

[ctx: @item:intable Text context]
en: Normal
gu: સામાન્ય

[ctx: @item:intable Text context]
en: Keyword
gu: કળશબ્દ

[ctx: @item:intable Text context]
en: Function
gu: વિધેય

[ctx: @item:intable Text context]
en: Character
gu: અક્ષર

[ctx: @item:intable Text context]
en: String
gu: વાક્ય

[ctx: @item:intable Text context]
en: Data Type
gu: માહિતી પ્રકાર

[ctx: @item:intable Text context]
en: Decimal/Value
gu: દશાંશ/કિંમત

[ctx: @item:intable Text context]
en: Floating Point
gu: ફ્લોટિંગ બિંદુ

[ctx: @item:intable Text context]
en: Comment
gu: ટીપ્પણી

[ctx: @item:intable Text context]
en: Region Marker
gu: વિસ્તાર દર્શક

[ctx: @item:intable Text context]
en: Alert
gu: ચેતવણી

[ctx: @item:intable Text context]
en: Others
gu: બીજાં

[ctx: @item:intable Text context]
en: Error
gu: ક્ષતિ

en: Bookmark
gu: બુકમાર્ક

en: Active Breakpoint
gu: સક્રિય બ્રેકપોઇન્ટ

en: Execution
gu: ચલાવવું

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Error
gu: ક્ષતિ

en: H&ighlight:
gu: પ્રકાશિત (&i):

en: Colors
gu: રંગો

en: Highlighting Text Styles
gu: લખાણ શૈલીઓ માટે પ્રકાશિત

[ctx: Autoindent mode]
en: None
gu: કંઇ નહી

[ctx: Autoindent mode]
en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Set &Bookmark
gu: બુકમાર્ક ગોઠવો (&B)

en: Clear &All Bookmarks
gu: બધા બુકમાર્કો સાફ કરો (&A)

en: Remove all bookmarks of the current document.
gu: હાલનાં દસ્તાવેજમાંથી બધા બુકમાર્ક્સ હટાવો.

en: Next Bookmark
gu: આગળનો બુકમાર્ક

en: Go to the next bookmark.
gu: આગળનાં બુકમાર્ક પર જાવ

en: Previous Bookmark
gu: પાછળનો બુકમાર્ક

en: Go to the previous bookmark.
gu: પાછળનાં બુકમાર્ક પર જાવ

en: &Bookmarks
gu: બુકમાર્કો (&B)

en: &Next: %1 - "%2"
gu: આગળ (&N): %1 - "%2"

en: &Previous: %1 - "%2"
gu: પાછળ (&P): %1 - "%2"

en: No such highlighting '%1'
gu: આવું કોઇ પ્રકાશિત '%1' નથી

en: No such mode '%1'
gu: આવી કોઇ સ્થિતિ '%1' નથી

en: Width must be at least 1.
gu: પહોળાઇ ઓછામાં ઓછી ૧ હોવી જોઇએ.

en: Column must be at least 1.
gu: સ્તંભ ઓછામાં ઓછી ૧ હોવો જોઇએ.

en: Unknown command '%1'
gu: અજાણ્યો આદેશ '%1'

en: Kate Part
gu: Kate ભાગ

en: Christoph Cullmann
gu: ક્રિસ્ટોફ કુલ્લમેન્ન

en: Maintainer
gu: જાળવનાર

en: Dominik Haumann
gu: ડોમિનિક હાઉસ્મેન્ન

en: Core Developer
gu: મુખ્ય ડેવલોપર

en: Joseph Wenninger
gu: જોસેફ વેન્નિન્ગેર

en: Erlend Hamberg
gu: અરલેન્ડ હેમબર્ગ

en: Developer
gu: ડેવલોપર

en: Anders Lund
gu: એન્ડેર્સ લુન્ડ

en: Hamish Rodda
gu: હમિશ રોડ્ડા

en: Waldo Bastian
gu: વાલ્ડો બાસ્ટિઅન

en: The cool buffersystem
gu: ધ કુલ બફરસિસ્ટમ

en: Charles Samuels
gu: ચાલ્સ સેમ્યુઅલ્સ

en: The Editing Commands
gu: સંપાદકીય આદેશો

en: Matt Newell
gu: મેટ્ટ નેવેલ્લ

en: Testing, ...
gu: ચકાસણી,...

en: Michael Bartl
gu: માઇકલ બાર્ટલ

en: Former Core Developer
gu: જુનાં મુખ્ય ડેવલોપર

en: Michael McCallum
gu: માઇકલ મેક્કાલ્લુમ

en: Michael Koch
gu: માઇકલ કોચ

en: KWrite port to KParts
gu: KWrite થી KParts પોર્ટ

en: Christian Gebauer
gu: ક્રિસ્ટીઅન ગેબાઉર

en: Simon Hausmann
gu: સિમોન હાઉસમેન

en: Glen Parker
gu: ગ્લેન પાર્કર

en: Scott Manson
gu: સ્કોટ મેન્સોન

en: KWrite XML Syntax highlighting support
gu: KWrite XML બંધારણ પ્રકાશિત કરવાનો આધાર

