ktimer - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: KTimer
ta: Kநேரங்காப்பான்

en: KDE Timer
ta: KDE நேரங்காப்பான்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, PrefWidget)
en: Timer Settings
ta: நேரங்காப்பான்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_list) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_state)
en: State
ta: நிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_list)
en: Command
ta: உத்தரவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_add)
en: &New
ta: &புதிய

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_settings)
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_loop)
en: &Loop
ta: &சுருக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: Delay:
ta: தாமதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_one)
en: Start only &one instance
ta: &ஒரு நடவை மட்டும் தொடங்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel3)
en: seconds
ta: ¦¿¡Ê¸û

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: Command line:
ta: உத்தரவு தளம்:
