kdelibs4 - en to gu translation catalogue (112 entries)

en: Manage Link
gu: કડીની વ્યવસ્થા કરો

en: Link Text:
gu: લખાણ કડી:

en: Link URL:
gu: કડી URL:

en: Find Next
gu: આગળનું શોધો

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
gu: <qt><b>%1</b>' ને આગળ ફરી શોધશો?</qt>

en: 1 match found. | %1 matches found.
gu[0]: ૧ સરખું મળ્યું
gu[1]: %1 સરખાં મળ્યાં.

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
gu: <qt>'<b>%1</b>' માટે કોઇ સરખાં મળ્યાં નહી.</qt>

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
gu: '<b>%1</b>' માટે કોઇ સરખાં મળ્યાં નહી.

en: Beginning of document reached.
gu: દસ્તાવેજની શરૂઆતમાં પહોંચી ગયા.

en: End of document reached.
gu: દસ્તાવેજનાં અંત પર પહોંચી ગયા.

note: i18n() of the first if() because of the plural form. Hope this word puzzle is ok, it's a different sentence
en: Continue from the end?
gu: અંતથી ચાલુ રાખશો?

en: Continue from the beginning?
gu: શરૂઆતથી ચાલુ રાખશો?

en: Find Text
gu: લખાણ શોધો

[ctx: @title:group]
en: Find
gu: શોધો

en: &Text to find:
gu: શોધવાનું લખાણ (&T):

en: Regular e&xpression
gu: રેગ્યુલર એક્સપ્રેશન (&x)

en: &Edit...
gu: ફેરફાર (&E)...

en: Replace With
gu: આની સાથે બદલો

en: Replace&ment text:
gu: ફેરબદલી લખાણ (&m):

en: Use p&laceholders
gu: જગ્યારાખનાર વાપરો (&l)

en: Insert Place&holder
gu: જગ્યારાખનાર ઉમેરો (&h)

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: C&ase sensitive
gu: કેસ સંવેદનશીલ (&a)

en: &Whole words only
gu: ફક્ત આખો શબ્દ (&W)

en: From c&ursor
gu: કર્સર તરફથી (&u)

en: Find &backwards
gu: પાછળથી શોધો (&b)

en: &Selected text
gu: પસંદ કરેલ લખાણ (&S)

en: &Prompt on replace
gu: પૂછ્યા પર બદલો (&P)

en: &Replace
gu: બદલો (&R)

en: Start replace
gu: બદલવાનું શરૂ કરો

en: <qt>If you press the <b>Replace</b> button, the text you entered above is searched for within the document and any occurrence is replaced with the replacement text.</qt>
gu: <qt>જો તમે <b>બદલો</b> બટન દબાવશો, તો તમે દાખલ કરેલ લખાણ દસ્તાવેજમાં શોધવામાં આવશે અને બદલવાનાં લખાણ સાથે કોઇપણ લખાણની સાથે બદલી દેવામાં આવશે.</qt>

en: &Find
gu: શોધો (&F)

en: Start searching
gu: શોધવાનું શરૂ કરો

en: <qt>If you press the <b>Find</b> button, the text you entered above is searched for within the document.</qt>
gu: <qt>જો તમે <b>શોધો</b> બટન દબાવશો, તો તમે દાખલ કરેલ લખાણ તમારા દસ્તાવેજમાં શોધવામાં આવશે.</qt>

en: Enter a pattern to search for, or select a previous pattern from the list.
gu: શોધવા માટેની શૈલી દાખલ કરો, અથવા પહેલાંની શૈલી યાદીમાંથી પસંદ કરો.

en: If enabled, search for a regular expression.
gu: જો સક્રિય હોય તો, રેગ્યુલર એક્સપ્રેશન માટે શોધો.

en: Click here to edit your regular expression using a graphical editor.
gu: ગ્રાફિકલ સંપાદકનો ઉપયોગ કરીને તમારા રેગ્યુલર એક્સપ્રેશનમાં ફેરફાર કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

en: Enter a replacement string, or select a previous one from the list.
gu: બદલી વાક્ય દાખલ કરો, અથવા પાછળની યાદીમાંથી એક પસંદ કરો.