en: John Firebaugh
gu: જોહ્ન ફાયરબાગ

en: Patches and more
gu: પેચ અને વધુ

en: Andreas Kling
gu: એન્ડ્રિઆસ ક્લિન્ગ

en: Mirko Stocker
gu: મિરકો સ્ટોકર

en: Various bugfixes
gu: ઘણાંબધાં બગસુધારાઓ

en: Matthew Woehlke
gu: મેથ્યુ વોહલ્કે

en: Sebastian Pipping
gu: સેબાસ્ટિઅન પિપિંગ

en: Matteo Merli
gu: મેટ્ટીઓ મેર્લિ

en: Rocky Scaletta
gu: રોકી સ્કાલેટ્ટા

en: Highlighting for VHDL
gu: VHDL માટે પ્રકાશિત

en: Yury Lebedev
gu: યેરુ લેબેડેવ

en: Highlighting for SQL
gu: SQL માટે પ્રકાશિત

en: Chris Ross
gu: ક્રિસ રોસ

en: Highlighting for Ferite
gu: Ferite માટે પ્રકાશિત

en: Nick Roux
gu: નિક રોઉક્સ

en: Highlighting for ILERPG
gu: ILERPG માટે પ્રકાશિત

en: Carsten Niehaus
gu: કાર્સ્ટેન નિહાઉસ

en: Highlighting for LaTeX
gu: LaTeX માટે પ્રકાશિત

en: Per Wigren
gu: પેર વેગ્રેન

en: Highlighting for Makefiles, Python
gu: મેકફાઇલો, પાયથોન માટે પ્રકાશિત

en: Jan Fritz
gu: જાન ફ્રિટ્ઝ

en: Highlighting for Python
gu: પાયથોન માટે પ્રકાશિત

en: Daniel Naber
gu: ડેનિઅલ નાબેર

en: Roland Pabel
gu: રોલાન્ડ પાબેલ

en: Highlighting for Scheme
gu: સ્કિમ માટે પ્રકાશિત

en: Cristi Dumitrescu
gu: ક્રિસ્ટી ડુમિટ્રેસ્કુ

en: PHP Keyword/Datatype list
gu: PHP કળશબ્દો/માહિતીપ્રકાર યાદી

en: Carsten Pfeiffer
gu: કાર્સ્ટેન ફેઇફ્ફેર

en: Very nice help
gu: ઘણી સરસ મદદ

en: Bruno Massa
gu: બ્રુનો માસ્સા

en: Highlighting for Lua
gu: Lua માટે પ્રકાશિત

en: All people who have contributed and I have forgotten to mention
gu: બધા લોકો જેમણે ફાળો આપેલ છે અને હું નોંધ કરવાનું ભૂલી ગયો છું

en: Configure
gu: રૂપરેખાંકન

[ctx: substituted into the previous message]
en: 1 line | %1 lines
gu[0]: ૧ લીટી
gu[1]: %1 લીટીઓ

en: Variables
gu: ચલો

en: Cut the selected text and move it to the clipboard
gu: પસંદ કરેલ લખાણ કાપો અને ક્લિપબોર્ડમાં ખસેડો

en: Paste previously copied or cut clipboard contents
gu: પહેલાં નકલ કરેલ ચોંટાડો અથવા ક્લિપબોર્ડની વિગતોને કાપો

en: Save the current document
gu: હાલનો દસ્તાવેજ સંગ્રહ કરો

en: Revert the most recent editing actions
gu: છેલ્લી સંપાદકીય ક્રિયાઓ પાછી ફેરવો

en: Revert the most recent undo operation
gu: છેલ્લી પાછા ફેરવવાની ક્રિયા પાછી ફેરવો

en: C&omment
gu: ટીપ્પણી (&o)

en: &Read Only Mode
gu: ફક્ત વાંચવાની સ્થિતિ (&R)

en: Uppercase
gu: મોટા અક્ષરો

en: Lowercase
gu: નાનાં અક્ષરો

en: Capitalize
gu: અક્ષરો મોટાં કરો

en: Join Lines
gu: લીટીઓ જોડો

en: Invoke Code Completion
gu: કોડ પૂર્તિ લાવો

en: Print the current document.
gu: હાલનો દસ્તાવેજ છાપો.

en: Reloa&d
gu: ફરી લાવો (&d)

en: Reload the current document from disk.
gu: ડિસ્કમાંથી હાલનો દસ્તાવેજ ફરી લાવો.

en: &Configure Editor...
gu: સંપાદક રૂપરેખાંકિત કરો...

en: Configure various aspects of this editor.
gu: આ સંપાદકનાં ઘણાંબધા પાસા રૂપરેખાંકિત કરો.

en: &Mode
gu: સ્થિતિ (&M)

en: &Highlighting
gu: પ્રકાશિત (&H)

en: Select the entire text of the current document.
gu: હાલનાં દસ્તાવેજનું સમગ્ર લખાણ પસંદ કરો.

en: Enlarge Font
gu: ફોન્ટ પસંદ કરો

en: This increases the display font size.
gu: આ દેખાવ ફોન્ટ માપ વધારશે.

