karm - en to ta translation catalogue (28 entries)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, grpDateRange)
en: Date Range
ta: தேதி வரம்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: From:
ta: அனுப்புநர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: To:
ta: பெறுநர்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, combodecimalminutes)
en: Hours:Minutes
ta: மணிநேரங்கள் : நிமிடங்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, grpDelimiter)
en: Delimiter
ta: வரையறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioComma)
en: Comma
ta: கால்புள்ளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioSemicolon)
en: Semicolon
ta: அரைப்புள்ளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioSpace)
en: Space
ta: இடைவெளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, quotesLabel)
en: Quotes:
ta: அடைப்புக்குறிகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, cboQuote)
en: All fields are quoted in the output.
ta: அனைத்து புலங்களும் வெளியீட்டில் அடைக்கப்பட்டிருக்கும்.

en: Task
ta: பணி

en: Could not open "%1".
ta: திறக்க முடியவில்லை"%1".

en: Task Totals
ta: மொத்த பணி

en: Time
ta: நேரம்

en: No tasks.
ta: பணிகள் இல்லை

note: i18n: ectx: Menu (clock)
en: &Clock
ta: கடிகாரம்

note: i18n: ectx: Menu (task)
en: &Task
ta: செயல்

en: KDE Time tracker tool
ta: KDE நேரம் பின்பற்றும் கருவி

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_period) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_autoSavePeriod)
en:  min
ta: நிமிடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_promptDelete)
en: Prompt before deleting tasks
ta: பணிகளை அழிக்கும் முன் எச்சரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_displaySessionTime)
en: Session time
ta: அமர்வு நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_displayTime)
en: Cumulative task time
ta: மொத்த பணி நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_displayTotalSessionTime)
en: Total session time
ta: மொத்த அமர்வு நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_displayTotalTime)
en: Total task time
ta: மொத்த பணி நேரம்

en: Unnamed Task
ta: பெயரிடப்படாத பணி

en: No task selected.
ta: பணி எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கபடவில்லை.

en: Error loading "%1": could not find parent (uid=%2)
ta: உள்வாங்கும் போது பிழை "%1": மூலக்கோப்பினை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை(uid=%2)

en: No active tasks
ta: செயல்களை தானாக சேமி