en: <qt>If enabled, any occurrence of <code><b>\N</b></code>, where <code><b>N</b></code> is an integer number, will be replaced with the corresponding capture ("parenthesized substring") from the pattern.<p>To include (a literal <code><b>\N</b></code> in your replacement, put an extra backslash in front of it, like <code><b>\\N</b></code>.</p></qt>
gu: <qt>જો સક્રિય હશે તો, આનાં કોઇપણ <code><b>\N</b></code>, જ્યાં <code><b>N</b></code> એ કોઇ પૂર્ણાંક સંખ્યા છે, તે સંબંધિત કેપ્ચર ("કૌંસમાં રહેલ વાક્ય") વડે ભાતમાંથી બદલાઇ જશે.<p> લિટરલનો સમાવેશ <code><b>\N</b></code> તમારા બદલામાં કરવા માટે, તેની આગળ વધુ એક બેકસ્લેશ મૂકો, જેવું કે <code><b>\\N</b></code>.</p></qt>

en: Click for a menu of available captures.
gu: પ્રાપ્ત ઝડપેલાંઓનાં મેનુ માટે અહી ક્લિક કરો

en: Require word boundaries in both ends of a match to succeed.
gu: સફળ થવા માટે બન્ને અંતથી શબ્દની સીમાઓ જરૂરી છે.

en: Start searching at the current cursor location rather than at the top.
gu: ઉપરનાં બદલે હાલમાં રહેલ કર્સરની સ્થિતિ પરથી શોધવાનું શરૂ કરો.

en: Only search within the current selection.
gu: માત્ર હાલની પસંદગીની અંદર જ શોધો.

en: Perform a case sensitive search: entering the pattern 'Joe' will not match 'joe' or 'JOE', only 'Joe'.
gu: કેસ સંવેદનશીલ શોધ કરો: શૈલી 'Joe' દાખલ કરવાથી તે joe' અથવા 'JOE', ને 'મેળ નહી ખાય પણ ફક્ત 'Joe' ને જ મેળ ખાશે.

en: Search backwards.
gu: પાછળથી શોધો.

en: Ask before replacing each match found.
gu: દરેક મેળને બદલતાં પહેલાં પૂછો.

en: Any Character
gu: કોઈ અક્ષર

en: Start of Line
gu: લીટીની શરૂઆત

en: End of Line
gu: લીટીનો અંત

en: Set of Characters
gu: અક્ષરોનો સમૂહ

en: Repeats, Zero or More Times
gu: પુનરાવર્તન, શૂન્ય અથવા વધારે વખત

en: Repeats, One or More Times
gu: પુનરાવર્તન, એક અથવા વધારે વખત

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Escape
gu: છોડી દો

en: TAB
gu: ટેબ

en: Newline
gu: નવીલીટી

en: Carriage Return
gu: લીટી પર પાછા આવો

en: White Space
gu: સફેદ જગ્યા

en: Digit
gu: આંકડો

en: Complete Match
gu: સંપૂર્ણ મેળાપ

en: Captured Text (%1)
gu: પકડેલ લખાણ (%1)

en: You must enter some text to search for.
gu: તમારે શોધ માટે લખાણ દાખલ કરવું જ પડશે.

en: Replace
gu: બદલો

[ctx: @action:button Replace all occurrences]
en: &All
gu: બધું (&A)

en: &Skip
gu: છોડી દો (&S)

en: Replace '%1' with '%2'?
gu: '%1' ને '%2' સાથે બદલશો?

en: No text was replaced.
gu: કોઇ લખાણ બદલવામાં ન આવ્યું.

en: 1 replacement done. | %1 replacements done.
gu[0]: ૧ બદલવાનું સંપૂર્ણ.
gu[1]: %1 બદલવાનું સંપૂર્ણ.

en: Do you want to restart search from the end?
gu: શું તમે શોધ અંત પરથી ફરીથી શરૂ કરવા માંગો છો?

en: Do you want to restart search at the beginning?
gu: શું તમે શોધ શરૂઆત પરથી ફરીથી શરૂ કરવા માંગો છો?

