ktouch - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Hidden
ml: അദൃശ്യമായ

en: Top left
ml: മുകള്‍-ഇടതു്

en: Top right
ml: മുകളില്‍ വലതു്

en: Bottom left
ml: താഴെ ഇടത്

en: Bottom right
ml: താഴെ വലത്

en: Error while opening course
ml: കോഴ്സ് തുറക്കുന്നതിൽ സാങ്കേതിക തടസം

en: The selected file could not be opened
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയൽ തുറക്കാനായില്ല

en: There is already a keyboard layout with the same name.
ml: ഇതേ പേരിൽ ഒരു കീബോര്ഡ് മാതൃക നിലവിൽ ഉണ്ട്

en: New...
ml: പുതിയ...

en: New course
ml: പുതിയ പാഠ്യക്രമം

en: New keyboard layout
ml: പുതിയ കീബോര്‍ഡ് മാതൃകകള്‍

en: Template
ml: രൂപമാതൃകകള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_deleteKeyToolButton)
en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Current maintainer
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പരിപാലകൻ

en: Andreas Nicolai
ml: ആന്‍ഡ്രിയാസ് നിക്കോളായി

en: Håvard Frøiland
ml: ഹാവര്‍ഡ് ഫ്രോയിലാന്‍ഡ്

en: David Vignoni
ml: ഡേവിഡ് വിഗ്നനി

en: Anne-Marie Mahfouf
ml: ആനി-മേരി മാഫോഫ്

en: All the creators of training and keyboard files
ml: പരിശീലനത്തിനുള്ളതും കീബോര്‍ഡുകളുടേയും ഫയലുകളുടെ സൃഷ്ടാക്കള്‍

en: Accuracy
ml: കൃത്യത

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_titleLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_lessonTitleLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_keyboardLayouttTitleLabel)
en: Title:
ml: തലക്കെട്ട്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_keyboardLayoutWidthLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Width:
ml: വീതി:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_keyboardLayoutHeightLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Height:
ml: ഉയരം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Left:
ml: ഇടതു്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Top:
ml: മുകളില്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowKeyboard)
en: Show keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ് കാണിക്കുക

en: Add key
ml: കീ ചേര്‍ക്കുക
