kdelibs4 - en to te translation catalogue (108 entries)

en: Manage Link
te: లింకును నిర్వహించు

en: Link Text:
te: లింకు వచనము:

en: Link URL:
te: లింకు యుఆర్ఎల్:

en: Find Next
te: తర్వాతది కనుగొను

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
te: <qt>'<b>%1</b>' కొరకు తరువాతి సంభవాన్ని కనుగొనవలెనా?</qt>

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
te: <qt>'<b>%1</b>' కొరకు జతలు కనపడలేదు.</qt>

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
te: '<b>%1</b>' కొరకు జతలు కనపడలేదు.

en: Beginning of document reached.
te: పత్రం మొదటికి వచ్చేసాము

en: End of document reached.
te: పత్రం చివరకు వచ్చేసాము

note: i18n() of the first if() because of the plural form. Hope this word puzzle is ok, it's a different sentence
en: Continue from the end?
te: చివరి నుంచి మొదలుపెట్టమంటారా?

en: Continue from the beginning?
te: ప్రారంభం నుంచి మొదలుపెట్టమంటారా?

en: Find Text
te: వచనం కనుగొనుట

[ctx: @title:group]
en: Find
te: కనుగొను

en: &Text to find:
te: (&T)ఈ వచనం కనుగొను:

en: Regular e&xpression
te: (&x) క్రమమైన సమీకరణము

en: &Edit...
te: (&E) సరిదిద్దు...

en: Replace With
te: దీని తో ప్రతిస్థాపించు

en: Replace&ment text:
te: (&m) ప్రతిస్థాపింణ వచనం:

en: Use p&laceholders
te: (&l) ప్లేస్ హొల్డర్లను వాడండి

en: Insert Place&holder
te: (&h) ప్లేస్ హొల్డర్లను చేర్చు

en: Options
te: ఇష్టములు

en: C&ase sensitive
te: (&a) తరగతి ఆధారిత

en: &Whole words only
te: (&W) పూర్తి పదాలు మాత్రమే

en: From c&ursor
te: (&u) ములుకు నుంచి

en: Find &backwards
te: (&b) వెనుకనుంచి కనుగొనుట

en: &Selected text
te: (&S) ఎంపికచేసిన వచనం

en: &Prompt on replace
te: (&P) ప్రతిస్థాపించేటప్పుడు అడుగు

en: &Replace
te: (&R) ప్రతిస్థాపన

en: Start replace
te: ప్రతిస్థాపణ మొదలుపెట్టు

en: <qt>If you press the <b>Replace</b> button, the text you entered above is searched for within the document and any occurrence is replaced with the replacement text.</qt>
te: <qt>మీరు గనుక <b>ప్రతిస్థాపన</b> బటన్ వత్తితే, మీరు ప్రవేశపెట్టిన వచనము పత్రము లోపల శోదించబడుతుంది మరియు అది వున్న ప్రతిచోట ప్రతిస్థాపన వచనముతో ప్రతిస్థాపించబడుతుంది.</qt>

en: &Find
te: (&F) కనుగొను

en: Start searching
te: అన్వేషణ మొదలుపెట్టు

en: <qt>If you press the <b>Find</b> button, the text you entered above is searched for within the document.</qt>
te: <qt>మీరు <b>వెతుకు</b> బటన్ను నొక్కిన చో, మీరు పైన వ్రాసిన వచనాన్ని పత్రం లోపలవెతకబడును.</qt>

en: If enabled, search for a regular expression.
te: ఉపయోగించబడితే. రెగులర్ ఎక్స్ప్రెషన్ నీ వెతకండి

en: Click here to edit your regular expression using a graphical editor.
te: మీ రెగులర్ ఎక్స్ప్రెషన్ నీ సరిచేయు

en: Click for a menu of available captures.
te: అందుబాటులోవున్న కాప్చర్సు మెనూ కొరకు నొక్కండి

en: Require word boundaries in both ends of a match to succeed.
te: రెండు పక్కల జత సరిపొవాలంటె పద సరిహద్దులు వుండాలి

en: Start searching at the current cursor location rather than at the top.
te: పై నుంచి కాకుండా ప్రస్తుతం ములుకు వున్న స్థానం నుంచి అన్వేషణ మొదలుపెట్టు.

en: Only search within the current selection.
te: ప్రస్తుత ఎంపిక లోనె అన్వెషించు.

en: Perform a case sensitive search: entering the pattern 'Joe' will not match 'joe' or 'JOE', only 'Joe'.
te: అక్షరములలో చిన్నా పెద్ద తేడా గుర్తించుచూ శోధనను జరుపుము: 'Joe' మాదిరి 'joe' లేదా 'JOE' రెంటిని గుర్తించదు, 'Joe' మాత్రమే గుర్తిస్తుంది.

en: Search backwards.
te: వెనుక నుంచి అన్వేషించు

en: Ask before replacing each match found.
te: కనుగొన్న జతలను ప్రతిస్థాపించే ముందు అడుగు.