[ctx: @action:button Restart find & replace]
en: Restart
gu: ફરી શરુ કરો

[ctx: @action:button Stop find & replace]
en: Stop
gu: બંધ કરો

en: Your replacement string is referencing a capture greater than '\%1',
gu: તમારું બદલવાનું વાક્ય '\%1', કરતાં વધુ મોટાને સંદર્ભ કરે છે

en: but your pattern only defines 1 capture. | but your pattern only defines %1 captures.
gu[0]: પણ તમારી રીત ફક્ત ૧ જ વ્યાખ્યાયિત કરે છે.
gu[1]: પણ તમારી રીત ફક્ત %1 જ વ્યાખ્યાયિત કરે છે.

en: but your pattern defines no captures.
gu: પણ તમારી રીત કશું જ વ્યાખ્યાયિત કરતી નથી.

en: 
    Please correct.
gu: 
    મહેરબાની કરી સુધારો.

[ctx: @action]
en: Text &Color...
gu: લખાણ રંગ (&C)...

[ctx: @label stroke color]
en: Color
gu: રંગ

[ctx: @action]
en: Text &Highlight...
gu: લખાણ પ્રકાશિત (&H)...

[ctx: @action]
en: &Font
gu: ફોન્ટ (&F)

[ctx: @action]
en: Font &Size
gu: ફોન્ટ માપ (&S)

[ctx: @action boldify selected text]
en: &Bold
gu: ઘાટાં (&B)

[ctx: @action italicize selected text]
en: &Italic
gu: ત્રાંસા (&I)

[ctx: @action underline selected text]
en: &Underline
gu: નીચે લીટી (&U)

[ctx: @action]
en: &Strike Out
gu: છેકી નાખો (&S)

[ctx: @action]
en: Align &Left
gu: ડાબે ગોઠવો (&L)

[ctx: @label left justify]
en: Left
gu: ડાબું

[ctx: @action]
en: Align &Center
gu: મધ્યમાં ગોઠવો (&C)

[ctx: @label center justify]
en: Center
gu: કેન્દ્ર

[ctx: @action]
en: Align &Right
gu: જમણે ગોઠવો (&R)

[ctx: @label right justify]
en: Right
gu: જમણું

[ctx: @action]
en: &Justify
gu: બરોબર ગોઠવો (&J)

[ctx: @label justify fill]
en: Justify
gu: બરોબર ગોઠવો

[ctx: @title:menu]
en: List Style
gu: યાદી શૈલી

[ctx: @item:inmenu no list style]
en: None
gu: કંઇ નહી

[ctx: @item:inmenu disc list style]
en: Disc
gu: તકતી

[ctx: @item:inmenu circle list style]
en: Circle
gu: વર્તુળ

[ctx: @item:inmenu square list style]
en: Square
gu: ચોરસ

[ctx: @item:inmenu numbered lists]
en: 123
gu: ૧૨૩

[ctx: @action]
en: Increase Indent
gu: જગ્યા વધારો

[ctx: @action]
en: Decrease Indent
gu: જગ્યા ઘટાડો

[ctx: @action]
en: Insert Rule Line
gu: નિયમ લીટી ઉમેરો

[ctx: @action]
en: Link
gu: કડી

[ctx: @action]
en: Format Painter
gu: બંધારણ ઘડનાર

[ctx: @action]
en: To Plain Text
gu: સાદાં લખાણ તરફ

[ctx: @action]
en: Subscript
gu: સબસ્ક્રિપ્ટ

[ctx: @action]
en: Superscript
gu: સુપરસ્ક્રિપ્ટ

en: Nothing to spell check.
gu: જોડણી તપાસ માટે કંઇ નથી.

en: Check Spelling...
gu: જોડણી ચકાસો...

en: Auto Spell Check
gu: આપોઆપ જોડણી ચકાસો

en: Allow Tabulations
gu: ટેબ્યુલેશનોને પરવાનગી આપો

en: Speak Text
gu: લખાણ બોલો