en: Shrink Font
gu: ફોન્ટ નાનાં કરો

en: This decreases the display font size.
gu: આ દેખાવ ફોન્ટ માપ ઘટાડશે.

en: &Off
gu: બંધ (&O)

en: Follow &Line Numbers
gu: લીટી ક્રમ અનુસરો (&L)

en: &Always On
gu: હંમેશા ચાલુ (&A)

en: Show Folding &Markers
gu: વાળવાની નિશાનીઓ બતાવો (&M)

en: Show &Icon Border
gu: ચિહ્નોની કિનારી બતાવો (&I)

en: Show &Line Numbers
gu: લીટી ક્રમ બતાવો (&L)

en: Show Scroll&bar Marks
gu: સરકપટ્ટીની નિશાનીઓ બતાવો (&b)

en: Switch to Command Line
gu: આદેશ-વાક્ય પર જાવ

en: &End of Line
gu: લીટીનો અંત (&E)

en: E&ncoding
gu: એનકોડિંગ (&n)

en: Find Selected
gu: પસંદ કરેલ શોધો

en: Finds next occurrence of selected text.
gu: પસંદ કરેલ લખાણનું આગળની શોધ કરો.

en: Copy as &HTML
gu: &HTML તરીકે નકલ કરો

en: Move Word Left
gu: શબ્દના ડાબે જાવ

en: Select Character Left
gu: ડાબો અક્ષર પસંદ કરો

en: Select Word Left
gu: ડાબો શબ્દ પસંદ કરો

en: Move Word Right
gu: શબ્દના જમણે જાવ

en: Select Character Right
gu: જમણો અક્ષર પસંદ કરો

en: Select Word Right
gu: જમણો શબ્દ પસંદ કરો

en: Move to Beginning of Line
gu: લીટીની શરૂઆતમાં જાવ

en: Move to Beginning of Document
gu: દસ્તાવેજના શરૂઆતે જાવ

en: Select to Beginning of Line
gu: લીટીની શરૂઆતનું પસંદ કરો

en: Select to Beginning of Document
gu: દસ્તાવેજની શરૂઆતનું પસંદ કરો

en: Move to End of Line
gu: લીટીનાં અંત પર જાવ

en: Move to End of Document
gu: દસ્તાવેજના અંત પર જાવ

en: Select to End of Line
gu: લીટીના અંતનું પસંદ કરો

en: Select to End of Document
gu: દસ્તાવેજનાં અંતનું પસંદ કરો

en: Select to Previous Line
gu: પહેલાની લીટી પસંદ કરો

en: Scroll Line Up
gu: લીટીની ઉપર જાવ

en: Move to Next Line
gu: આગળની લીટી પર જાવ

en: Move to Previous Line
gu: પાછળની લીટી પર જાવ

en: Select to Next Line
gu: આગળની લીટી પસંદ કરો

en: Scroll Line Down
gu: લીટીની નીચે જાવ

en: Scroll Page Up
gu: એક પાનું ઉપર સરકો

en: Select Page Up
gu: એક પાનું ઉપરનું પસંદ કરો

en: Move to Top of View
gu: દેખાવની ટોચ ઉપર જાવ

en: Select to Top of View
gu: દેખાવની ટોચ પસંદ કરો

en: Scroll Page Down
gu: એક પાનું નીચે સરકો

en: Select Page Down
gu: એક પાનું નીચે પસંદ કરો

en: Move to Bottom of View
gu: દેખાવનાં તળિયે જાવ

en: Select to Bottom of View
gu: દેખાવનું તળિયું પસંદ કરો

en: Select to Matching Bracket
gu: મળતાં કૌંસ પસંદ કરો

en: Delete Line
gu: લીટી દૂર કરો

en: Delete Word Left
gu: ડાબે શબ્દ દૂર કરો

en: Delete Word Right
gu: જમણે શબ્દ દૂર કરો

en: Delete Next Character
gu: આગળનો શબ્દ દૂર કરો

en: Backspace
gu: બેકસ્પેસ

en: &Indent
gu: જગ્યા વધારો (&I)

en: Export File as HTML
gu: ફાઇલને HTML તરીકે નિકાસ કરો

en: Available Commands
gu: પ્રાપ્ત આદેશો

en: No help for '%1'
gu: '%1' માટે કોઇ મદદ નથી

en: No such command <b>%1</b>
gu: આવો કોઇ આદેશ <b>%1</b> નથી

en: No such command: "%1"
gu: આવો કોઇ આદેશ નથી: "%1"

en: Error: No range allowed for command "%1".
gu: ક્ષતિ: આદેશ "%1" માટે કોઇ અવધિ માન્ય નથી.

en: Success:
gu: સફળતા:

en: Command "%1" failed.
gu: આદેશ "%1" નિષ્ફળ.

en: Mark Type %1
gu: પ્રકાર %1 નિશાની કરો

en: Set Default Mark Type
gu: મૂળભૂત નિશાની પ્રકાર ગોઠવો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tblNormalModeMappings) i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tblInsertModeMappings) i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tblVisualModeMappings)
en: Command
gu: આદેશ