en: Any Character
te: ఎదైనా అక్షరం

en: Start of Line
te: వరుస ఆరంభము

en: End of Line
te: వరుస అంతము

en: Set of Characters
te: అక్షరాల సమితి

en: Repeats, Zero or More Times
te: సున్నా లేక అంతకంటే ఎక్కువసార్లు వచ్చింది

en: Repeats, One or More Times
te: ఒకటి లేక అంతకంటే ఎక్కువసార్లు వచ్చింది

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Escape
te: ఎస్కేప్

en: TAB
te: టాబ్

en: Newline
te: NewLine

en: White Space
te: ఖాళి

en: Digit
te: సంఖ్య

en: Complete Match
te: పూర్తి జత

en: Captured Text (%1)
te: బంధించిన వచనం (%1)

en: You must enter some text to search for.
te: మీరు అన్వేషించేందుకు కొంత వచనం వ్రాయాలి.

en: Replace
te: ప్రతిస్థాపించుము

[ctx: @action:button Replace all occurrences]
en: &All
te: (&A) అన్ని

en: &Skip
te: (&S) దాటు

en: Replace '%1' with '%2'?
te: '%1' ను '%2' తో ప్రతిస్థాపించనా?

en: No text was replaced.
te: వచనం ప్రతిస్థాపించబడలేదు.

en: Do you want to restart search from the end?
te: మీరు అన్వేషణ మళ్లి చివర నుంచి మొదలు పెట్టమంటారా?

en: Do you want to restart search at the beginning?
te: మీరు అన్వేషణ మళ్లి మొదటి నుంచి మొదలు పెట్టమంటారా?

[ctx: @action:button Restart find & replace]
en: Restart
te: మరల మొదలుపెట్టు

[ctx: @action:button Stop find & replace]
en: Stop
te: ఆగు

en: Your replacement string is referencing a capture greater than '\%1',
te: మీరు ప్రతిస్థాపించిన స్ట్రింగు '\%1'కన్నా పెద్దదైన కాప్చరును విచారిస్తోంది ,

en: but your pattern defines no captures.
te: అయితే మీ మాదిరి ఏ కాప్చర్లను నిర్వచించుటలేదు.

en: 
    Please correct.
te: 
     సరిదిద్దండి

[ctx: @action]
en: Text &Color...
te: (&C) వచనము రంగు...

[ctx: @label stroke color]
en: Color
te: రంగు

[ctx: @action]
en: Text &Highlight...
te: (&H) వచనము ఉద్దీపనము...

[ctx: @action]
en: &Font
te: (&F) అక్షర రూపము

[ctx: @action]
en: Font &Size
te: (&S) అక్షర పరిమాణము

[ctx: @action boldify selected text]
en: &Bold
te: (&B) లావుగా

[ctx: @action italicize selected text]
en: &Italic
te: (&I) ఇటాలిక్

[ctx: @action underline selected text]
en: &Underline
te: (&U) క్రిందిగీత

[ctx: @action]
en: &Strike Out
te: (&S) కోట్టివేయి

[ctx: @action]
en: Align &Left
te: (&L) ఎడమకు సర్దు

[ctx: @label left justify]
en: Left
te: ఎడమ

[ctx: @action]
en: Align &Center
te: (&C) మద్యకు సర్దు

[ctx: @label center justify]
en: Center
te: మధ్యన

[ctx: @action]
en: Align &Right
te: (&R) కుడికి సర్దు

[ctx: @label right justify]
en: Right
te: కుడి

[ctx: @action]
en: &Justify
te: (&J) చక్కదిద్దు

[ctx: @label justify fill]
en: Justify
te: చక్కదిద్దు

[ctx: @action]
en: Left-to-Right
te: ఎడమ నుండి కుడికి

[ctx: @label left-to-right]
en: Left-to-Right
te: ఎడమ నుండి కుడికి

[ctx: @action]
en: Right-to-Left
te: కుడి నుండి ఎడమకు

[ctx: @label right-to-left]
en: Right-to-Left
te: కుడి నుండి ఎడమకు

[ctx: @title:menu]
en: List Style
te: జాబితా శైలి

[ctx: @item:inmenu no list style]
en: None
te: ఏదీ వద్దు

[ctx: @item:inmenu disc list style]
en: Disc
te: డిస్కు

[ctx: @item:inmenu circle list style]
en: Circle
te: వృత్తము

[ctx: @item:inmenu square list style]
en: Square
te: చతురస్త్రము

[ctx: @action]
en: Increase Indent
te: ఆంతరము(యిండెంట్) పెంచు

[ctx: @action]
en: Decrease Indent
te: ఆంతరము(యిండెంట్) తగ్గించు

[ctx: @action]
en: Insert Rule Line
te: అడ్డగీతను చేర్చు

[ctx: @action]
en: Link
te: లింకు

[ctx: @action]
en: Format Painter
te: పెయింటరును రూపీకరించు

[ctx: @action]
en: To Plain Text
te: సాదా వచనముకు

[ctx: @action]
en: Subscript
te: సబ్‌స్క్రిప్‍ట్

[ctx: @action]
en: Superscript
te: సూపర్‌స్క్రిప్‍ట్

en: Nothing to spell check.
te: అచ్చుతప్పులు సరిదిద్దుటకు ఏమీలేదు.

en: Check Spelling...
te: అచ్చుతప్పులు సరిచూడు...

en: Auto Spell Check
te: స్వయంచాలకంగా అచ్చుతప్పులు సరిచూడు

en: Allow Tabulations
te: టాబ్యులేషన్లను అనుమతించుము

en: Speak Text
te: వచనము పలుకుము
