ktuberling - en to ta translation catalogue (14 entries)

note: i18n: ectx: Menu (playground)
en: &Playground
ta: &விளையாட்டுத்திடல்

note: i18n: ectx: Menu (speech)
en: &Speech
ta: பேச்சு

en: KTuberling
ta: k டியுபர்லிங்

en: Potato game for kids
ta: குழதைகளுக்கு உருளைகிழங்கு விளையாட்டு

en: Original concept and artwork
ta: உண்மையான வேலைபாடும் எண்ணமும்

en: New artwork
ta: புதிய வேலைபாடு

en: Sounds tuning
ta: ஒலியைப் பொருத்து

en: Potato to open
ta: போடடோ விளையட்டை திறக்கிறது

en: Save &as Picture...
ta: மூலத்தைச் சேமி

en: &No Sound
ta: ஒலி கோப்பு இல்லை

en: Could not load file.
ta: கோப்பினை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Could not save file.
ta: கோப்பினை சேமிக்க இயலவில்லை

en: Could not print picture.
ta: சித்திரத்தை அச்சடிக்க முடியவில்லை

en: Picture successfully printed.
ta: சித்திரம் வெற்றிகரமாக அச்சடிக்கப்பட்டது
