kturtle - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: The program you are currently working on is not saved. By continuing you may lose the changes you have made.
ta: தற்போது பணிபுரியும் கோப்பினை மாற்றங்கள் செய்துள்ளீர் அவை சேமிக்கவில்லை. தொடர்ந்தால் நீங்கள் மாற்றத்தை இழக்க வேண்டியிருக்கும்.

en: Unsaved File
ta: சேமிக்காத கோப்பு

en: &Discard Changes
ta: &மாற்றத்தை தவிர்

en: line
ta: வரி

en: description
ta: விவரம்

en: number
ta: எண்

en: The %1 command accepts no parameters.
ta: காரணி %1 எந்த அளபுருவையும் ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை.

en: The %1 command only accepts a string as its parameter.
ta: காரணி %1 இல் மட்டும் சரத்தில் அளபுருவாக ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

en: The %1 command only accepts strings as its parameters.
ta: காரணி %1 இல் மட்டும் சரங்களில் அளபுருவாக ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

en: The %1 command only accepts a number as its parameter.
ta: காரணி %1 இல் மட்டும் சரத்தில் அளபுருவாக ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

en: The %1 command only accepts numbers as its parameters.
ta: காரணி %1 இல் மட்டும் சரத்தில் அளபுருவாக ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n("Show &Console"), this); actionCollection()->addAction("show_console", a); a->setStatusTip(i18n("Show or hide the interactive Console tab")); a->setWhatsThis(i18n("Show Console: Show or hide the interactive Console tab")); a->setCheckable(true); a->setChecked(false); connect(a, SIGNAL(toggled(b
en: Show &Line Numbers
ta: வரி எண்ணை காட்டு

en: Help on: %1
ta: %1ல் உதவி:

en:  Line: %1 Column: %2
ta: வரி: %1 நெடுக்கை: %2

en: <number>
ta: <எண்>

en: <string>
ta: <சரம்>

en: untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Message
ta: செய்தி
